GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 31/07/2016

GiảiGiờNhàKQKhách
GHCLBFT
 
0 0   Melbourne Victory
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atlético Madrid   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Paris St. Germain
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Leicester City   0 1
0 1 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Briobecca Urayasu [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 1 [7] Nara Club
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Honda Lock SC [8] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Blacktown Spartans
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Blacktown City [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
 
Melb. Victory Youth   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 1 [11] Maruyasu Okazaki
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe [6] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[2]
2 0 [2] Gold Coast City
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane City [6] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
[9]
1 0 [9] Ipswich Knights
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
QLD Lions [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
1 0 [2] South Melbourne
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Fukushima Utd [12] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka (R) [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
1 0 [1] APIA Tigers
1 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
Manly United [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Rockdale City Suns
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sutherland Sharks [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
2 1 [5] Wollongong United
2 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Sydney Olympic [6] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
 
0 0   Univ of Queensland
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Holland Park Hawks [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Western Pride [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Heidelberg United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Hume City FC [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Yokohama S&CC [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] FC Tokyo (R)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Nagano Parceiro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kataller Toyama [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[13]
Cerezo Osaka (R) [13] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] Liberec Youth
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Mlada Boleslav Youth [5] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-4]
0 0 [B-4] Đông Timo Nữ
0 0 
FT
0-13(0-8)
(0-8)
[B-3]
Malaysia (W) [B-3] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA-Energia
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Mordovia Saransk   0 0
0 0 
CZEU21FT
[20]
0 0 [20] Fotbal Trinec Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Sparta Praha Youth [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[9]
0 0 [9] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[12]
Jihlava Youth [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
JEF United Chiba [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Matsumoto Yamaga [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Kyoto Sanga
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[13]
Fagiano Okayama [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
FC Gifu [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Mito HollyHock
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Zweigen Kanazawa [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Oita Trinita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Tochigi SC [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Seongnam Ilhwa Ch.   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Mitra Kukar
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[7]
Sydney United [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] SønderjyskE
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lyngby BK [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Ehime FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Thespakusatsu Gunma [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Consadole Sapporo   0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 0 [5] FC Seoul
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Bluewings
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Ansan Police
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Daegu FC   0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ha Noi Club [6] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Berlin AK 07   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   RB Leipzig II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC II   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] Slavia Praha Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
1. FC Brno Youth [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Qingdao Huanghai [4] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
 
Chainat FC   0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Sisaket FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Police Tero FC [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Than Quang Ninh
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Vicem Hai Phong [7] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Australia (W) U20 [B-1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Union Fürstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Viktoria Berlin
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou R&F
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[2]
Shanghai SIPG [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Changchun YaTai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Chongqing Lifan [10] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Shijiazhuang Yongchang
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hebei CFFC [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Tianjin Teda
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Liaoning Hongyun [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Yifang [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shenzhen FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Beijing BG FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Guizhou Zhicheng   0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne-Sport
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[8]
FC Thun [8] 0 0
0 0 
TSAFT
 
0 0   FC Vaduz
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[2]
FC Basel [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Nykøbing FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Vendsyssel FF [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] HB Køge
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Fredericia [7] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   AB København
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Næstved BK   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Hobro IK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FC Helsingor   0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Xinjiang Tianshan Leopard [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Fortuna Köln [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Preußen Münster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
VfL Osnabrück [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 1 [19] Werder Bremen II
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Sportfreunde Lotte [13] 1 0
1 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Lübeck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VfV 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Hannover 96 II   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   St. Pauli II
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   TSV Havelse
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Hamburger SV II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wiedenbrück 2000
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
RW Essen   0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] FK Khimki
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] FC Midtjylland
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Silkeborg IF [13] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Arema Indonesia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
PS TNI   0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Siam Navy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Bangkok United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ratchaburi FC [6] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] FK Ural
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Westerlo
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Standard Liège [8] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Casertana FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
AC Tuttocuoio   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Oldenburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
FK Tyumen [15] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] Akhmat Gr. Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Krylia S. Youth   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Mo IL
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[A-5]
Follo FK [A-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Honefoss BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Brattvag IL [B-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lorenskog IF
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Fyllingsdalen [C-8] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] FC Chiasso
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
FC Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jönköpings Södra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Göteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
AFC United   0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Nieciecza KS [13] 0 0
0 0 
POLAFT
 
0 0   Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cracovia [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Aalesund FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lillestrom SK [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackburn Rovers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brighton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Lazio   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   FK Tosno
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[19]
Fakel Voronezh [19] 1 0
1 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Kuban Krasnodar [11] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FK Krumkachy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Belshina Bobruisk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Tromsdalen UIL
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[A-3]
Grorud IL [A-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Luzern
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[3]
Grasshoppers [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Dnipro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Stal Dniprodzh.   0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
AC Horsens [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[14]
4 0 [14] São Paulo/SP
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[12]
Chapecoense/SC [12] 0 1
0 1 
BRAFT
[13]
4 0 [13] Fluminense/RJ
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Ponte Preta/SP [17] 0 6
0 6 
RMNAFT
 
0 0   Pandurii Targu Jiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Astra Giurgiu [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Padideh Shandiz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan AK [16] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Teramo Calcio   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 1   SC Olhanense
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Varzim SC   1 0
1 0 
BDNLCFT
 
0 0   AD Fafe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   CD Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-1]
Leixões SC [D-1] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] Spartak Moscow
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Arsenal Tula [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Volgar Astrakhan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FK Yenisey [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Zaglebie Sosnowiec [9] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Minsk [13] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   Moldova-03 Ungheni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Speranta [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Hradec Kralove   0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
GAIS [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Zob Ahan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Saipa Karaj [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sheffield Wed
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Calcio Como
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
ADV Montecatini   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Luch-Energiya [16] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 1 [8] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
Celik Zenica [11] 1 0
1 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] FC Lahti
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPS Kuopio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
RoPS Rovaniemi [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
JJK Jyväskylä   0 0
0 0 
FIN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] PPT Pori
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
VIFK Vaasa [C-9] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] MPS Helsinki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
FC Lahti Akatemia [A-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Narpes Kraft
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
MuSa Pori [C-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] KäPa Helsinki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-10]
FC Futura [A-10] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] FC YPA
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[C-7]
OPS Oulu [C-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] FC Honka Espoo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
SalPa Salo [B-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FC Espoo
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[B-12]
FC Kontu [B-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] FC Viikingit
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Klubi 04 Helsinki [B-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] JS Hercules
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[C-12]
Lapuan Virkia [C-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] BK-46 Karis Karjaa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
FC Kiffen [B-6] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 1 [4] BK Häcken
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Helsingborg   1 0
1 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Falkenbergs FF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   De Graafschap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Real Mallorca   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Modena FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Francavilla   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carrarese Calcio
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
US Arezzo   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Padova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
US Seregno   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
União da Madeira [B-4] 0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 2   FC Famalicão
0 2 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
FC Penafiel   2 0
2 0 
BDNLCFT
 
0 0   CD Aves
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sporting Covilha   0 0
0 0 
HLASCFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
PSV Eindhoven   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Neftekhimik Nizhn.   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Korona Kielce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] GKS Tychy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Pogoń Siedlce [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
PFK Montana   0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
KV Oostende [13] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Videoton FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Vasas SC [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Gyirmót FC   0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   MTK Budapest
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   FK Bodo/Glimt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Tromso IL [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd BK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
SK Brann [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] FK Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sogndal [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] FK Jerv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sandnes Ulf [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Strommen IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 1 [12] Asane Fotball
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
KFUM Oslo   1 0
1 0 
NORBFT
 
0 0   Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Raufoss IL   0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Sandefjord
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Kongsvinger [10] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Bryne FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ranheim Fotball [4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Moss FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
Tonsberg FK [D-11] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] AGF Aarhus
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Randers FC [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Paykan FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Saba Qom   0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 0 [16] Deportes Iquique
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Everton Viña del Mar [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Aluminij
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[6]
NK CM Celje [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khuzestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Esteghlal Tehran [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] El Nacional Quito
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo Cuenca [5] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Defensor La Bocana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
UTC Cajamarca [7] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ancona
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
 
FC Südtirol   0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[5]
Vorskla [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Universitario Popayán
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Llaneros FC (COL) [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] NK Osijek
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
HNK Rijeka [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Admira [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
LDU Quito [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   SD Aucas
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Barcelona SC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
3 0 [18] UNAM Pumas
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Club León [7] 0 1
0 1 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] CS Cartaginés
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Universidad CR [9] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Akhmat Groznyi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Krylia Sovetov Samara   0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Zrinjski Mostar [3] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bassano Virtus
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fidelis Andria   0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
KAA Gent [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 1 [4] Stromsgodset IF
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[7]
Stabaek [7] 1 0
1 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vojvodina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Radnik Surdulica [8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] Sporting Kansas City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-2]
Portland Timbers [Tay-2] 0 3
0 3 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
NK Maribor [1] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
 
US Grosseto   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cosenza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SSDC Frattese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Matera Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Caronnese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Foggia Calcio
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Pontedera   0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Alianza Lima [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lyon
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
SL Benfica   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitória Guimarães
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
FC Porto   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fiorentina
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Celta de Vigo   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Robur Siena
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
ACR Messina   0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Sloboda Tuzla [9] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   RNK Split
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
1 0 [4] Santos/SP
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cruzeiro/MG [5] 0 1
0 1 
BRAFT
[15]
1 0 [15] Coritiba/PR
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
CR Flamengo/RJ [6] 0 2
0 2 
BRAFT
 
2 0   Internacional/RS
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 2
0 2 
BRBFT
 
0 0   Atlético/GO
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Sampaio Correa/MA   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Real Potosí   0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] CD Magallanes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
San Marcos Arica [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] La Equidad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Spain U20
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Venezuela U20   0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
4 0 [1] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Unión Española [3] 0 1
0 1 
CHIBFT
[6]
0 2 [6] Santiago Morning
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
La Serena [4] 2 0
2 0 
CHIBFT
[11]
0 1 [11] Iberia Los Ángeles
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Unión San Felipe [12] 1 0
1 0 
ECUAFT
 
0 0   River Ecuador
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Independiente del Valle [6] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 1   Deportivo Petare
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Estudiantes Caracas   1 0
1 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Deportes Copiapó
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Ñublense [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Real Cartagena [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Unión Magdalena [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Fuerza Amarilla SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Univ Católica Quito [11] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Libertad
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Nacional Asunción [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atlético Venezuela
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Llaneros Guanare   0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 1 [14] Trujillanos FC
0 1 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[6]
Caracas FC [6] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Zulia   0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Monagas SC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros Guyana [2] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Seattle Sounders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
Los Angeles Galaxy [Tay-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina FC [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Cúcuta Deportivo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Deportes Quindío [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limón FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] River Plate
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Sportivo Rivadavia VT   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
CD San José   0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] Deportes Valdivia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Unión La Calera [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
1 0 [12] Envigado FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 3
0 3 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Cesar Vallejo   0 0
0 0 
CRCAFT
 
0 0   AD San Carlos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
4 0 [7] Botafogo/RJ
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Palmeiras/SP [3] 0 3
0 3 
BRAFT
 
0 0   América Mineiro/MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Grêmio/RS [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 2 [3] Santos Guápiles
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AD Belén   2 0
2 0 
CHIAFT
[10]
1 0 [10] Univ de Concepcion
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
CD Palestino [14] 0 1
0 1 
COLAFT
[14]
3 1 [14] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Atlético Nacional [2] 1 7
1 7 
USAAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] FC Dallas
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Orlando Pride (W) [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
1 0   Jaguares Chiapas
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Deportivo Toluca [5] 0 4
0 4 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Club Guaraní
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Cerro Porteño [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 2
0 2 
CNDAFT
 
0 0   Ukraine United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
York Region Shooters [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
0 0 [13] Cortuluá
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ind. Santa Fe [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Tigres FC (COL)   0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Zamora FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Aragua FC [18] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-8]
2 0 [Dong-8] Philadelphia Union
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-4]
2 0 [Dong-4] Chicago Fire
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 3
0 3 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[4]
Monarcas Morelia [4] 0 3
0 3 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] LD Alajuelense
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] CS Emelec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Delfin SC [2] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-10]
1 0 [Dong-10] Orlando City SC
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 1
0 1 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Toronto FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Deportes Temuco [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
2 0 [10] Independiente Medellín
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atlético Huila [11] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Guadalajara Chivas
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Houston Dynamo
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquake [Tay-7] 0 1
0 1 
 
IDNAHoãn
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
0-0
 
Pusamania Borneo   0 0
0 0 
EUW19Hoãn
[B-2]
0 0 [B-2] France (W) U19
0 0 
0-0
[A-2]
Spain (W) U19 [A-2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất