GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 30/07/2016

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSVPLFT
 
1 0   Northcote City
1 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Richmond SC   0 2
0 2 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Adelaide Raiders   0 2
0 2 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] Adelaide Blue Eagles
2 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Adelaide Comets [3] 0 4
0 4 
AUSSLFT
[10]
2 0 [10] Campbelltown City
2 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[8]
Adelaide Olympic [8] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
West Torrens [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
 
3 0   SA Panthers
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide [6] 0 3
0 3 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] N.E. MetroStars
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Croydon Kings [4] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Sony Sendai
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Tochigi Uva [15] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Ryutsu Keizai Dragons
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Azul Claro Numazu   0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Fagiano Okayama Next
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   North Pine
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
0 0 [8] Albany Creek
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mitchelton [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Sorrento FC [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Cockburn City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Armadale SC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Floreat Athena
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[8]
Stirling Lions [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Subiaco AFC [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Perth Glory Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Perth SC [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Northern Fury
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Brisbane Roar Youth [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Olympic FC QLD [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian Fude
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shandong Luneng [6] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Qingdao Jonoon
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Wuhan Zall [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   South China AA
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Juventus FC   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Desportivo Brasil/SP Youth   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Logan Lightning
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2]
Peninsula Power [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
 
0 0   Yongin City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
AFFWFT
[A-3]
0 0 [A-3] Philippines (W)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Singapore Nữ [A-4] 0 0
0 0 
VNBFT
[2]
0 0 [2] Thua Thien–Hue
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Megastar Nam Dinh [1] 0 0
0 0 
VNBFT
[6]
0 0 [6] XM Fico Tây Ninh
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Cà Mau   0 0
0 0 
VNBFT
[5]
0 0 [5] Dak Lak FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Binh Phuoc FC [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Capalaba [12] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Dulwich Hill [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Redlands Utd [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Urawa Red Diamonds [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Yokogawa Musashino
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Madura United FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
SINLCFT
[A-3]
0 1 [A-3] Hougang United
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
Geylang International [B-3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Moreton Bay Utd
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Sunshine Coast [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Avispa Fukuoka
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Vegalta Sendai [11] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Dong Nai Berjaya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Phu Yen FC   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Wolfsburg II
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Weiche Flensburg 08   0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
FK Ufa Youth [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Kashima Antlers [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Sanfrecce Hiroshima [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Albirex Niigata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
FC Tokyo [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
HQAFT
 
0 0   Suwon FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gwangju FC [12] 0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Ulsan Hyundai
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Jeonnam Dragons [9] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gangwon FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Goyang Hi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Anyang [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Busan Transportation [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Khatoco Khanh Hoa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Quang Nam FC [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
SHB-Da Nang FC [9] 0 0
0 0 
VNBFT
[4]
0 0 [4] Viettel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
TP Ho Chi Minh   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Alta IF
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-9]
FK Senja [A-9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] FC Haka
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Grankulla IFK [9] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
BBCU FC   0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Chiangrai United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Army United   0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Can Tho FC [13] 0 0
0 0 
AFFWFT
[A-2]
0 0 [A-2] Thailand (W)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Vietnam (W) [A-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Everton FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Real Betis   0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Tianjin Songjiang   0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Construction
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Guangzhou Evergrande [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[12]
Jiangsu Suning [12] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 1   Hunan Xiangtao
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Meizhou Wuhua [12] 1 0
1 0 
DUC3FT
[14]
0 1 [14] Chemnitzer FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sonnenhof Großaspach [6] 1 0
1 0 
DUC3FT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hansa Rostock [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Holstein Kiel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Mainz II
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
FSV Zwickau [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Hallescher FC [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
VfR Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] VfR Garching
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
Ingolstadt II [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] Greuther Fürth II
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
TSV Buchbach [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] FC Augsburg II
0 0 
FT
12-0(7-0)
(7-0)
[9]
Seligenporten [9] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Siegen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   1.FC Köln II
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Sprockhovel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Rödinghausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   RW Oberhausen
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
 
RW Ahlen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SG Wattenscheid
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Verl   0 0
0 0 
NOR3FT
[B-2]
0 0 [B-2] HamKam
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
Nardo FK [B-7] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Floro SK
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
Stord IL [C-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] TPV Tampere
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-11]
FC Aland [B-11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Surabaya
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
Osotspa Saraburi   0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Sukhothai FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   E. Braunschweig
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hertha BSC   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Arminia Bielefeld
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Olympique Marseille   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Valencia CF   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Red Star FC93
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
AJ Auxerre [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Molde 2
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[B-14]
Tynset IF [B-14] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK Helsinki
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Seinajoen JK [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
VPS Vaasa [8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] IF Gnistan
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
MP Mikkeli [A-3] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] GBK Kokkola
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
AC Kajaani [C-2] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] KuFu-98
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Kultsu FC [A-8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] JaPS
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-11]
Vaajakoski [A-11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Dynamo Kiev Youth [3] 0 0
0 0 
MASCFT
[4]
0 0 [4] Perak FA
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
Darul Takzim [1] 0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Kelantan FA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Kuala Lumpur FA   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Pahang FA
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Selangor FA   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   PDRM FA
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
PKNS FC   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Terengganu FA
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Negeri Sembilan FA   0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Chonburi FC
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Muang Thong United [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   FC Groningen
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Southampton   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Karlsruher SC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Derby County   0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Fredrikstad FK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Mjøndalen IF [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   St. Pauli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Sevilla FC   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Peterborough
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Barnsley   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aston Villa
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Middlesbrough   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nottingham F.
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Hull City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Wolverhampton
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Swansea City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Dynamo Dresden
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Werder Bremen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   QPR
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Watford FC   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Norwich City
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
Hannover 96   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bournemouth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Cardiff City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Málaga CF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fulham FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Crystal Palace   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Newcastle Utd
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
 
Vitesse Arnhem   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Lüneburger SK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
USI Lupo-Martini   0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Spartak M. Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
BFC Daugava   0 0
0 0 
NOR3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Baerum SK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[D-5]
Notodden FK [D-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Sola Fotball
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-13]
Forde IL [C-13] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Nest-Sotra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Egersunds IK [C-3] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Oppsal IF
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-6]
Kjelsas [A-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-13]
0 0 [D-13] Fløy IL
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-1]
FK Arendal [D-1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-7]
0 0 [C-7] FK Vidar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
SK Vard Haugesund [C-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Byasen IL
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
Gjovik-Lyn [B-11] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-5]
0 0 [B-5] IL Stjordals-Blink
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[B-1]
Elverum Fotball [B-1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-3]
0 0 [D-3] Fram Larvik
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[D-6]
Vindbjart FK [D-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fana IL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Lysekloster [C-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-14]
0 0 [D-14] FK Orn-Horten
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-10]
Kvik Halden FK [D-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Ullern IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Skeid Fotball [A-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Strindheim IL
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[B-8]
Nybergsund IL-Trysil [B-8] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Gefle IF
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Hammarby IF [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Norrköping [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Östersunds FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
IF Elfsborg [8] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Assyriska IF
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Åtvidabergs FF [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] Trelleborgs FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dalkurd FF [2] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Ljungskile SK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Halmstads BK   0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Volyn Lutsk
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Olimpik Donetsk [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Dnipro Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Stal Dnipro. U21   0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] FC København
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Zenit
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Stade Rennais
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Guingamp   0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
TSV 1860 II   0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
FC Isloch [11] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC Saxan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Academia UTM   0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] Zaria Balti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Petrocub S-G [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 1 [15] FK Rad
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
FK Vozdovac [4] 1 0
1 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] FK Zlin
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Pribram   0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] FK Jablonec
0 0 
FT
5-3(1-3)
(1-3)
[12]
MFK OKD Karvina [12] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 1 [4] Aleksandriya Youth
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Vorskla Youth [7] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   ChievoVerona
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Sampdoria   0 0
0 0 
BIHAFT
 
0 0   Olimpik Sarajevo
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
 
0 0   NK Metalleghe-BSI
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Botosani
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] FC Sion
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wil
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FC Zürich   0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Winterthur
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
FC Aarau [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nantes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Athletic Bilbao   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Montpellier HSC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sunderland   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SBV Excelsior
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
RCD Espanyol   0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Wisla Krakow [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Katowice
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Wigry Suwalki [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Podbeskidzie [11] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Znicz Pruszkow
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Bytovia [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Stomil Olsztyn
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Mouscron-Peruwelz
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Haladas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpest FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
LATAFT
 
0 1   Metalurgs Liepaja
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[4]
FK Ventspils [4] 1 0
1 0 
TDBFT
 
0 0   Ängelholms FF
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Sirius IK   0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
4 0 [11] Santiago Wanderers
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Univ de Chile [2] 0 3
0 3 
ESTAFT
 
0 0   Parnu Linnameeskond
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
West Bromwich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SC Braga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Villarreal CF   0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Chernomorets Od.
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya Lugansk [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
 
0 0   SV Ried
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Girondins Bordeaux
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Angers SCO   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Oviedo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Deportivo La Coruña   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Levante UD
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
UCAM Murcia   1 0
1 0 
ICCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
BDNLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] Portimonense SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
CD Santa Clara   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Académica Coimbra   0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Wisla Pulawy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MKS Kluczbork   0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Cibalia Vinkovci
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[5]
Inter Zaprešić [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FK Novi Pazar   0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Tatran Presov [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
AS Trencin [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Manchester United
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
 
Galatasaray SK   0 0
0 0 
 
GHCLBFT
 
0 0   SC Heerenveen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 0 [15] Ayacucho FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sporting Cristal [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cádiz CF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
CA Osasuna   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 1   Mauritania U20
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Bahrain U20   1 0
1 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte Waregem
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Eupen [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Sint-Truiden
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
KSC Lokeren [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 1 [16] Borac Cacak
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mladost Lucani [10] 1 0
1 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Subotica
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
Radnicki Nis [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
FC Lugano [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
NK Radomlje   0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] Rudar Velenje
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
FC Koper   0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Slovacko [15] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] FK Rostov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gazovik Orenburg   0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Wisla Plock
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Legia Warszawa [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 1 [2] Sporting Charleroi
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
RS Waasland-Beveren [7] 1 0
1 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Ferencvaros TC
0 0 
FT
6-2(1-0)
(1-0)
[6]
Diosgyori VTK [6] 0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Longford Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Galway FC [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisboa
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
VfL Wolfsburg   0 0
0 0 
ICCFT
 
2 0   Real Madrid
2 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
 
Chelsea FC   0 3
0 3 
BRBFT
 
0 1   Joinville/SC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Oeste/SP [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[14]
0 2 [14] Bogotá FC
0 2 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[8]
Orsomarso SC [8] 2 0
2 0 
USAAFT
[Dong-2]
2 0 [Dong-2] New York City FC
2 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 1
0 1 
USBFT
 
0 0   FC Montréal
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Bragantino/SP
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bahia/BA   0 0
0 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Curicó Unido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Coquimbo Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cobreloa [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Jaguares de Córdoba [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
General Caballero   0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Real Garcilaso [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Zulia FC
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
ARGCFT
[53]
0 0 [53] San Lorenzo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Union Sunchales   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Costa Rica U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Argentina U20   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Inter Milano
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
 
Bayern München   0 1
0 1 
BRAFT
 
3 1   Figueirense/SC
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Vitória/BA [16] 1 3
1 3 
BRAFT
[18]
2 0 [18] Sport Recife/PE
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Atlético/PR [11] 0 1
0 1 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Paysandu/PA
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Vila Nova/GO [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Paraná/PR
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ceará SC/CE [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
1 1 [13] Universidad Católica
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cobresal   1 7
1 7 
COLAFT
[4]
0 1 [4] Millonarios
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rionegro Águilas [20] 1 0
1 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Junior Barranquilla
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Alianza Petrolera [18] 0 4
0 4 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Deportivo Lara [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Anzoátegui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Estudiantes FC [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
1 0 [16] Querétaro FC
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Puebla FC [15] 0 1
0 1 
MEXBFT
[9]
0 1 [9] Zacatepec
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Atlante FC [16] 1 0
1 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Olimpia Asunción
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Deportivo Capiatá [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Alianza Atlético [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] FC Cincinnati
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Lauderdale Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jacksonville Armada [5] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Ottawa Fury
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Tampa Bay Rowdies   0 0
0 0 
CNDAFT
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Hamilton Croatia   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-9]
Orlando City B [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
0 0 [8] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Santa Cruz/PE   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Vasco da Gama/RJ
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Criciúma/SC [11] 0 0
0 0 
COLAFT
 
3 0   Boyacá Chicó
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Deportes Tolima [7] 0 3
0 3 
NASLFT
[2]
0 0 [2] Miami FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago RS (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Kansas City (W) [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] CF Monterrey
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Cruz Azul [6] 0 3
0 3 
MEXAFT
[8]
3 0 [8] Club Atlas
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
TR Veracruz [17] 0 1
0 1 
MEXBFT
 
0 1   Univ de Colima
0 1 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Mineros de Zacatecas [5] 1 0
1 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
CNDAFT
[2]
0 0 [2] SC Scarborough
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Atomic Selects SC   0 0
0 0 
CNDAFT
[8]
0 0 [8] Milton SC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Serbian White Eagles [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Pachuca CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Club Necaxa [9] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
2 0 [8] CD Huachipato
2 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[5]
Audax Italiano [5] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
San Antonio FC [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Saint Louis FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Houston Dash (W)
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Western NY Flash (W)   0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
Univ San Martín [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] FC Juárez
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Leones Negros [14] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   RAYO OKC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Minnesota United   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Liverpool FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
AC Milan   0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 1 [3] Club América
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Tigres UANL [2] 1 2
1 2 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Lobos de la BUAP   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Orange County SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Arizona United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Seattle Reign (W) [5] 0 0
0 0 
USWHoãn
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (W)
0 0 
0-0
[7]
Sky Blue FC (W) [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất