GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 20/01/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSU21FT
[A-1]
4 0 [A-1] Melb. Victory Youth
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Melbourne City Youth [A-3] 0 2
0 2 
HKGAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou R&F U19
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Yuen Long [9] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Newcastle Jets
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
South Melbourne   0 0
0 0 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] South Korea U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Malaysia U23 [C-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SHB-Da Nang FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (W)
0 0 
FT
4-4(4-3)
(4-3)
[5]
Canberra Utd (W) [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
2 0 [1] Sydney FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Central Coast Mariners [7] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] HK Pegasus
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Southern District [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Italy (W) U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Norway (W) U17   0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Balikesirspor [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Genclerbirligi [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AGF Aarhus
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Vendsyssel FF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vejle BK   0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Académico Viseu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Sporting Lisboa B [13] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-1]
0 0 [C-1] Iraq U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nordsjælland
0 0 
FT
6-3(5-0)
(5-0)
 
Lyngby BK   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IFK Göteborg
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
AaB Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
4 0 [14] RCD Espanyol
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Sevilla FC [6] 0 2
0 2 
 
SCOCFT
 
0 0   Aberdeen FC
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
St. Mirren   0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Brighton
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Chelsea FC [3] 0 0
0 0 
 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Eskişehirspor
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
İstanbulspor AŞ [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Al Masry
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Petrojet Suez [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
VfR Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Paderborn [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[15]
VfL Osnabrück [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Karlsruher SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Unterhaching [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
FSV Zwickau [16] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Sadd SC
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Sailiya SC [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Free State Stars
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Maritzburg United [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Stade Laval
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Rodez AF [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkiya
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[10]
Ittihad (BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Shabab Manama
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Al Hidd Club [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ajax Cape Town [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Ludogorets   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IF Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Novara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Carpi FC [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Frosinone
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[22]
Pro Vercelli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ascoli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Cittadella [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Perugia Calcio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Virtus Entella [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Foggia Calcio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Pescara [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Cremonese
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Parma Calcio [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Empoli FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Ternana Calcio [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 1 [11] Salernitana
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Venezia FC [10] 1 0
1 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nîmes Olympique
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
LB Châteauroux [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 1 [4] Hapoel Haifa
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Ironi Kiryat Shmona [7] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] O Médéa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
USM Bel Abbès [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[13]
2 1 [13] VfL Wolfsburg
2 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[9]
2 0 [9] Hoffenheim
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Bayer Leverkusen [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[5]
0 0 [5] Mönchengladbach
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Augsburg [8] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
RB Leipzig [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[15]
2 0 [15] Mainz
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 4
0 4 
 
GHCLBFT
 
0 0   FC Basel
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
 
Sturm Graz   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hajduk Split
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
 
FC Zürich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   RB Salzburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Viktoria Plzen   0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
0 0 [7] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Watford FC [10] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
3 0 [11] West Ham
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Bournemouth [12] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[9]
2 0 [9] Everton FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
West Bromwich [19] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[17]
1 0 [17] Stoke City
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Huddersfield [14] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[8]
3 0 [8] Burnley FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[13]
Crystal Palace [13] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[4]
0 0 [4] Aston Villa
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[19]
Barnsley [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[10]
3 1 [10] Leeds United
3 1 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[15]
Millwall FC [15] 1 2
1 2 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] QPR
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Middlesbrough [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Preston NE
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[23]
Birmingham City [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolverhampton
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
Nottingham F. [14] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Reading FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford FC [9] 0 4
0 4 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Norwich City
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Sheffield Utd [6] 0 2
0 2 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
0 0 [7] Fulham FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[24]
Burton Albion [24] 0 2
0 2 
ANHBFT
[22]
4 0 [22] Sunderland
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Hull City [21] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Blackpool [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Oxford United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Northampton
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[21]
Milton Keynes Dons [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Fleetwood Town
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 1 [3] Shrewsbury
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Peterborough
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[22]
Oldham Athletic [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Walsall FC [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Rotherham
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Lincoln City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[4]
Wycombe [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[22]
Chesterfield [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Swindon Town [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Morecambe FC [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 1 [7] Mansfield
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Cheltenham [17] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Exeter City [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[13]
Cambridge Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carlisle Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester Utd
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Grimsby Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Sevilla Atlético [21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Real Unión
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Athletic Bilbao B [B-4] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dunfermline
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Greenock Morton   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Brechin City   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Arbroath FC   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ross County   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dundee FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Inverness CT   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Alloa Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Dundee United   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   East Fife
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Brora Rangers   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Motherwell FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hamilton Acad.   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Queen of the South
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Partick Thistle   0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Stranraer FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Nacional Madeira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SL Benfica B [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] CD Cova Piedade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Gil Vicente [18] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ballymena United [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crusaders Belfast [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Alki Oroklini [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] ENPPI Cairo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Wadi Degla SC [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
DRB Tadjenanet [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] USM Alger
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Oran
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Paradou AC [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atlético Madrid
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Girona FC [10] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-12]
SD Leioa [B-12] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Panathinaikos
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
AO Kerkyra [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Aarau   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Sambenedettese [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Bassano Virtus
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-8]
Santarcangelo [B-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Pordenone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-16]
Fano [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Teramo Calcio
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-9]
Vicenza Calcio [B-9] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Rayyan SC
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[12]
Kharaitiyat [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal SC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[6]
Gharrafa SC [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] FC Nantes
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Girondins Bordeaux [12] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[6]
1 0 [6] Marítimo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Westerlo [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Ra'anana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Bnei Yehuda [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Göztepe Izmir [7] 0 0
0 0 
UAESCFT
 
0 0   Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Wahda Abu Dhabi   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] FC Ashdod
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Muharraq SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Riffa Club [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
UD Almería [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Córdoba CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete Balompié [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Arenas de Guecho
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 1 [B-5] Real Sociedad B
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-17]
CD Vitoria (ESP) [A-17] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Gernika Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-9]
Peña Sport FC [B-9] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Spezia Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Palermo [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Standard Liège
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[16]
Eupen [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Newcastle Utd [15] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[17]
1 0 [17] Sheffield Wed
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 3
0 3 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Villarreal CF
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Levante UD [17] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Triestina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-12]
Ravenna [B-12] 0 0
0 0 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
1.FC Köln [18] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
FC Twente [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] AE Larisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
AEK Athens [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Al Intagh Al Harbi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tala'ea Al Jaish Cairo [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Spain (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Holland (W)   0 0
0 0 
BRARJFT
[B-2]
0 0 [B-2] Boavista/RJ
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Macaé/RJ [B-1] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-5]
0 0 [B-5] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Madureira/RJ [B-3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] ES Sétif
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
MC Alger [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] SL Benfica
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
GD Chaves [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Polokwane City [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] AmaZulu FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
SuperSport United [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acre
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hapoel Be'er Sheva [2] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Grêmio/RS
0 0 
FT
3-5(3-2)
(3-2)
[1]
Caxias/RS [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-3]
0 0 [D-3] Mirassol/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Sao Bento/SP [C-3] 0 0
0 0 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
VVV Venlo [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] PEC Zwolle
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 1 [22] Lorca FC
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
PHAFT
[15]
0 0 [15] Troyes AC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lille OSC [18] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Stade Rennais
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Angers SCO [17] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
1 0 [10] Strasbourg
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[14]
Dijon FCO [14] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[13]
0 0 [13] Amiens SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Guingamp [9] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Montpellier HSC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Toulouse FC [19] 0 4
0 4 
 
BIAFT
[8]
0 0 [8] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Sint-Truiden [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] KV Oostende
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
KV Kortrijk [10] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[12]
0 0 [12] Tupi/MG
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[7]
Uberlândia/MG [7] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atlético/PR
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Maringá FC/PR [10] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-6]
0 0 [B-6] Fluminense/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Botafogo/RJ [B-4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sporting Gijón [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Cesena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Bari 1908 [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Siracusa Calcio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
Rende Calcio [C-3] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KV Mechelen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Zulte Waregem [14] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FCO Beerschot Wilrijk [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] UD Las Palmas
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Valencia CF [3] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (W)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Italy (W)   0 0
0 0 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Portimonense SC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
SC Braga [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Universidad CR
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Guadalupe FC [4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] São Paulo/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Novorizontino/SP [C-2] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-4]
0 0 [B-4] Uruguay (W) U20
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Bolivia (W) U20 [B-5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Atlético Nacional   0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviária/SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Ituano/SP [A-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
3 0 [10] Querétaro FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Tigres UANL [13] 0 3
0 3 
MEXAFT
[5]
2 0 [5] Cruz Azul
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Club León [2] 0 2
0 2 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cimarrones Sonora [9] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[5]
0 0 [5] Caldense/MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cruzeiro/MG [3] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (W) U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Chile (W) U20 [B-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Southern United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 1 [10] Hamilton Wanderers
0 1 
FT
3-5(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs (NZL) [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 1 [5] Waitakere United
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 1 0
1 0 
MEXAFT
[6]
3 0 [6] CF Monterrey
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Club Tijuana [8] 0 6
0 6 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Atlante FC [16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Murciélagos FC [13] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Pachuca CF
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[18]
Lobos de la BUAP [18] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] CS Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Saprissa [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Club Necaxa
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Guadalajara Chivas [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 1 [12] Dorados Sinaloa
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Venados Yucatán [7] 1 0
1 0 
NZLAFT
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hawke's Bay Utd [7] 1 0
1 0 
IRNAHoãn
[3]
0 0 [3] Foolad Khuzestan
0 0 
0-0
[8]
Paykan FC [8] 0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[8]
0 0 [8] Sonnenhof Großaspach
0 0 
0-0
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
ANHL1Hoãn
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
0-0
[20]
Southend Utd [20] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
0-0
[7]
Glentoran Belfast [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất