GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 31/07/2016

GiảiGiờNhàKQKhách
GHCLBFT
 
0 0   Melbourne Victory
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atlético Madrid   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Paris St. Germain
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Leicester City   0 1
0 1 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Briobecca Urayasu   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 1 [8] Nara Club
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Honda Lock SC [3] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Blacktown Spartans
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Blacktown City [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
 
Melb. Victory Youth   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 1 [11] Maruyasu Okazaki
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe [6] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[10]
2 0 [10] Gold Coast Utd
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Brisbane City [7] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
 
1 0   Ipswich Knights
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
QLD Lions   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
1 0 [7] South Melbourne
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Avondale FC [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Fukushima Utd [7] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Gamba Osaka (R) [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Verspah Oita [16] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
1 0 [1] APIA Tigers
1 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[10]
Manly United [10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
2 1 [7] Wollongong Wolves
2 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Sydney Olympic [2] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
[9]
0 0 [9] Rockdale City Suns
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sutherland Sharks [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fujieda MYFC [14] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
 
0 0   Univ of Queensland
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Holland Park Hawks   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Western Pride [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Heidelberg United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Hume City FC [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] FC Ryukyu
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Cerezo Osaka (R) [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] FC Tokyo (R)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gainare Tottori [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Nagano Parceiro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Kataller Toyama [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kagoshima United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[3]
Yokohama S&CC [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 0 [CFL-4] Liberec Youth
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[CFL-3]
Mlada Boleslav Youth [CFL-3] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-4]
0 0 [B-4] Đông Timo Nữ
0 0 
FT
0-13(0-8)
(0-8)
[B-3]
Malaysia (W) [B-3] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA-Energia
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Mordovia Saransk   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[MSFL-6]
Jihlava Youth [MSFL-6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-8]
0 0 [MSFL-8] Fotbal Trinec Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[CFL-1]
Sparta Praha Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Matsumoto Yamaga [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Mito HollyHock
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zweigen Kanazawa [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Fagiano Okayama [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Machida Zelvia [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
FC Gifu [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Kyoto Sanga
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Yokohama FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[18]
JEF United Chiba [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Roasso Kumamoto [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Oita Trinita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Tochigi SC   0 0
0 0 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Seongnam Ilhwa Ch.   0 0
0 0 
IDNAFT
[15]
0 0 [15] Mitra Kukar
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
PSM Makassar [7] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Sydney United [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] SønderjyskE
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Ehime FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Thespakusatsu Gunma   0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Consadole Sapporo   0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Bluewings
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[6]
Jeju United [6] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] FC Seoul
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Pohang Steelers [4] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Ansan Police
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Daegu FC   0 0
0 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sai Gon FC [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   RB Leipzig II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC II   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Berlin AK 07   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Zenit-2
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Slavia Praha Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-5]
1. FC Brno Youth [MSFL-5] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Qingdao Huanghai   0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Sisaket FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Police Tero FC [14] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Pattaya United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[16]
Chainat FC [16] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hai Phong FC [13] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Australia (W) U20 [B-1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Viktoria Berlin
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Union Fürstenwalde   0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun YaTai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Chongqing Lifan [5] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Shijiazhuang Yongchang
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hebei CFFC [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guangzhou R&F
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[1]
Shanghai SIPG [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Tianjin Teda
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Liaoning Hongyun   0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalian Yifang   0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Beijing BG FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Guizhou Zhicheng   0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Shenzhen FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Beijing Renhe   0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne-Sport
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[7]
FC Thun [7] 0 0
0 0 
TSAFT
 
0 0   FC Vaduz
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[2]
FC Basel [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] HB Køge
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Fredericia [5] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   AB København
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Næstved BK   0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Nykøbing FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Vendsyssel FF [2] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Hobro IK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FC Helsingor   0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Xinjiang Tianshan Leopard [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Fortuna Köln [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preußen Münster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
VfL Osnabrück [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 1 [19] Werder Bremen II
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 1 0
1 0 
DUC4BFT
 
0 0   St. Pauli II
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   TSV Havelse
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Hamburger SV II   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Hannover 96 II   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Lübeck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VfV 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wiedenbrück 2000
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
RW Essen   0 0
0 0 
NGBFT
[12]
0 0 [12] FK Khimki
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] FC Midtjylland
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
[18]
0 0 [18] Arema FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
PS TIRA [17] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Siam Navy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bangkok Glass [13] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Bangkok United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Ratchaburi FC [9] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] FK Ural
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Westerlo
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Standard Liège [6] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Casertana FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
AC Tuttocuoio   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Oldenburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
FK Tyumen [14] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] Akhmat Gr. Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Krylia S. Youth   0 0
0 0 
NOR3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lorenskog IF
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Fyllingsdalen [C-8] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Mo IL
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[A-5]
Follo FK [A-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Honefoss BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Brattvag IL [B-6] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Chiasso
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Jönköpings Södra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
IFK Göteborg [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Varbergs BoIS
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
AFC United   0 0
0 0 
POLAFT
 
0 0   Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Aalesund FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lillestrom SK [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brighton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Lazio   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackburn Rovers   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   FK Tosno
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[20]
Fakel Voronezh [20] 1 0
1 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   FK Krumkachy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Belshina Bobruisk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Tromsdalen UIL
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[A-3]
Grorud IL [A-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] FC Luzern
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[8]
Grasshoppers [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Dnipro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Stal Dniprodzh.   0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
4 0 [8] São Paulo/SP
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[20]
Chapecoense/SC [20] 0 1
0 1 
BRAFT
[14]
4 0 [14] Fluminense/RJ
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Ponte Preta/SP   0 6
0 6 
RMNAFT
 
0 0   Pandurii Targu Jiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[7]
Mattersburg [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] SCR Altach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Shandiz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan AK [16] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Teramo Calcio   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 1   SC Olhanense
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Varzim SC   1 0
1 0 
BDNLCFT
 
0 0   CD Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
Leixões SC [D-2] 0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   AD Fafe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar Astrakhan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FK Yenisey [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Minsk [12] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   Moldova-03 Ungheni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Speranta [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Hradec Kralove   0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
GAIS [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Zob Ahan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Saipa Karaj [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sheffield Wed
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Calcio Como
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
ADV Montecatini   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Luch-Energiya [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 1 [5] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
Celik Zenica [11] 1 0
1 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] KuPS Kuopio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Inter Turku
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] FC Lahti
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
IFK Mariehamn [12] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
JJK Jyväskylä   0 0
0 0 
FIN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] JS Hercules
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[C-12]
Lapuan Virkia [C-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] FC Honka Espoo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
SalPa Salo [B-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] FC YPA
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[C-7]
OPS Oulu [C-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] KäPa Helsinki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-10]
FC Futura [A-10] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Narpes Kraft
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
MuSa Pori [C-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] PPT Pori
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
VIFK Vaasa [C-9] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] BK-46 Karis Karjaa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
FC Kiffen [B-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] MPS Helsinki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
FC Lahti Akatemia [A-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FC Espoo
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[B-12]
FC Kontu [B-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] FC Viikingit
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Klubi 04 Helsinki [B-5] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Falkenbergs FF   0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 1 [5] BK Häcken
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Helsingborg   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   De Graafschap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Real Mallorca   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Modena FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Francavilla   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carrarese Calcio
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
US Arezzo   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Padova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
US Seregno   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   CD Aves
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sporting Covilha   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 2   FC Famalicão
0 2 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
FC Penafiel   2 0
2 0 
BDNLCFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
União da Madeira [B-4] 0 0
0 0 
HLASCFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
PSV Eindhoven   0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Neftekhimik Nizhn.   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Pogoń Siedlce [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
PFK Montana   0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
KV Oostende [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Vasas SC [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   MTK Budapest
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Gyirmót FC   0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Odd BK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
SK Brann [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] FK Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] FK Bodo/Glimt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Tromso IL [11] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Bryne FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Ranheim Fotball   0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] FK Jerv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Sandnes Ulf [1] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 1 [7] Asane Fotball
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
KFUM Oslo   1 0
1 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Strommen IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Levanger FK [13] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Raufoss IL   0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Sandefjord
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Moss FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
Tonsberg FK [D-11] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Paykan FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Saba Qom   0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Deportes Iquique
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
NK CM Celje [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khuzestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Esteghlal Tehran [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] El Nacional Quito
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Defensor La Bocana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ancona
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
 
FC Südtirol   0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Universitario Popayán
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Llaneros FC (COL) [15] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
HNK Rijeka [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] SD Aucas
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Barcelona SC [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
LDU Quito [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
3 0 [10] UNAM Pumas
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club León [13] 0 1
0 1 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Universidad CR [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Akhmat Groznyi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Krylia Sovetov Samara   0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bassano Virtus
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fidelis Andria   0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 1 [5] Stromsgodset IF
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[14]
Stabaek [14] 1 0
1 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] Sporting Kansas City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
Portland Timbers [Tay-11] 0 3
0 3 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
NK Maribor [2] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cosenza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SSDC Frattese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Foggia Calcio
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Pontedera   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Matera Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Caronnese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
 
US Grosseto   0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-7]
Alianza Lima [A-7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lyon
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
SL Benfica   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fiorentina
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Celta de Vigo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitória Guimarães
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
FC Porto   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Robur Siena
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
ACR Messina   0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Sloboda Tuzla [9] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   RNK Split
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Internacional/RS
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Corinthians/SP [5] 0 2
0 2 
BRAFT
[4]
1 0 [4] Santos/SP
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cruzeiro/MG [15] 0 1
0 1 
BRAFT
 
1 0   Coritiba/PR
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
CR Flamengo/RJ [9] 0 2
0 2 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Atlético/GO
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Sampaio Correa/MA [5] 0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Real Potosí   0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] CD Magallanes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
San Marcos Arica [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 0 [15] La Equidad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Patriotas FC [7] 0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Spain U20
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Venezuela U20   0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
4 0 [4] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Unión Española [7] 0 1
0 1 
CHIBFT
[2]
0 2 [2] Santiago Morning
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
La Serena [9] 2 0
2 0 
CHIBFT
 
0 1   Iberia Los Ángeles
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Unión San Felipe [11] 1 0
1 0 
ECUAFT
 
0 0   River Ecuador
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[3]
Independiente del Valle [3] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 1   Deportivo Petare
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Estudiantes Caracas [18] 1 0
1 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Deportes Copiapó
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Ñublense [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Unión Magdalena [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Real Cartagena [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Fuerza Amarilla SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Univ Católica Quito [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Libertad
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Nacional Asunción [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6]
Deportivo Tachira [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 1 [8] Trujillanos FC
0 1 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[4]
Caracas FC [4] 1 0
1 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Zulia   0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Atlético Venezuela
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Llaneros Guanare   0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros Guyana [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Seattle Sounders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Tay-2]
Los Angeles Galaxy [Tay-2] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Bethlehem Steel
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina FC [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cúcuta Deportivo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Deportes Quindío [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limón FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] River Plate
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Sportivo Rivadavia VT   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
CD San José   0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Deportes Valdivia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Unión La Calera   0 0
0 0 
COLAFT
[11]
1 0 [11] Envigado FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Deportivo Pasto [17] 0 3
0 3 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Universitario
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Cesar Vallejo   0 0
0 0 
CRCAFT
 
0 0   AD San Carlos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Grêmio/RS [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[11]
4 0 [11] Botafogo/RJ
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Palmeiras/SP [12] 0 3
0 3 
CRCAFT
[4]
0 2 [4] Santos Guápiles
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AD Belén   2 0
2 0 
CHIAFT
[3]
1 0 [3] Univ de Concepcion
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
CD Palestino [10] 0 1
0 1 
COLAFT
[2]
3 1 [2] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Atlético Nacional [1] 1 7
1 7 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] FC Dallas
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 0
0 0 
USWFT
 
0 0   Boston Breakers (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Orlando Pride (W) [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
1 0   Jaguares Chiapas
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Deportivo Toluca [1] 0 4
0 4 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Club Guaraní
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Cerro Porteño [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] DC United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-7]
Montreal Impact [Dong-7] 0 2
0 2 
CNDAFT
 
0 0   Ukraine United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
York Region Shooters [5] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Cortuluá
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Ind. Santa Fe [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Tigres FC (COL) [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Zamora FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aragua FC [13] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-10]
2 0 [Dong-10] Chicago Fire
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 3
0 3 
USAFT
[Dong-8]
2 0 [Dong-8] Philadelphia Union
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
Real Salt Lake [Tay-7] 0 2
0 2 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 3
0 3 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] LD Alajuelense
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] CS Emelec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Delfin SC [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
1 0 [Dong-5] Orlando City SC
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[Dong-3]
New England Revolution [Dong-3] 0 1
0 1 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] Toronto FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-4]
Columbus Crew [Dong-4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Deportes Temuco [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
2 0 [5] Independiente Medellín
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Atlético Huila [3] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Guadalajara Chivas
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Houston Dynamo
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquake [Tay-10] 0 1
0 1 
 
IDNAHoãn
[16]
0 0 [16] Perseru Serui
0 0 
0-0
 
Pusamania Borneo   0 0
0 0 
EUW19Hoãn
[B-2]
0 0 [B-2] France (W) U19
0 0 
0-0
[A-2]
Spain (W) U19 [A-2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất