GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 25/02/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSQSLFT
[14]
2 0 [14] Sunshine Coast
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Brisbane Roar Youth [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[7]
2 0 [7] Vegalta Sendai
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 3
0 3 
NHATAFT
[10]
1 0 [10] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Kashima Antlers [11] 0 2
0 2 
NHATBFT
[4]
2 0 [4] Avispa Fukuoka
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Gifu [8] 0 3
0 3 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] West Torrens
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[1]
N.E. MetroStars [1] 0 3
0 3 
NHATBFT
[19]
2 0 [19] Tochigi SC
2 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[2]
Oita Trinita [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Fagiano Okayama [6] 0 1
0 1 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Tokyo Verdy
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
JEF United Chiba [12] 0 1
0 1 
NHATBFT
[21]
2 1 [21] Ehime FC
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Zweigen Kanazawa [15] 1 3
1 3 
NHATBFT
[7]
2 0 [7] Yokohama FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Matsumoto Yamaga [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Mito HollyHock
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 2
0 2 
NHATBFT
[22]
1 0 [22] Kamatamare Sanuki
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 2
0 2 
NHATBFT
[20]
1 0 [20] Kyoto Sanga
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Adelaide Comets [4] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[9]
2 0 [9] SA Panthers
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[11]
Croydon Kings [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
1 0 [8] Jubilo Iwata
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
1 0 [1] Renofa Yamaguchi
1 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
1 0 [2] Tai Po FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lee Man FC [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
2 0 [4] Cerezo Osaka
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Yokohama F Marinos [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
2 0 [9] Omiya Ardija
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Ventforet Kofu [13] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
1 0 [1] Sydney FC
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
WS Wanderers [7] 0 1
0 1 
MASLFT
[10]
0 0 [10] PKNP FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Kuala Lumpur FA [8] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AE Larisa Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Xanthi Youth
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Apollon Smyrni Youth   0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Bayswater City
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Balcatta [13] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Fotbal Trinec Youth
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[MSFL-4]
Banik Ostrava Youth [MSFL-4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[6]
0 0 [6] Yuen Long
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAOK Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[CFL-8]
Pribram Youth [CFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] Bohemians 1905 Youth
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[CFL-12]
FK Jablonec Youth [CFL-12] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-1]
0 0 [CFL-1] Teplice Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[CFL-6]
Slavia Praha Youth [CFL-6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Ümraniyespor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Eskişehirspor [12] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Veres Rivne Youth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Dynamo Kiev Youth [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Kardemir Karabükspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Osmanlispor FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
5 0 [5] Villarreal CF
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Getafe CF [8] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Córdoba CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-15]
Córdoba CF B [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Linense
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 1 [C-16] SCR Peña Deportiva
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-7]
CF Badalona [C-7] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] UE Cornellà
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Real Mallorca [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 1 [A-4] CF Fuenlabrada
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Atlético Madrid B [A-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Hércules CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] CD Ebro
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
SD Formentera [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
Real Sociedad B [B-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Barakaldo CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
CD Mirandés [B-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] S.S. Reyes
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-12]
Unión Adarve [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Atlético Saguntino
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
UE Olot [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] CF Peralada
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-23]
Deportivo Aragón [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] CD Vitoria (ESP)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sporting Gijón B [B-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Real Betis B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-4]
CF Villanovense [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Rayo Majadahonda
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-10]
CD Guijuelo [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 0 [A-15] CD Toledo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Celta de Vigo B [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Atlético Baleares
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-12]
CE Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Keşla FK
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Sumqayit FK [5] 0 0
0 0 
LITAFT
[6]
0 0 [6] FK Palanga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
FK Jonava [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Hobro IK
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Midtjylland [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Perth SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Perth Glory Youth [2] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Chainat FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Buriram United [2] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Bangkok United
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Suphanburi FC [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Ontinyent CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Elche CF [C-3] 0 0
0 0 
ITAAFT
[18]
1 0 [18] FC Crotone
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[17]
SPAL 1907 [17] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panathinaikos Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Lamia Youth   0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Crystal Palace
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Tottenham [3] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bristol City [11] 0 1
0 1 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Berlin AK 07   0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Spartak Subotica
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla Praha Youth
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[CFL-7]
Viktoria Plzen Youth [CFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] 1. FC Brno Youth
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[MSFL-6]
Sigma Olomouc Youth [MSFL-6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Stal Kamianske [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Chiangrai United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Police Tero FC [11] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Ubon UMT United [17] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
0 1 [10] SV Darmstadt
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Heidenheim [13] 1 0
1 0 
DUBFT
[12]
0 0 [12] St. Pauli
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[6]
1 0 [6] VfL Bochum
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Nürnberg [2] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   Viktoria Berlin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos Youth
0 0 
FT
8-2(2-1)
(2-1)
 
AO Kerkyra Youth   0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 1 [7] Gaziantep B.B.
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
Denizlispor [16] 1 0
1 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Rizespor
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Elazığspor [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Viborg FF
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Vendsyssel FF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Stromsgodset IF
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer FC [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[1]
0 1 [1] Bayern München II
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
VfB Eichstätt [3] 1 0
1 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftëtari Gjirokastër
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vllaznia Shkodër [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Apollon Smyrni [14] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[4]
FK Shkupi [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Renova [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Academy Pandev [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
NK CM Celje [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Göztepe Izmir
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[6]
0 0 [6] PKNS FC
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[4]
Kedah FA [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Golden Arrows
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ajax Cape Town [16] 0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Muscat Club
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sohar Club [7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-10]
Giana Erminio [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Olbia Calcio [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-9]
Viterbese Castrense [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-12]
Rende Calcio [C-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Siracusa Calcio
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-7]
Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Sicula Leonzio
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] AC Pisa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-8]
Lucchese Libertas [A-8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 1 [3] Aberdeen FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Celtic FC [1] 1 0
1 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Roda Kerkrade [16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 1 [3] FK Sarajevo
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Radnik Bijeljina [6] 1 0
1 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] GOSK Gabela
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[11]
Celik Zenica [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
5-3(2-0)
(2-0)
[14]
RE Mouscron [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-1]
0 0 [MSFL-1] Slovacko Youth
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[MSFL-2]
FK Zlin Youth [MSFL-2] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Chippa United
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 0 [3] Al Nahda (OMA)
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Saham Club [9] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Al Salam
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Fanja Club [10] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Mirbat SC
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Al Oruba SC [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rubin Kazan
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
Rosenborg BK   0 0
0 0 
ITAAFT
[11]
3 1 [11] Sassuolo Calcio
3 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Lazio [4] 1 3
1 3 
 
ITAAFT
[10]
2 0 [10] Sampdoria
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Udinese Calcio [13] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[8]
1 0 [8] Fiorentina
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
ChievoVerona [14] 0 1
0 1 
 
ITAAFT
[19]
3 0 [19] Hellas Verona
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Torino FC [9] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[6]
2 0 [6] Girondins Bordeaux
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
OGC Nice [8] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Kapaz PFK [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] FK Partizan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Zlin [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Anorthosis FC [3] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Norrby IF
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
BK Häcken   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Varbergs BoIS
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sirius IK   0 0
0 0 
BRASPFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bragantino/SP
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[C-2]
Novorizontino/SP [C-2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
2 0 [2] Manchester United
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Chelsea FC [5] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[5]
2 1 [5] Bayer Leverkusen
2 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Schalke 04 [2] 1 4
1 4 
 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Real Zaragoza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Real Oviedo [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 1 [A-6] Real Valladolid B
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
Depor La Coruña B [A-2] 1 0
1 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Real SC [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] FC Arouca
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Varzim SC [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] Vitória Guimarães B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Académico Viseu [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Leixões SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
União da Madeira [17] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Lierse SK [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Union Saint-Gilloise [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
İstanbulspor AŞ [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Luzern
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshoppers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Zürich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Lugano [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 1 [7] Veres Rivne
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[2]
Dynamo Kiev [2] 1 0
1 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
FC Helsingor [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Antofagasta
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Deportes Iquique [12] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] La Serena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Coquimbo Unido [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 1 [10] Arab Contractors
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Al Masry [3] 1 0
1 0 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] Athletic Bilbao
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[20]
Málaga CF [20] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AE Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panetolikos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
AO Kerkyra [15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Racing Fondi
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-8]
Matera Calcio [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Reggina
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-2]
Trapani Calcio [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] AS Bisceglie
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-19]
Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] US Lecce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza Calcio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Casertana FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-5]
Cosenza [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-11]
Fidelis Andria [C-11] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Lokomotiv Plovdiv [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 2 [2] Sturm Graz
0 2 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[1]
RB Salzburg [1] 2 0
2 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
FC Twente [18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] CD Badajoz
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[D-18]
Mérida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-17]
Arenas de Guecho [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] SD Ponferradina
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-3]
CF Talavera Reina [A-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Écija Balompié
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[D-10]
CD El Ejido 2012 [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura UD
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-8]
Recreativo Huelva [D-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CD Alcoyano
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Valencia Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 1 [B-13] CD Izarra
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-9]
Peña Sport FC [B-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Coruxo FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[A-9]
Navalcarnero [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-24]
0 1 [A-24] CCD Cerceda
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Rápido de Bouzas [A-11] 1 0
1 0 
PHAAFT
[3]
0 0 [3] Lyon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
AS Saint-Étienne [7] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[6]
3 0 [6] GD Chaves
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
GD Estoril [18] 0 3
0 3 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] SL Benfica B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
CD Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] CD Santa Clara
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-5]
0 0 [C-5] Haukar
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[C-2]
Vikingur Olafsvik [C-2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Pafos FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
AEK Larnaka [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[3]
Fenerbahçe SK [3] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kalmar FF
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Trelleborgs FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Jönköpings Södra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Degerfors IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Hammarby IF
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
 
GAIS   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Vasalunds IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
IF Elfsborg   0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Rayyan SC [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Teuta Durres
0 0 
FT
0-0(0-2)
(0-2)
[6]
Flamurtari Vlore [6] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] VMFD Zalgiris
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Kauno Zalgiris [7] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-6]
0 0 [C-6] Leiknir Reykjavik
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[C-4]
Keflavik IF [C-4] 0 0
0 0 
ANHLCFT
 
4 0   Manchester City
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Arsenal   0 2
0 2 
 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario Popayán
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Nasr Salalah
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Al Mudhaibhi [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Alcorcón [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Albacete Balompié
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
CD Numancia [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
1 0 [6] RB Leipzig
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
1.FC Köln [18] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Standard Liège
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Técnico Universitario
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Barcelona SC [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Valencia CF
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Caudal Deportivo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-14]
Real Unión [B-14] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Bnei Yehuda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Wadi Degla SC [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
2 0 [8] Boavista FC
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Vitória Setúbal [15] 0 3
0 3 
TDCFT
 
0 0   Gefle IF
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Malmö FF   0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
2 1 [7] UNAM Pumas
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Guadalajara Chivas [17] 1 4
1 4 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] IR Reykjavik
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[B-6]
Trottur Reykjavik [B-6] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] UTC Cajamarca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Univ San Martín [A-5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sepsi OSK [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] KV Kortrijk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Zulte Waregem [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[9]
0 0 [9] Caldense/MG
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
URT/MG [6] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[4]
0 0 [4] Tupi/MG
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Atlético Mineiro/MG [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Club Aurora
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
2 0 [11] La Equidad
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Envigado FC [10] 0 3
0 3 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Grecia
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
3 0 [7] Sevilla FC
3 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[3]
0 0 [3] AS Roma
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
AC Milan [6] 0 0
0 0 
 
PHAAFT
[1]
6 0 [1] Paris St. Germain
6 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Olympique Marseille [4] 0 5
0 5 
 
ARGAFT
[26]
0 0 [26] Chacarita Juniors
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano Córdoba [13] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
CA Banfield [17] 0 2
0 2 
BRARSFT
[5]
0 0 [5] São José PoA/RS
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
SC São Paulo/RS [12] 0 0
0 0 
BRARSFT
[9]
0 0 [9] Juventude/RS
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Cruzeiro PoA/RS [11] 0 0
0 0 
BRARSFT
[3]
0 0 [3] Internacional/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
São Luiz/RS [8] 0 0
0 0 
BRARSFT
[7]
0 0 [7] Avenida/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Veranópolis/RS [4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] São Paulo/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Ferroviária/SP [C-4] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Unión Magdalena
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Atlético FC [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
River Plate (URU) [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Atenas San Carlos
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Mvo Wanderers [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 1 [14] CA Torque
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club (URU) [13] 1 0
1 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Atlético Fénix
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Progreso [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Anzoátegui [17] 0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Portimonense SC
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[1]
FC Porto [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Llaneros FC (COL)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cúcuta Deportivo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Fortaleza (COL) [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 1 [11] Deportivo Capiatá
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Deportivo Santaní [9] 1 0
1 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Deportes Temuco
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Univ de Chile [4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[13]
0 0 [13] CD Magallanes
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santiago Wanderers [15] 0 0
0 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Unión San Felipe [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] San Marcos Arica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Cobreloa [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] Deportes Copiapó
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Puerto Montt [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
4 0 [7] Once Caldas
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Atlético Huila [5] 0 3
0 3 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sporting Cristal
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-7]
Comerciantes Unidos [A-7] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 1 [7] Estudiantes FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Mineros Guyana [4] 1 0
1 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limón FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad CR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CS Cartaginés [12] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Club Destroyers
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
Bolívar [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Boca Unidos
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
Ferro Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 1 [5] Delfin SC
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
El Nacional Quito [7] 1 0
1 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos Guápiles
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Unión Santa Fe
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Colon Santa Fe [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
2 0 [1] Boca Juniors
2 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[18]
San Martín San Juan [18] 0 3
0 3 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Ind. Santa Fe
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Jaguares de Córdoba [14] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-1]
0 0 [D-1] Santos/SP
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Santo André/SP [B-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Ponte Preta/SP [B-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 1 [1] Nacional (URU)
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
CA Cerro [7] 1 0
1 0 
COLAFT
[3]
0 1 [3] Deportes Tolima
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Atlético Bucaramanga [16] 1 0
1 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Orsomarso SC [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 1 [7] General Díaz
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Nacional Asunción [4] 1 0
1 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Lara
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Universitario
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
0 0 [15] Audax Italiano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
2 0 [4] Santos Laguna
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cruz Azul [12] 0 3
0 3 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Mitre SdE
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
All Boys [22] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
2 0 [6] Junior Barranquilla
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Boyacá Chicó [19] 0 3
0 3 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] UQ FC
0 0 
0-0
[8]
Taringa Rovers [8] 0 0
0 0 
TBN3Hoãn
[D-5]
0 0 [D-5] Las Palmas Atlético
0 0 
0-0
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   VSG Altglienicke
0 0 
0-0
 
Hertha BSC II   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Luckenwalde
0 0 
0-0
 
Union Fürstenwalde   0 0
0 0 
BDNBHoãn
[1]
0 0 [1] Nacional Madeira
0 0 
0-0
[7]
FC Porto B [7] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-15]
0 0 [A-15] AC Cuneo
0 0 
0-0
[A-12]
Pro Piacenza [A-12] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất