GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 20/04/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
GHU19FT
 
0 1   South Korea U19
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
 
Mexico U20   1 0
1 0 
IDNAFT
[14]
3 0 [14] PSIS Semarang
3 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[2]
Persija Jakarta [2] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[11]
1 0 [11] Stal Kamianske Youth
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
VNBFT
[2]
1 1 [2] Dong Thap FC
1 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Binh Dinh FC [6] 1 0
1 0 
AUSAFT
[3]
3 0 [3] Melbourne City
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Brisbane Roar [6] 0 2
0 2 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Binh Duong FC [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Can Tho FC [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Melbourne Knights
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[4]
Green Gully SC [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Avondale FC
0 0 
FT
1-1(0-4)
(0-4)
[5]
Pascoe Vale [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Bentleigh Greens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane Knights
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[5]
UQ FC [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] Centenary Stormers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
The Gap [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] SA Panthers
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
N.E. MetroStars [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
0 0 [6] Port Melbourne Sharks
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Oakleigh Cannons [11] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Busan Transportation [6] 0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
0 0 [C-1] Chelsea FC Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[G-1]
FC Porto Youth [G-1] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Morocco U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
4 0 [5] Aleksandriya Youth
4 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kiev Youth [2] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Vorskla Youth [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Mariupol Youth [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[13]
0 0 [13] PSMS Medan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Perseru Serui [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Construction
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Chongqing Lifan [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
1 0 [8] Hapoel Bnei Lod
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Hapoel Kfar Saba [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Ramat Gan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Marmorek [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Hapoel Afula [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
1 0 [15] Maccabi Herzliya
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 1 [8] Chernomorets Youth
0 1 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Veres Rivne Youth [10] 1 0
1 0 
MASFAFT
 
0 0   Darul Takzim
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Pahang FA   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Felda United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
PKNP FC   0 1
0 1 
THAFT
[14]
0 0 [14] Bangkok Glass
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Navbahor
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Bunyodkor [3] 0 0
0 0 
ASIWFT
[A-1]
0 0 [A-1] China (W)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Thailand (W) [A-4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 1 [3] Wasl Dubai
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hatta Club [12] 1 0
1 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[8]
3 0 [8] East Riffa
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Ittihad (BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[6]
5 0 [6] Al Hidd Club
5 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[4]
Manama Club [4] 0 2
0 2 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Riffa Club
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Shabab Manama [5] 0 0
0 0 
C1U19FT
[F-1]
3 1 [F-1] Man City Youth
3 1 
FT
4-5(2-5)
(2-5)
[D-1]
FC Barcelona Youth [D-1] 1 2
1 2 
SVKAFT
[11]
2 0 [11] Tatran Presov
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Nitra [5] 0 4
0 4 
CZEBFT
[5]
1 0 [5] Fotbal Trinec
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
MFK Vítkovice [15] 0 3
0 3 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altınordu SK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Manisaspor [17] 0 1
0 1 
UZBAFT
[10]
2 0 [10] Qyzylqum
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Neftchi Fergana [12] 0 3
0 3 
ALGAFT
[14]
1 0 [14] US Biskra
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 1
0 1 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] ES Sétif
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
2 0 [1] CS Constantine
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
USM Alger [6] 0 3
0 3 
ALGAFT
[9]
3 0 [9] USM Bel Abbès
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
JS Saoura [3] 0 2
0 2 
ALGAFT
[13]
4 0 [13] O Médéa
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
MC Oran [5] 0 3
0 3 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
JS Kabylie [10] 0 2
0 2 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM El Harrach
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 1
0 1 
ALGAFT
[4]
1 0 [4] MC Alger
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
NA Hussein Dey [2] 0 1
0 1 
POLAFT
[15]
1 1 [15] Nieciecza KS
1 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Slask Wroclaw [12] 1 1
1 1 
POLBFT
[15]
3 1 [15] Ruch Chorzow
3 1 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[14]
Pogoń Siedlce [14] 1 1
1 1 
GEOAFT
[8]
2 0 [8] Kolkheti Poti
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lokomotivi Tbilisi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Napredak [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Thisted FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Viborg FF [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Vendsyssel FF [3] 0 1
0 1 
DENBFT
[9]
1 0 [9] Fremad Amager
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand IF
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Esbjerg fB [1] 0 1
0 1 
DENBFT
[5]
0 0 [5] FC Fredericia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Nykøbing FC [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[12]
1 0 [12] E. Braunschweig
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Arminia Bielefeld [5] 0 1
0 1 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Fürth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
1 1 [9] Blau Weiss Linz
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Wiener Neustadt [3] 1 1
1 1 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Floridsdorfer AC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hartberg [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
ASIWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (W) [B-2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Meppen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sportfreunde Lotte [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] GKS Tychy
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mosta FC [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Basaksehir
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Kayserispor [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] IK Brage
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
GAIS [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner SC
0 0 
FT
0-3(1-0)
(1-0)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
PHAFT
[9]
4 1 [9] FC Nantes
4 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Stade Rennais [7] 1 2
1 2 
 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-10]
0 0 [1-10] West Ham Utd U23s
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1-1]
Arsenal U23s [1-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-7]
0 0 [1-7] Man United U23s
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1-8]
Everton FC U23s [1-8] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] FC Lorient
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Valenciennes FC [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Clermont Foot
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
US Orléans [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] RC Lens
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[9]
Le Havre AC [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Stade Reims
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
AC Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] US Quevilly
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Paris FC [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Bourg-Péronnas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Nîmes Olympique [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] LB Châteauroux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Chamois Niortais [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Sochaux
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] US Boulogne
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Pau FC [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] FC Chambly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Rodez AF
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
SO Cholet [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Red Star FC93 [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Lyon Duchère
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
US Créteil-Lusitanos [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] US Concarneau
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[15]
US Avranches [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Entente SSG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
GS Consolat [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Jong Utrecht
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fortuna Sittard [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Jong AZ Alkmaar [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
FC Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 1 [9] MVV Maastricht
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
FC Oss [14] 1 0
1 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] FC Volendam
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Almere City FC [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] SC Cambuur
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Jablonec [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Vejle BK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Roskilde [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Mönchengladbach
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte Waregem
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
KV Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[7]
4 0 [7] Millwall FC
4 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Fulham FC [3] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[15]
Stevenage FC [15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] AC Pisa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 1 [5] Stal Mielec
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Odra Opole [9] 1 0
1 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Dundalk FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] Shelbourne FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Galway United [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
GAP Connah's Quay [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
0 0 [15] CD Leganés
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruña [18] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Real Valladolid [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Córdoba CF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 0
0 0 
PHAFT
[12]
1 0 [12] Dijon FCO
1 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford Youths
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cabinteely FC [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] SC Braga
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Marítimo [6] 0 3
0 3 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Defensor Sporting [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Ayacucho FC
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[A-8]
Universitario [A-8] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Independiente FBC [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[8]
2 0 [8] Argentinos Juniors
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[28]
Club Olimpo [28] 0 3
0 3 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Juventude/RS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Garcilaso
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-1]
Sport Huancayo [B-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
1 1 [8] Unión Española
1 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
CD Huachipato [7] 1 1
1 1 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] Barnechea
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
San Marcos Arica [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 1 [9] Trujillanos FC
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Zulia FC [10] 1 0
1 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Sao Bento/SP
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
CSA/AL [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 1 [11] General Díaz
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Olimpia Asunción [1] 1 0
1 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Puebla FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Club América [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
1 0 [14] Estudiantes La Plata
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano Córdoba [13] 0 3
0 3 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] SD Aucas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Técnico Universitario [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Paysandu/PA
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Londrina/PR [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
4 1 [B-6] Deportivo Municipal
4 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Binacional [B-4] 1 2
1 2 
USAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] Sporting Kansas City
1 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[Tay-6]
Vancouver Whitecaps [Tay-6] 0 1
0 1 
MEXAFT
[16]
4 0 [16] Club Atlas
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guadalajara Chivas [17] 0 2
0 2 
USWFT
[3]
0 0 [3] Portland Thorns (W)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Washington Spirit (W) [5] 0 0
0 0 
NGAU21Hoãn
[11]
0 0 [11] Anzhi Youth
0 0 
0-0
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất