GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 21/04/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
NHATAFT
[11]
1 0 [11] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
1 0 [13] SKA-Energia Youth
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[3]
Dynamo M. Youth [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
3 0 [10] Northcote City
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kingston City [12] 0 3
0 3 
NHATAFT
[7]
1 0 [7] Vegalta Sendai
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Jubilo Iwata [10] 0 2
0 2 
NHATAFT
[1]
1 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Sagan Tosu [16] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Jeonnam Dragons
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[8]
Gangwon FC [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[5]
1 0 [5] Busan I'Park
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[9]
1 0 [9] Para Hills Knights
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
West Adelaide [5] 0 4
0 4 
AUSSLFT
[2]
1 0 [2] Adelaide City
1 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[8]
Croydon Kings [8] 0 1
0 1 
NHATBFT
[22]
2 0 [22] Kyoto Sanga
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Roasso Kumamoto [6] 0 3
0 3 
NHATBFT
[4]
1 0 [4] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Mito HollyHock [8] 0 3
0 3 
HQBFT
[8]
2 0 [8] Daejeon Citizen
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Seongnam Ilhwa Ch. [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Gwangju FC
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[7]
Suwon FC [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongju KHNP [1] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
1 1 [1] Persipura Jayapura
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Mitra Kukar [15] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Stirling Lions
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Perth Glory Youth [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
1 0 [12] Armadale SC
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
2 0 [3] Bayswater City
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Floreat Athena [8] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[2]
1 0 [2] Perth SC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Balcatta [7] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[5]
3 0 [5] Cockburn City
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sorrento FC [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
2 0 [6] Inglewood United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Forrestfield Utd [13] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sunshine Coast [14] 0 2
0 2 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Consadole Sapporo [4] 0 2
0 2 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 4
0 4 
NHATAFT
[3]
2 0 [3] Kawasaki Frontale
2 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
Kashima Antlers [14] 0 3
0 3 
NHATAFT
[15]
2 0 [15] Yokohama F Marinos
2 0 
FT
4-4(3-4)
(3-4)
[13]
Shonan Bellmare [13] 0 1
0 1 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Pohang Steelers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sangju Sangmu [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bayside United [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
1 0 [12] Hebei CFFC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Beijing Renhe [13] 0 1
0 1 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Meizhou Wuhua [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Yanbian Fude
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
4 0 [10] FK Tosno Youth
4 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Amkar Youth [12] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Levadiakos Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AO Kerkyra Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Asteras Tripoli Youth   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] North Pine
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Mount Gravatt [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] QLD Lions
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Cairns FC [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Olympia H.Kralove
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[14]
Frydek-Mistek [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Atromitos Youth
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
1 1 [1] Grange Thistle
1 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Taringa Rovers [10] 1 1
1 1 
AUSNSWFT
[5]
3 0 [5] Sutherland Sharks
3 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[1]
APIA Tigers [1] 0 2
0 2 
IDNAFT
[3]
4 0 [3] Madura United FC
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Arema FC [18] 0 4
0 4 
VNBFT
[4]
1 0 [4] Cong an Nhan dan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dak Lak FC [3] 0 1
0 1 
VNBFT
[9]
1 0 [9] Binh Phuoc FC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viettel FC [1] 0 4
0 4 
NGAU21FT
[7]
2 0 [7] Rubin Kazan Youth
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[4]
1 0 [4] Lokomotiv M. Youth
1 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
2 1 [14] Arsenal Tula Youth
2 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Zenit Youth [6] 1 1
1 1 
GREU20FT
 
0 0   Apollon Smyrni Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Blacktown City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Marconi Stallions [6] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Sydney United [3] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
5-3(0-3)
(0-3)
[8]
Redlands Utd [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
3 0 [4] Moreton Bay Utd
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Gold Coast Utd [10] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[6]
Brisbane Roar Youth [6] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[13]
4 1 [13] Hume City FC
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
South Melbourne [7] 1 1
1 1 
AUSVPLFT
[8]
1 0 [8] Dandenong Thunder
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
NHATBFT
[21]
1 0 [21] Ehime FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Ventforet Kofu [17] 0 4
0 4 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] CD Alcoyano
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-14]
SCR Peña Deportiva [C-14] 0 0
0 0 
SINAFT
[7]
0 0 [7] Warriors FC (SG)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tampines Rovers [2] 0 0
0 0 
VNBFT
[5]
3 0 [5] Tay Ninh
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Thua Thien–Hue [10] 0 4
0 4 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC Youth
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Manly United [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
FK Tyumen [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Tulevik Viljandi
0 0 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[3]
Flora Tallinn [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] FC Kuressaare
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Nomme Kalju [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
2 1 [9] Elazığspor
2 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
Adanaspor [11] 1 2
1 2 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Campbelltown City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Adelaide Comets [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
2 0 [17] Gamba Osaka
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
FC Gifu [18] 0 1
0 1 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SHB-Da Nang FC [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
1 0 [17] Stomil Olsztyn
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 1
0 1 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabükspor
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[11]
Bursaspor [11] 1 1
1 1 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Joondalup Utd
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
ECU Joondalup [4] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Siam Navy
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Air Force Central [18] 0 1
0 1 
TBNAFT
[12]
4 0 [12] SD Eibar
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Getafe CF [7] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[4]
4 0 [4] Jahn Regensburg
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
St. Pauli [16] 0 3
0 3 
DUBFT
[8]
3 0 [8] SV Sandhausen
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
SV Darmstadt [17] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Union Berlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Heidenheim [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] FK Orenburg
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[7]
Dynamo St Peter. [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Tom Tomsk [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 1 [16] Olimpia Grudziadz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Chojniczanka [4] 1 0
1 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Od.
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
PFK Aleksandriya [6] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Chainat FC [15] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] FC Luch Minsk
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
FK Slutsk [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Liverpool FC [3] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
IDNAFT
[7]
0 0 [7] Persib Bandung
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Borneo FC [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[5]
0 0 [5] PSM Makassar
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[17]
PS TIRA [17] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[11]
Changchun YaTai [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Guangzhou R&F
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Fortuna Köln [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen II
0 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[13]
Sonnenhof Großaspach [13] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Paderborn
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
SV Wehen [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Würzburger Kickers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Chemnitzer FC [18] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Mainz II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
 
Viktoria Köln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   1.FC Köln II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Spartak-2 Moscow
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Inter Baku
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Boluspor
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
İstanbulspor AŞ [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Örgryte IS
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Halmstads BK [12] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Chonburi FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Muang Thong United [4] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg II   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[13]
Eskişehirspor [13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
AC Cuneo [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Gavorrano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese Libertas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-13]
Olbia Calcio [A-13] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Sioni Bolnisi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAOK Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Xanthi Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lamia Youth   0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[18]
4 0 [18] SPAL 1907
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
AS Roma [4] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Brescia Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Cesena [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Cittadella [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Parma Calcio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[20]
Ascoli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Palermo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Avellino [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Virtus Entella
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[22]
Pro Vercelli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Novara
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Venezia FC [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FC Bari 1908 [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] AS Béziers
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[5]
Stade Laval [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[17]
Olimpiets NV [17] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Minsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
FC Gomel [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAS Giannina Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
AE Larisa Youth   0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Inter Turku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
TPS Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
KuPS Kuopio [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 1 [4] FC Lahti
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ilves Tampere [8] 1 0
1 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Seinajoen JK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
FC Honka Espoo [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 1 [3] Sigma Olomouc
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Banik Ostrava [15] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Perak FA
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
PKNS FC   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Selangor FA
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Kuala Lumpur FA   0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Port FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Prachuap FC [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Qo‘qon FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nasaf Qarshi [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[13]
1 0 [13] Hannover 96
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern München [1] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
0 1 [6] RB Leipzig
0 1 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[5]
Hoffenheim [5] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[10]
1 0 [10] VfB Stuttgart
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Werder Bremen [12] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
1 1 [7] Eintracht Frankfurt
1 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
Hertha BSC [9] 1 1
1 1 
 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
FK Rostov [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Cardiff Met
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Najma Manama
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Malkiya [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
3 0 [12] Watford FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crystal Palace [14] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Birmingham City
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sheffield Utd [11] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
6 0 [24] Sunderland
6 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[6]
3 0 [6] Derby County
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Middlesbrough [5] 0 2
0 2 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Bristol City
1 0 
FT
5-5(2-1)
(2-1)
[18]
Hull City [18] 0 4
0 4 
ANHBFT
[14]
0 1 [14] Ipswich Town
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 1 0
1 0 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Brentford FC
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
QPR [16] 0 4
0 4 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Leeds United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Sheffield Wed
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Reading FC [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[9]
3 0 [9] Preston NE
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Norwich City [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wolverhampton [1] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Southend Utd
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Gillingham
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Blackpool [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Walsall FC [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Oxford United [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Bradford City [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 1 [6] Lincoln City
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Colchester Utd [11] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[16]
Cheltenham [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Newport County [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[22]
Grimsby Town [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Morecambe FC [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Zaragoza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
UD Almería [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
CD Numancia [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Sociedad B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-6]
CD Mirandés [B-6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] St. Mirren
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of the South
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Inverness CT
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dunfermline [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park FC [9] 1 0
1 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Rotor Volgograd
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[16]
Luch-Energiya [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Zenit-2
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians Paola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
FT
2-6(0-2)
(0-2)
[5]
Floriana FC [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Gzira United [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Östersunds FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Örebro SK [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Degerfors IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Landskrona BoIS [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Wahda Abu Dhabi
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Ajman Club [8] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Celta de Vigo
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia CF [4] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[7]
0 1 [7] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Zeta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Rudar Pljevlja [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Bnei Sakhnin [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
NK Maribor [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] SD Amorebieta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Real Betis B
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Olympique Marseille
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[19]
Lille OSC [19] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Paços de Ferreira
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Belenenses [12] 0 1
0 1 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] União da Madeira
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
FK Minsk [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 1 [11] Celik Zenica
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 1 0
1 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Haladas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Balmazujvaros [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Paksi FC [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Budapest Honved
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpest FC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Diosgyori VTK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Puskás Akadémia [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Voluntari [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
Zemplin Michalovce [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Jihlava [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Slovacko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Dukla Praha [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Taborsko
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Znojmo [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Pribram
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sogdiana Jizzakh [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Deportes Iquique
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
CD Palestino [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Lorca Deportiva
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-12]
Jumilla CF [D-12] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 1 [6] Chrobry Glogow
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
GKS Katowice [2] 1 0
1 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Albacete Balompié
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] CD Tenerife
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[3]
SD Huesca [3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] Écija Balompié
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-15]
Mérida AD [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] SD Leioa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-15]
Arenas de Guecho [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 2 [A-3] Depor La Coruña B
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-5]
Celta de Vigo B [A-5] 2 0
2 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] CD El Ejido 2012
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
Marbella [D-2] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
6 0 [13] Sassuolo Calcio
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Ural [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Podbeskidzie
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Bytovia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Rakow Czestochowa [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[19]
0 0 [19] OH Leuven
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
RE Mouscron [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dila Gori
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Rustavi [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] FK Jelgava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Riga FC [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] SK Brann
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Stabaek [15] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Zlin [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Alanyaspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Semouha Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dakhleya [13] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al Intagh Al Harbi [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Tanta FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Al Masry [4] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] VMFD Zalgiris
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Stumbras Kaunas [6] 0 0
0 0 
FAFT
 
4 0   Manchester United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Tottenham   0 3
0 3 
 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martín San Juan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
CA Lanús [22] 0 3
0 3 
ARGAFT
[26]
4 3 [26] Temperley
4 3 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[19]
Vélez Sársfield [19] 3 1
3 1 
DUAFT
[3]
0 0 [3] Borussia Dortmund
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 0
0 0 
 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Mattersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
Sharjah [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] HNK Rijeka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Thun [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Grasshoppers
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[8]
FC Lugano [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
0 1 [Dong-8] Montreal Impact
0 1 
FT
3-5(3-1)
(3-1)
[Tay-3]
Los Angeles FC [Tay-3] 1 0
1 0 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] CD Feirense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitória Guimarães [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al Ahli Manama
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Muharraq SC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecen VSC [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[10]
0 0 [10] Guingamp
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[13]
4 0 [13] Amiens SC
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Strasbourg [17] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Toulouse FC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Angers SCO [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
2 0 [20] FC Metz
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
SM Caen [15] 0 1
0 1 
 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Khimki [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truiden
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Lierse SK [18] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
La Serena [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Rampla Juniors [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-13]
North Carolina FC [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] San Martín Tucumán
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] 1. FC Brno
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
ENPPI Cairo [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza Calcio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Pro Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 1 [A-2] Carrarese Calcio
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 1 0
1 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
US Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
Giana Erminio [A-10] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
UCD Dublin [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] Talleres Córdoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 1
0 1 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Brown de Adrogué [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham F. [17] 0 3
0 3 
ITAFT
[7]
2 0 [7] AC Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[8]
0 1 [8] Sligo Rovers
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
St Patrick's Dublin [6] 1 0
1 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[2]
Drogheda Utd [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[13]
0 0 [13] Bahia/BA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Santos/SP [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-7]
0 0 [A-7] CD Guabirá
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-2]
Bolívar [A-2] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] Liverpool (URU)
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club (URU) [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 1 [8] Mvo Wanderers
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
River Plate (URU) [6] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] Houston Dynamo
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Dong-11]
Toronto FC [Dong-11] 0 2
0 2 
MARAFT
[4]
0 0 [4] Wydad Casablanca
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[10]
Kawkab de Marrakech [10] 0 0
0 0 
TBNCFT
 
3 0   FC Barcelona
3 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Sevilla FC   0 2
0 2 
 
BDNAFT
[18]
4 0 [18] GD Estoril
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
SL Benfica [2] 0 3
0 3 
BRBFT
[15]
0 0 [15] Avai FC/SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Brasil Pelotas/RS [14] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] CRB/AL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Vila Nova/GO [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Guarani/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sampaio Correa/MA [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goiás/GO
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Figueirense/SC [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Anzoátegui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Estudiantes Caracas [18] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Aragua FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Deportivo Lara [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Cobreloa [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Valledupar FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fortaleza (COL) [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
1 1 [7] Patriotas FC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
La Equidad [17] 1 4
1 4 
URUAFT
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
CA Torque [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Colo Colo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportes Temuco [14] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[A-4]
Univ San Martín [A-4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
1 0 [16] CA Banfield
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz [2] 0 1
0 1 
USWFT
[1]
0 0 [1] NC Courage (W)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Utah Royals (W) [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
1 0 [Dong-6] New York Red Bulls
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 1
0 1 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Orsomarso SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Llaneros FC (COL) [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Guayaquil City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Univ Católica Quito [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Sport Boys Warnes [B-6] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Cerro Porteño
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 de Febrero [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[3]
0 0 [3] CR Flamengo/RJ
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
América Mineiro/MG [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Criciúma/SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Ponte Preta/SP [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
3 0 [12] Cruz Azul
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Monarcas Morelia [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[15]
1 0 [15] Querétaro FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca CF [9] 0 1
0 1 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Deportes Tolima
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Millonarios [12] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[B-8]
Unión Comercio [B-8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[25]
Chacarita Juniors [25] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
0 0 [3] Univ de Concepcion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[3]
Independiente Medellín [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-4]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Atlanta United 2
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Penn FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-7]
Charleston Battery [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] Unión San Felipe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Deportes Valdivia [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] El Nacional Quito
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Independiente del Valle [3] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[Dong-4]
New England Revolution [Dong-4] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Orlando City SC
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[Tay-11]
San Jose Earthquake [Tay-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-3]
Real Monarchs [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 1 [10] Club Guaraní
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Libertad [4] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-2]
1 0 [Tay-2] FC Dallas
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-10]
Philadelphia Union [Dong-10] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 1 [Nhóm 2-16] OKC Energy
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-6]
Saint Louis FC [Nhóm 2-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] CS Switchbacks
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-11]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-11] 1 0
1 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago RS (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sky Blue FC (W) [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] CF Monterrey
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lobos de la BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club León
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Club Tijuana [8] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-4]
Real Potosí [A-4] 1 0
1 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atlético Nacional
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Once Caldas [6] 0 1
0 1 
PERAFT
[B-5]
4 0 [B-5] Academia Cantolao
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[B-7]
Sport Boys [B-7] 0 4
0 4 
USAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-8]
Colorado Rapids [Tay-8] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Portland Timbers 2
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-14]
Reno 1868 FC [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
1 1 [Nhóm 2-4] Phoenix Rising
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 1 2
1 2 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Club Necaxa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Tigres UANL [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Cafetaleros Tapachula [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
3 0 [Tay-4] Los Angeles Galaxy
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Dong-2]
Atlanta United [Dong-2] 0 3
0 3 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
0-0
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
AZEAHoãn
[1]
0 0 [1] Qarabag FK
0 0 
0-0
[3]
Sumqayit FK [3] 0 0
0 0 
SCO2Hoãn
[4]
0 0 [4] Alloa Athletic
0 0 
0-0
[3]
Ayr United [3] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[11]
0 0 [11] CA Progreso
0 0 
0-0
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Indy Eleven
0 0 
0-0
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất