GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 19/05/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Yokohama S&CC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cerezo Osaka (R) [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] FC Osaka
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Rockdale City Suns [7] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
3 0 [11] Northcote City
3 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Dandenong Thunder [8] 0 3
0 3 
NHATAFT
[13]
2 0 [13] Yokohama F Marinos
2 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[15]
V-Varen Nagasaki [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Urawa Red Diamonds [14] 0 0
0 0 
NHATWFT
[4]
0 0 [4] Urawa RD Ladies (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Nagano Parceiro (W) [6] 0 0
0 0 
NHATWFT
[2]
0 0 [2] NTV Beleza (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Nittaidai FIELDS (W) [10] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
3 0 [5] Gyeongnam
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Gangwon FC [7] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[8]
2 0 [8] SA Panthers
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Adelaide City [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
2 0 [2] Campbelltown City
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
N.E. MetroStars [1] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] Para Hills Knights
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Croydon Kings [10] 0 2
0 2 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Brisbane Roar Youth [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Omiya Ardija
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FC Gifu [9] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Jeonnam Dragons
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Mokpo City [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Taringa Rovers
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[10]
Acacia Ridge [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun YaTai
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Beijing Guoan [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian Fude
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Zhejiang Greentown [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[11]
0 0 [11] Virginia United
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Albany Creek [2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 1 [12] Mount Gravatt
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
The Gap [8] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Olympic FC QLD
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[11]
Magpies Crusaders [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Moreton Bay Utd
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Redlands Utd [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[15]
Kataller Toyama [15] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
1 0 [5] North Pine
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Grange Thistle [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Pardubice U19
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hradec Kralove U19   0 3
0 3 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] QLD Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane City [6] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
2 0   FK Zlin U19
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 2
0 2 
AUSNSWFT
[6]
1 0 [6] Sutherland Sharks
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Blacktown City [3] 0 1
0 1 
VNBFT
[9]
2 0 [9] Cong an Nhan dan
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Binh Phuoc FC [8] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Bohemians 1905 U19
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Ceske Budejovice U19   0 1
0 1 
AUSNSWFT
[9]
4 0 [9] Bonnyrigg WE
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Manly United [11] 0 2
0 2 
VNBFT
[1]
2 0 [1] Dong Thap FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Tay Ninh [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
1 0 [1] Western Pride
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[4]
1 1 [4] Sydney United
1 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sydney Olympic [1] 1 2
1 2 
AUSQSLFT
[7]
0 1 [7] Gold Coast Utd
0 1 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cairns FC [8] 1 0
1 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[12]
FK Kyzylzhar [12] 0 3
0 3 
LITAFT
[2]
0 0 [2] VMFD Zalgiris
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
FK Atlantas [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Aleksandriya Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Mariupol Youth [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
1 0 [8] Vorskla Youth
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Karpaty Lviv Youth [4] 0 2
0 2 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Ansan Police
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Daejeon Citizen [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[2]
1 0 [2] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 1
0 1 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Binh Duong FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Hai Phong FC [5] 0 1
0 1 
VNAFT
[10]
1 0 [10] SHB-Da Nang FC
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Ho Chi Minh City [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
1 0 [3] Can Tho FC
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Hoang Anh Gia Lai [7] 0 0
0 0 
VNBFT
[4]
1 0 [4] Dong Tam Long An
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Dak Lak FC [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gimhae City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Chonburi FC [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Celta de Vigo
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[15]
Levante UD [15] 0 2
0 2 
 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] FC Astana
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
FK Aktobe [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Brno U19   0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[14]
Liaoning Hongyun [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
0 0 [1] Persipura Jayapura
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[4]
Madura United FC [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Hebei CFFC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Chongqing Lifan [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 2 [6] Guangzhou R&F
0 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Henan Construction [14] 2 0
2 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] FK Ordabasy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Tobol Kostanay [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zhetysu Taldykorgan [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] Kairat Almaty
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Shakhtyor Karagandy [8] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Bangkok United [2] 0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Hougang United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Young Lions [3] 0 0
0 0 
SINAFT
[2]
0 0 [2] Balestier Khalsa
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Home United [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[1]
0 0 [1] Juventus FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Hellas Verona [19] 0 2
0 2 
 
POLBFT
[6]
0 1 [6] GKS Katowice
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
GKS Tychy [8] 1 0
1 0 
GEOAFT
[9]
0 1 [9] FC Samtredia
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 1 0
1 0 
ICEBFT
[12]
0 0 [12] Magni Grenivik
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Vikingur Olafsvik [4] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[12]
Police Tero FC [12] 0 0
0 0 
IDNAFT
[3]
0 0 [3] PSM Makassar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Borneo FC [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
5-3(0-2)
(0-2)
[18]
Cultural Leonesa [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Racing Fondi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-16]
Paganese Calcio [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Vicenza Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Motherwell FC   0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] KF Kamza
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
KF Laci [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftëtari Gjirokastër
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Teuta Durres
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkodër
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[2]
FK Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari Vlore
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Wigry Suwalki
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Stomil Olsztyn [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] ND Triglav
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] 1. FC Brno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Jihlava [15] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
FK Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Slovacko
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
FK Zlin [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sigma Olomouc [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Banik Ostrava [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Sirius IK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Trelleborgs FF [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] GIF Sundsvall
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[6]
Östersunds FK [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Falkenbergs FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Norrby IF [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
IK Brage [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Olimpik Donetsk [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Od.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Stal Kamianske [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Díaz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Santaní [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
0 1 [17] CD Leganés
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Real Betis [6] 1 0
1 0 
 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progrès Niedercorn
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
RFCU Luxemburg [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Differdange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
CS Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] RM Hamm Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Union Titus Pétange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[10]
US Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 1 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Celik Zenica [11] 1 0
1 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] HNK Rijeka
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvaros
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecen VSC [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Haladas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Ujpest FC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 1 [10] Diosgyori VTK
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Paksi FC [6] 1 0
1 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Puskás Akadémia
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Mezokovesdi SE [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
AS Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] FC Nitra
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
JS Kabylie [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] O Médéa
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Sétif
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
USM Bel Abbès [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] USM Alger
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 1 [4] MC Alger
0 1 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
JS Saoura [2] 1 0
1 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] US Biskra
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
USM El Harrach [15] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] AC Cuneo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
Gavorrano [A-13] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Sandecja [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[9]
0 0 [9] Arka Gdynia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Slask Wroclaw [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Podbeskidzie [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Chrobry Glogow [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Basaksehir
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
Kasımpaşa SK [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Göztepe Izmir
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] Norrköping
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[16]
Dalkurd FF [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Landskrona BoIS [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Östers IF [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 1 [12] Deportes Iquique
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Audax Italiano [15] 1 0
1 0 
FAFT
 
1 0   Manchester United
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Chelsea FC   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Málaga CF
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Getafe CF [8] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[19]
1 0 [19] UD Las Palmas
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Girona FC [10] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[7]
2 0 [7] Sevilla FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportivo Alavés [14] 0 2
0 2 
 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Kolkheti Poti
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sioni Bolnisi [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] Petrocub S-G
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Inter Zaprešić [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshoppers
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
FC Luzern [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Lugano
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Zürich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Thun
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macará
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] New York City FC
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 4
0 4 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Olimpia Grudziadz [18] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
DUCCFT
 
2 0   Bayern München
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 4
0 4 
 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Stal Mielec
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Bytovia [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Pogoń Siedlce [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[17]
0 0 [17] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] KV Oostende
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truiden
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
KSC Lokeren [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Sohar Club
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
Al Mudhaibhi [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
0 1 [12] Fanja Club
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Al Shabab (Oman) [2] 1 0
1 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Mirbat SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Al Suwaiq [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nasr Salalah [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] Binacional
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Deportivo Municipal [B-7] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Progreso [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 1 [14] CA Torque
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Boston River [10] 1 0
1 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
Mvo Wanderers [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Longford Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shelbourne FC [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Maribor
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
4 0 [5] Villarreal CF
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Real Madrid [3] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
0 0 [5] Stade Rennais
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Montpellier HSC [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[3]
3 0 [3] Lyon
3 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[8]
OGC Nice [8] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[19]
1 0 [19] Troyes AC
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
AS Monaco [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[7]
1 0 [7] AS Saint-Étienne
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[17]
Lille OSC [17] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[18]
3 0 [18] Toulouse FC
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Guingamp [12] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Dijon FCO
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Angers SCO [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] FC Metz
3 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[6]
Girondins Bordeaux [6] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[16]
3 0 [16] SM Caen
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[9]
0 0 [9] FC Nantes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Strasbourg [15] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Olympique Marseille
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Amiens SC [13] 0 0
0 0 
 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cruzeiro/MG [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Real Potosí [A-5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
1 0 [3] Unión La Calera
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
O'Higgins [8] 0 3
0 3 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Liverpool (URU) [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Portland Timbers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Los Angeles FC [Tay-3] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[8]
Atlético/GO [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Oeste/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Vila Nova/GO [5] 0 0
0 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Londrina/PR
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
CSA/AL [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 1 [7] Paysandu/PA
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sao Bento/SP [9] 1 0
1 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Unión San Felipe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Deportes Copiapó [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente del Valle
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CS Emelec [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 1 [18] Metropolitanos
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Lara [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Unión Magdalena [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Cortuluá [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
3 0 [Tay-2] FC Dallas
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
Vancouver Whitecaps [Tay-7] 0 2
0 2 
QATCFT
 
0 0   Rayyan SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Al Duhail SC   0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Unión Comercio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Academia Cantolao [B-8] 0 0
0 0 
USWFT
[6]
0 0 [6] Utah Royals (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Houston Dash (W) [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Club Guaraní [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
2 0 [7] Unión Española
2 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[6]
Colo Colo [6] 0 4
0 4 
BRAFT
[2]
0 2 [2] CR Flamengo/RJ
0 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vasco da Gama/RJ [9] 2 0
2 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Boa Esporte/MG
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Coritiba/PR [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 1 [5] Delfin SC
0 1 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
Técnico Universitario [10] 1 0
1 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sport Rosario
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atlético Nacional
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 5
0 5 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (W)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Portland Thorns (W) [2] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (W)
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
NC Courage (W) [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente FBC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Cerro Porteño [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New England Revolution
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] Philadelphia Union
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Louisville City
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-15]
Atlanta United 2 [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Toronto FC II
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Charlotte Independence [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-4]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-11]
North Carolina FC [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
3 0 [4] Palmeiras/SP
3 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[18]
Bahia/BA [18] 0 2
0 2 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Brasil Pelotas/RS
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[13]
Sampaio Correa/MA [13] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 1 [12] Deportes Melipilla
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Cobresal [1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Indy Eleven
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] OKC Energy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-7]
CS Switchbacks [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
4 0 [5] Atlético Huila
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Boys
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 0 0
0 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Ukraine United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SC Scarborough [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] San Antonio FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-16]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 0 [Nhóm 2-12] RGV Toros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Seattle Reign (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Chicago RS (W) [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] San Jose Earthquake
1 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Reno 1868 FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
3 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic [Nhóm 2-3] 0 5
0 5 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Veertien Mie [10] 0 0
0 0 
NHATWFT
[9]
0 0 [9] Cerezo Osaka (W)
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Nojima Stella (W) [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Las Vegas Lights
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
GREU20Hoãn
 
0 0   AO Kerkyra Youth
0 0 
0-0
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
IDNAHoãn
[10]
0 0 [10] Persebaya Surabaya
0 0 
0-0
[7]
Persib Bandung [7] 0 0
0 0 
CHIBHoãn
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
0-0
[4]
Coquimbo Unido [4] 0 0
0 0 
ARGCHoãn
[23]
0 0 [23] Colon Santa Fe
0 0 
0-0
[26]
Deportivo Morón [26] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[2]
0 0 [2] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[6]
Hamilton City [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất