GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 21/01/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brisbane Roar (W) [1] 0 1
0 1 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC Youth
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-4]
Central Coast M. Youth [B-4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Tai Po FC
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[9]
Dreams SC [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (W)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Thailand (W)   0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 2
0 2 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Belgium U17   0 0
0 0 
HKGAFT
[8]
2 0 [8] Lee Man FC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 4
0 4 
TNKBFT
[7]
1 0 [7] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ankaragücü [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ümraniyespor
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 1
0 1 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Sivasspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Akhisar Bld. [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 1 [14] Konyaspor
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Trabzonspor [5] 1 0
1 0 
TBNAFT
[16]
1 1 [16] Deportivo Alavés
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[14]
CD Leganés [14] 1 3
1 3 
 
TBNBFT
[15]
0 1 [15] Alcorcón
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Cádiz CF [6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Linense
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-17]
Lorca Deportiva [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CD Ebro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
UE Llagostera [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Villarreal B
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[C-18]
Ontinyent CF [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Depor La Coruña B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-19]
Racing Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Real Mallorca
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] SD Formentera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-16]
Atlético Saguntino [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-11]
Jumilla CF [D-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] CF Villanovense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-8]
Las Palmas Atlético [D-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Marbella
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-6]
Extremadura UD [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia Mestalla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-14]
SCR Peña Deportiva [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 1 [A-9] Unión Adarve
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Celta de Vigo B [A-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Atlético Madrid B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-8]
Real Valladolid B [A-8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Israel U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Russia U17   0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
União da Madeira [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[6]
0 0 [6] Atalanta Bergamo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
SSC Napoli [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
SBV Excelsior [10] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Vietnam (W)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Colombia (W)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   South Africa (W)
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Sweden (W)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Holland (W) U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England (W) U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Rizespor [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Giresunspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Boluspor [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Meppen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Preußen Münster [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen II
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Würzburger Kickers [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 0 [2] PAOK Salonica
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Apollon Smyrni [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Bursaspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
6-2(3-2)
(3-2)
[12]
Hatta Club [12] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovakia U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 1 [C-18] Racing Fondi
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-11]
Virtus Francavilla [C-11] 1 0
1 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-15]
US Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[C-7]
Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] AC Pisa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Sicula Leonzio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Trapani Calcio [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Pro Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] US Lecce
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
Catania [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
AC Cuneo [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana Erminio
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
FC Groningen [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Baroka FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Kaizer Chiefs [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Chippa United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Golden Arrows [12] 0 0
0 0 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Lazio
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[16]
ChievoVerona [16] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[19]
1 1 [19] Hellas Verona
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[17]
FC Crotone [17] 1 5
1 5 
 
ITAFT
[11]
4 0 [11] Bologna FC
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Udinese Calcio
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
SPAL 1907 [18] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[13]
4 0 [13] Sassuolo Calcio
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Torino FC [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Sampdoria
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Brescia Calcio
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[16]
Avellino [16] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
3 0 [5] OGC Nice
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
AS Saint-Étienne [9] 0 1
0 1 
 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
AEK Larnaka [4] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Hearts FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hibernian FC   0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern München
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
Werder Bremen [12] 0 2
0 2 
 
GHWFT
 
0 0   Portugal (W) U19
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Ireland (W) U19   0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] CA Osasuna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Córdoba CF B
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[D-9]
San Fernando CD [D-9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Covilha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
CD Santa Clara [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Académica Coimbra [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Varzim SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Leixões SC [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] FC Porto B
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Arouca [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altınordu SK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Elazığspor [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
7-1(2-1)
(2-1)
[18]
Deportivo La Coruña [18] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Asteras Tripoli [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Panetolikos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Panionios GSS [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] PAS Giannina
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Atromitos FC [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-5]
CF Badalona [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Navalcarnero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
CF Fuenlabrada [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Reggina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Paganese Calcio [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Coruxo FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Al Ahli Dubai
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Ajman Club [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Belarus U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Lithuania U17   0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Tottenham [4] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Gimnástica Seg.
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-11]
Rápido de Bouzas [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Elche CF
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[A-23]
Deportivo Aragón [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-10]
CD Badajoz [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Mérida AD
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 1 [C-12] CE Sabadell
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-11]
Hércules CF [C-11] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lleida Esportiu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera Reina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-10]
S.S. Reyes [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] UD Logroñés
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] CD Guijuelo
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-18]
CD Toledo [A-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-25]
CCD Cerceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] CD Mirandés
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 1 [D-4] CD El Ejido 2012
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-2]
Real Murcia [D-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] Écija Balompié
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-19]
Real Betis B [D-19] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
1 0 [2] AS Monaco
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
FC Metz [20] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] CD Feirense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Moreirense FC [14] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] CD Aves
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Paços de Ferreira [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 1 [9] FC Famalicão
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Penafiel [4] 1 0
1 0 
CYPAFT
[13]
0 0 [13] Aris Limassol
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Apollon Limassol [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Antalyaspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Besiktas JK [3] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Portugal (W)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Ireland (W)   0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] CD Numancia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rayo Vallecano [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] SD Ponferradina
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[A-16]
Real Madrid Castilla [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] UE Cornellà
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 1 [15] Cagliari Calcio
3 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
AC Milan [7] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[5]
0 1 [5] Racing Genk
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Anderlecht [2] 1 0
1 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ahly Cairo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Masr lel Maqassah [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Real Sociedad
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Celta de Vigo [10] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Norway (W) U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
China (W) U19   0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
1 0 [18] GD Estoril
1 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[2]
FC Porto [2] 0 1
0 1 
BDNAFT
[5]
2 0 [5] Rio Ave
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 3
0 3 
BRAMGFT
[8]
0 0 [8] Patrocinense/MG
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Tombense FC/MG [5] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[10]
0 0 [10] Villa Nova/MG
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Boa Esporte/MG [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] UNAM Pumas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Club América [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bangu/RJ
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-6]
Volta Redonda/RJ [A-6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] CD Tenerife
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
KSC Lokeren [13] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Democrata-GV/MG [11] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguaçu/PR
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Londrina/PR [6] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[5]
0 0 [5] Cianorte/PR
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[10]
Rio Branco/PR [10] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba/PR
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Prudentópolis/PR [12] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-1]
0 0 [A-1] Vasco da Gama/RJ
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[A-5]
Nova Iguacu/RJ [A-5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Novo Hamburgo/RS
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] Botafogo/SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras/SP [C-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Casertana FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-10]
Fidelis Andria [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 1 [C-3] Cosenza
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-9]
Matera Calcio [C-9] 1 0
1 0 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Real Betis
2 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[5]
2 0 [5] Inter Milano
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
AS Roma [4] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[3]
1 0 [3] Lyon
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 3
0 3 
 
BRARSFT
[9]
0 0 [9] Juventude/RS
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
SC São Paulo/RS [12] 0 0
0 0 
BRARSFT
[7]
0 0 [7] Avenida/RS
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
São Luiz/RS [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
4 0 [9] Vitória Guimarães
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
GD Estoril [18] 0 2
0 2 
BRAPRFT
[9]
0 0 [9] Toledo CW/PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Cascavel/PR [8] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranópolis/RS
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
São José PoA/RS [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Grecia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Limón FC [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] AD Carmelita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[6]
0 0 [6] URT/MG
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
América Mineiro/MG [2] 0 0
0 0 
BRARSFT
[11]
0 0 [11] Cruzeiro PoA/RS
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brasil Pelotas/RS [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano/SP
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-1]
Corinthians/SP [A-1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Santo André/SP
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
RB Brasil/SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Linense/SP [A-4] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-4]
0 0 [A-4] Argentina (W) U20
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Paraguay (W) U20 [A-1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 1 [12] CS Cartaginés
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
LD Alajuelense [3] 1 0
1 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] CR Flamengo/RJ
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Cabofriense/RJ [A-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 1
0 1 
CSUW20FT
[A-3]
1 0 [A-3] Peru (W) U20
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Ecuador (W) U20 [A-5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
1 0   USA (W)
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
 
Denmark (W)   0 1
0 1 
ARGTVFT
 
2 1   Boca Juniors
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
River Plate   1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất