GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 23/04/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
IDNAFT
[16]
0 0 [16] Bhayangkara Surabaya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Persela Lamongan [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-5]
0 0 [MSFL-5] Karvina Youth
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[CFL-5]
Liberec Youth [CFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[CFL-6]
Slavia Praha Youth [CFL-6] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 1 [2] Suwon FMC (W)
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Changnyeong (W) [8] 1 0
1 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] HS Red Angels (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gyeongju WFC (W) [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boeun Sangmu (W) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Gumi Sportstoto (W)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Seoul Amazones (W) [6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla Praha Youth
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[MSFL-6]
Fotbal Trinec Youth [MSFL-6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-2]
0 0 [CFL-2] Sparta Praha Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
Teplice Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-11]
0 0 [2-11] Newcastle U23s
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-9]
Fulham U23s [2-9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 0 [7] UiTM FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Sarawak FA [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Felda United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
FELCRA FC [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
2 1 [18] Sporting Lisboa B
2 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
SL Benfica B [13] 1 2
1 2 
CROAFT
[8]
4 0 [8] Inter Zaprešić
4 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Rudeš Zagreb [7] 0 1
0 1 
QATCFT
 
3 0   Mesaimeer SC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ahli Doha   0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC Youth
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[D-1]
FC Barcelona Youth [D-1] 0 4
0 4 
AFCCFT
[C-1]
1 0 [C-1] Faisaly Amman
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Al Ansar Club [C-3] 0 4
0 4 
RMNAFT
[8]
3 1 [8] FC Botosani
3 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi OSK [12] 1 6
1 6 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Shakhter Soligorsk [4] 0 1
0 1 
AFCCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Dhofar Salalah
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Wahda Damascus [C-4] 0 1
0 1 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
1 1 [10] Cibalia Vinkovci
1 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Slaven Belupo [6] 1 1
1 1 
ISRBFT
[1]
1 1 [1] Hapoel Tel Aviv
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 1 4
1 4 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Hapoel Katamon [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 1
0 1 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala'ea Al Jaish Cairo
0 0 
FT
4-5(1-2)
(1-2)
[10]
Arab Contractors [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] FSV Zwickau
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Akhmat Groznyi [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Septemvri Sofia [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Hapoel Ra'anana
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
FC Ashdod [12] 1 0
1 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd BK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Sarpsborg 08 [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] IF Elfsborg
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Djurgårdens IF [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] Malmö FF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Brommapojkarna [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] Norrköping
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Sirius IK [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al Wakra
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Qatar SC   0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Southampton U23s
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-8]
Middlesbrough U23s [2-8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-12]
0 1 [2-12] West Bromwich U23s
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2-1]
Blackburn U23s [2-1] 1 0
1 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Aston Villa U23s
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-4]
Norwich U23s [2-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23s
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-5]
Sunderland U23s [1-5] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-6]
0 0 [1-6] Leicester City U23s
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1-12]
Derby U23s [1-12] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Reading U23s
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
Stoke City U23s [2-7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-10]
0 0 [2-10] Wolverhampton U23s
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2-2]
Brighton U23s [2-2] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] FC Den Bosch
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Emmen [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Empoli FC [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] AlbinoLeffe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Nürnberg [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
KSC Lokeren [13] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
CA Aldosivi [2] 0 0
0 0 
ITAAFT
[12]
2 0 [12] Genoa
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[19]
Hellas Verona [19] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-2]
Trapani Calcio [C-2] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
RC Lens [14] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Cork City   0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 0 [8] Everton FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Newcastle Utd [10] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] Athletic Bilbao
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[15]
Levante UD [15] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[15]
Vitória Setúbal [15] 0 1
0 1 
PARAFT
[10]
0 1 [10] Deportivo Santaní
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de América [6] 1 0
1 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon Santa Fe
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
Patronato Paraná [19] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
1 0 [9] Sport Recife/PE
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Botafogo/RJ [12] 0 3
0 3 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cúcuta Deportivo [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros Guyana
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Ramón Santamarina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Ferro Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Deportivo Capiatá [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junín
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Defensa y Justicia [8] 0 4
0 4 
COLAFT
[18]
1 0 [18] Deportivo Pasto
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Boyacá Chicó [19] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Sigma Olomouc Youth
0 0 
0-0
[CFL-11]
C. Budejovice Youth [CFL-11] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Pribram Youth
0 0 
0-0
[MSFL-1]
FK Zlin Youth [MSFL-1] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất