GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 18/02/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSQSL14h00
[3]
0 0 [3] Olympic FC QLD
0 0 
vs
14h00
[4]
QLD Lions [4] 0 0
0 0 
GREU2017h00
 
0 0   Olympiakos Youth
0 0 
vs
17h00
 
Panionios Youth   0 0
0 0 
CZEU2117h00
[9]
0 0 [9] Viktoria Plzen Youth
0 0 
vs
17h00
[4]
Hradec Kralove Youth [4] 0 0
0 0 
CZEU2117h00
[6]
0 0 [6] Mlada Boleslav Youth
0 0 
vs
17h00
[2]
Teplice Youth [2] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[1]
0 0 [1] Ümraniyespor
0 0 
vs
17h00
[13]
Eskişehirspor [13] 0 0
0 0 
TBN317h30
[D-13]
0 0 [D-13] Granada CF B
0 0 
vs
17h30
[D-4]
Extremadura UD [D-4] 0 0
0 0 
BULA17h30
[10]
0 0 [10] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
vs
17h30
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[10]
0 0 [10] Bursaspor
0 0 
vs
17h30
[9]
Yeni Malatyaspor [9] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
vs
17h30
[12]
Akhisar Bld. [12] 0 0
0 0 
TBNA18h00
[15]
0 0 [15] Real Sociedad
0 0 
vs
18h00
[17]
Levante UD [17] 0 0
0 0 
 
TBNB18h00
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
vs
18h00
[18]
UD Almería [18] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-12]
0 0 [D-12] UCAM Murcia
0 0 
vs
18h00
[D-17]
Real Betis B [D-17] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-7]
0 0 [D-7] San Fernando CD
0 0 
vs
18h00
[D-11]
Las Palmas Atlético [D-11] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-8]
0 0 [C-8] UE Olot
0 0 
vs
18h00
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-14]
0 0 [C-14] CE Sabadell
0 0 
vs
18h00
[C-12]
SCR Peña Deportiva [C-12] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-6]
0 0 [D-6] CD El Ejido 2012
0 0 
vs
18h00
[D-8]
Linense [D-8] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-5]
0 0 [D-5] UD Melilla
0 0 
vs
18h00
[D-16]
Lorca Deportiva CF [D-16] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-2]
0 0 [D-2] Marbella
0 0 
vs
18h00
[D-9]
Jumilla CF [D-9] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-24]
0 0 [A-24] Deportivo Aragón
0 0 
vs
18h00
[C-16]
Hércules CF [C-16] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-17]
0 0 [A-17] Celta de Vigo B
0 0 
vs
18h00
[A-25]
CCD Cerceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-8]
0 0 [A-8] Unión Adarve
0 0 
vs
18h00
[A-3]
CF Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
TBN318h00
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
vs
18h00
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-12]
0 0 [A-12] Depor La Coruña B
0 0 
vs
18h00
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-2]
0 0 [C-2] Real Mallorca
0 0 
vs
18h00
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-17]
0 0 [C-17] SD Formentera
0 0 
vs
18h00
[C-4]
UE Cornellà [C-4] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-1]
0 0 [A-1] Atlético Madrid B
0 0 
vs
18h00
[A-15]
CD Toledo [A-15] 0 0
0 0 
DENA18h00
[13]
0 0 [13] FC Helsingor
0 0 
vs
18h00
[7]
AC Horsens [7] 0 0
0 0 
THA18h00
[15]
0 0 [15] Ratchaburi FC
0 0 
vs
18h00
[14]
Air Force Central [14] 0 0
0 0 
THA18h00
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
vs
18h00
[4]
Prachuap FC [4] 0 0
0 0 
BDNB18h15
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
vs
18h15
[10]
SL Benfica B [10] 0 0
0 0 
ITA18h30
[9]
0 0 [9] Torino FC
0 0 
vs
18h30
[2]
Juventus FC [2] 0 0
0 0 
 
HLA18h30
[16]
0 0 [16] Roda Kerkrade
0 0 
vs
18h30
[6]
FC Utrecht [6] 0 0
0 0 
ANHB19h00
[13]
0 0 [13] Norwich City
0 0 
vs
19h00
[12]
Ipswich Town [12] 0 0
0 0 
ANHU2319h00
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23s
0 0 
vs
19h00
[1-8]
Man City U23s [1-8] 0 0
0 0 
SRBA19h00
[8]
0 0 [8] Radnicki Nis
0 0 
vs
19h00
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
UKRA19h00
[11]
0 0 [11] Karpaty Lviv
0 0 
vs
19h00
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRA19h00
[9]
0 0 [9] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
vs
19h00
[7]
FC Mariupol [7] 0 0
0 0 
THA19h00
[6]
0 0 [6] Sukhothai FC
0 0 
vs
19h00
[7]
Chiangrai United [7] 0 0
0 0 
THA19h00
[5]
0 0 [5] Buriram United
0 0 
vs
19h00
[16]
Bangkok Glass [16] 0 0
0 0 
DUB19h30
[2]
0 0 [2] Nürnberg
0 0 
vs
19h30
[6]
MSV Duisburg [6] 0 0
0 0 
DUB19h30
[13]
0 0 [13] Dynamo Dresden
0 0 
vs
19h30
[8]
Jahn Regensburg [8] 0 0
0 0 
DUB19h30
[12]
0 0 [12] E. Braunschweig
0 0 
vs
19h30
[10]
Union Berlin [10] 0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
vs
19h30
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
vs
19h30
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
vs
19h30
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Meuselwitz
0 0 
vs
19h30
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Hertha BSC II
0 0 
vs
19h30
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Union Fürstenwalde
0 0 
vs
19h30
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
vs
19h30
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
TNKB19h30
[7]
0 0 [7] Gaziantep B.B.
0 0 
vs
19h30
[5]
İstanbulspor AŞ [5] 0 0
0 0 
KUWA19h40
[3]
0 0 [3] Jahra FC
0 0 
vs
19h40
[8]
Tadamon (KUW) [8] 0 0
0 0 
ANHU2320h00
[2-8]
0 0 [2-8] Reading U23s
0 0 
vs
20h00
[2-11]
Middlesbrough U23s [2-11] 0 0
0 0 
ANHU2320h00
[1-9]
0 0 [1-9] Liverpool U23s
0 0 
vs
20h00
[1-7]
West Ham Utd U23s [1-7] 0 0
0 0 
DUC320h00
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
vs
20h00
[17]
VfL Osnabrück [17] 0 0
0 0 
DUC320h00
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
vs
20h00
[10]
VfR Aalen [10] 0 0
0 0 
ALBA20h00
[2]
0 0 [2] KF Laci
0 0 
vs
20h00
[6]
Luftëtari Gjirokastër [6] 0 0
0 0 
ALBA20h00
[7]
0 0 [7] KF Kamza
0 0 
vs
20h00
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[7]
0 0 [7] Kapaz PFK
0 0 
vs
20h00
[8]
Inter Baku [8] 0 0
0 0 
BULA20h00
[2]
0 0 [2] Ludogorets
0 0 
vs
20h00
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
vs
20h00
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[7]
0 0 [7] FC Nitra
0 0 
vs
20h00
[6]
AS Trencin [6] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
vs
20h00
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[2]
0 0 [2] MSK Zilina
0 0 
vs
20h00
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
vs
20h00
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
vs
20h00
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[4]
0 0 [4] Anorthosis FC
0 0 
vs
20h00
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
vs
20h00
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 0 0
0 0 
DENA20h00
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
vs
20h00
[6]
Hobro IK [6] 0 0
0 0 
BRASP20h00
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
vs
20h00
[A-3]
Ituano/SP [A-3] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
vs
20h30
[A-11]
Olbia Calcio [A-11] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-5]
0 0 [A-5] Giana Erminio
0 0 
vs
20h30
[A-9]
Robur Siena [A-9] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-13]
0 0 [C-13] Trapani Calcio
0 0 
vs
20h30
[C-16]
Paganese Calcio [C-16] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-5]
0 0 [C-5] Matera Calcio
0 0 
vs
20h30
[C-6]
Siracusa Calcio [C-6] 0 0
0 0 
ITA320h30
[B-5]
0 0 [B-5] Gubbio
0 0 
vs
20h30
[B-12]
Pordenone [B-12] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-10]
0 0 [A-10] Pro Piacenza
0 0 
vs
20h30
[A-3]
Viterbese Castrense [A-3] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
vs
20h30
[C-18]
Catanzaro [C-18] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-18]
0 0 [A-18] Gavorrano
0 0 
vs
20h30
[A-14]
Piacenza Calcio [A-14] 0 0
0 0 
HLA20h30
[17]
0 0 [17] FC Twente
0 0 
vs
20h30
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLA20h30
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
vs
20h30
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
BIHA20h30
[7]
0 0 [7] Radnik Bijeljina
0 0 
vs
20h30
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIA20h30
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
vs
20h30
[15]
KV Mechelen [15] 0 0
0 0 
NPA20h30
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
vs
20h30
[13]
Polokwane City [13] 0 0
0 0 
ITA21h00
[13]
0 0 [13] Bologna FC
0 0 
vs
21h00
[16]
Sassuolo Calcio [16] 0 0
0 0 
 
ITA21h00
[1]
0 0 [1] SSC Napoli
0 0 
vs
21h00
[18]
SPAL 1907 [18] 0 0
0 0 
 
ITA21h00
[20]
0 0 [20] Benevento Calcio
0 0 
vs
21h00
[17]
FC Crotone [17] 0 0
0 0 
 
ITB21h00
[2]
0 0 [2] Frosinone
0 0 
vs
21h00
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
PHA21h00
[9]
0 0 [9] OGC Nice
0 0 
vs
21h00
[6]
FC Nantes [6] 0 0
0 0 
 
CROA21h00
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
vs
21h00
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Jönköpings Södra
0 0 
vs
21h00
 
IK Frej   0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Vasalunds IF
0 0 
vs
21h00
 
Hammarby IF   0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Tvaakers IF
0 0 
vs
21h00
 
Örebro SK   0 0
0 0 
BRAMG21h00
[7]
0 0 [7] Boa Esporte/MG
0 0 
vs
21h00
[10]
Uberlândia/MG [10] 0 0
0 0 
SCOA21h15
[11]
0 0 [11] Hamilton Acad.
0 0 
vs
21h15
[3]
Rangers FC [3] 0 0
0 0 
DUA21h30
[8]
0 0 [8] FC Augsburg
0 0 
vs
21h30
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 0
0 0 
 
BDNB21h30
[1]
0 0 [1] FC Porto B
0 0 
vs
21h30
[17]
UD Oliveirense [17] 0 0
0 0 
POLA21h30
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
vs
21h30
[16]
Piast Gliwice [16] 0 0
0 0 
LUXA21h30
[11]
0 0 [11] Victoria Rosport
0 0 
vs
21h30
[9]
US Hostert [9] 0 0
0 0 
ANHL122h00
[17]
0 0 [17] Blackpool
0 0 
vs
22h00
[10]
Peterborough [10] 0 0
0 0 
TBNB22h00
[20]
0 0 [20] Córdoba CF
0 0 
vs
22h00
[5]
Granada CF [5] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-8]
0 0 [B-8] CD Tudelano
0 0 
vs
22h00
[B-16]
Osasuna B [B-16] 0 0
0 0 
SCOA22h00
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
vs
22h00
[9]
St Johnstone [9] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[4]
0 0 [4] Académico Viseu
0 0 
vs
22h00
[8]
Nacional Madeira [8] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[13]
0 0 [13] CD Cova Piedade
0 0 
vs
22h00
[7]
FC Penafiel [7] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[15]
0 0 [15] Varzim SC
0 0 
vs
22h00
[12]
FC Famalicão [12] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[16]
0 0 [16] União da Madeira
0 0 
vs
22h00
[5]
CD Santa Clara [5] 0 0
0 0 
BIB22h00
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
vs
22h00
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
ICELC22h00
[D-1]
0 0 [D-1] UMF Grindavik
0 0 
vs
22h00
[D-3]
Thor Akureyri [D-3] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
22h00
[12]
UNA Strassen [12] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[5]
0 0 [5] Differdange
0 0 
vs
22h00
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[6]
0 0 [6] RM Hamm Benfica
0 0 
vs
22h00
[8]
RFCU Luxemburg [8] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[10]
0 0 [10] Jeunesse Esch
0 0 
vs
22h00
[2]
CS Fola Esch [2] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
vs
22h00
[7]
Union Titus Pétange [7] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
vs
22h00
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopia
0 0 
vs
22h00
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
vs
22h00
[10]
Boluspor [10] 0 0
0 0 
TSA22h00
[10]
0 0 [10] FC Sion
0 0 
vs
22h00
[8]
Lausanne-Sport [8] 0 0
0 0 
TSA22h00
[3]
0 0 [3] FC Zürich
0 0 
vs
22h00
[7]
FC Luzern [7] 0 0
0 0 
TSA22h00
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
vs
22h00
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSB22h00
[4]
0 0 [4] FC Vaduz
0 0 
vs
22h00
[10]
FC Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSB22h00
[7]
0 0 [7] FC Aarau
0 0 
vs
22h00
[6]
FC Chiasso [6] 0 0
0 0 
UKRA22h00
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
vs
22h00
[6]
Olimpik Donetsk [6] 0 0
0 0 
DENA22h00
[1]
0 0 [1] FC Midtjylland
0 0 
vs
22h00
[4]
FC København [4] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[9]
0 0 [9] Deportes Iquique
0 0 
vs
22h00
[11]
Unión La Calera [11] 0 0
0 0 
EGYA22h00
[4]
0 0 [4] Al Masry
0 0 
vs
22h00
[14]
Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
KUWA22h10
[7]
0 0 [7] Kazma SC
0 0 
vs
22h10
[2]
Salmiya SC [2] 0 0
0 0 
TBNA22h15
[2]
0 0 [2] Atlético Madrid
0 0 
vs
22h15
[13]
Athletic Bilbao [13] 0 0
0 0 
 
TBN322h30
[A-6]
0 0 [A-6] Navalcarnero
0 0 
vs
22h30
[A-5]
Rayo Majadahonda [A-5] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-4]
0 0 [C-4] Monopoli
0 0 
vs
22h30
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-8]
0 0 [C-8] Sicula Leonzio
0 0 
vs
22h30
[C-1]
US Lecce [C-1] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-7]
0 0 [C-7] Rende Calcio
0 0 
vs
22h30
[C-12]
Racing Fondi [C-12] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-9]
0 0 [C-9] Juve Stabia
0 0 
vs
22h30
[C-17]
AS Bisceglie [C-17] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
vs
22h30
[C-11]
Casertana FC [C-11] 0 0
0 0 
ITA322h30
[A-16]
0 0 [A-16] Lucchese Libertas
0 0 
vs
22h30
[A-12]
AC Cuneo [A-12] 0 0
0 0 
BULA22h30
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
vs
22h30
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
AUTA22h30
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
vs
22h30
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
HLA22h45
[5]
0 0 [5] PEC Zwolle
0 0 
vs
22h45
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
FA23h00
 
0 0   Rochdale
0 0 
vs
23h00
 
Tottenham   0 0
0 0 
TBN323h00
[C-6]
0 0 [C-6] Elche CF
0 0 
vs
23h00
[C-3]
Atlético Saguntino [C-3] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-13]
0 0 [C-13] CF Badalona
0 0 
vs
23h00
[C-11]
CF Peralada [C-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-15]
0 0 [B-15] Real Unión
0 0 
vs
23h00
[B-14]
Burgos CF [B-14] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-13]
0 0 [B-13] Peña Sport FC
0 0 
vs
23h00
[B-9]
SD Leioa [B-9] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
vs
23h00
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
vs
23h00
[A-23]
Racing Ferrol [A-23] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-3]
0 0 [B-3] UD Logroñés
0 0 
vs
23h00
[B-17]
CD Lealtad [B-17] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-7]
0 0 [B-7] CD Mirandés
0 0 
vs
23h00
[A-16]
CD Vitoria (ESP) [A-16] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-18]
0 0 [D-18] Mérida AD
0 0 
vs
23h00
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera Reina
0 0 
vs
23h00
[A-19]
Coruxo FC [A-19] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-18]
0 0 [C-18] Lleida Esportiu
0 0 
vs
23h00
[C-10]
Ontinyent CF [C-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-14]
0 0 [D-14] CF Villanovense
0 0 
vs
23h00
[D-10]
CD Badajoz [D-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-22]
0 0 [A-22] Gimnástica Seg.
0 0 
vs
23h00
[A-11]
S.S. Reyes [A-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-4]
0 0 [A-4] CD Guijuelo
0 0 
vs
23h00
[A-10]
Real Madrid Castilla [A-10] 0 0
0 0 
PHA23h00
[18]
0 0 [18] Lille OSC
0 0 
vs
23h00
[4]
Lyon [4] 0 0
0 0 
 
BDNA23h00
[18]
0 0 [18] Vitória Setúbal
0 0 
vs
23h00
[13]
Paços de Ferreira [13] 0 0
0 0 
BDNA23h00
[17]
0 0 [17] Moreirense FC
0 0 
vs
23h00
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
BDNB23h00
[11]
0 0 [11] Sporting Covilha
0 0 
vs
23h00
[6]
Leixões SC [6] 0 0
0 0 
ALBA23h00
[5]
0 0 [5] Flamurtari Vlore
0 0 
vs
23h00
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
CROA23h00
[7]
0 0 [7] Slaven Belupo
0 0 
vs
23h00
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
ICELC23h00
[D-5]
0 0 [D-5] FH Hafnarfjordur
0 0 
vs
23h00
[D-4]
UMF Selfoss [D-4] 0 0
0 0 
FINC23h00
[E-4]
0 0 [E-4] IFK Mariehamn
0 0 
vs
23h00
[E-3]
Inter Turku [E-3] 0 0
0 0 
RMNA23h00
[10]
0 0 [10] ACS Poli Timisoara
0 0 
vs
23h00
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
TNKA23h00
[11]
0 0 [11] Kasımpaşa SK
0 0 
vs
23h00
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
TDC23h00
 
0 0   BK Häcken
0 0 
vs
23h00
 
IFK Värnamo   0 0
0 0 
TDC23h00
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
vs
23h00
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TDC23h00
 
0 0   Malmö FF
0 0 
vs
23h00
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
ICELC23h15
[D-2]
0 0 [D-2] Fylkir FC
0 0 
vs
23h15
[D-6]
HK Kopavogur [D-6] 0 0
0 0 
ANHB23h30
[11]
0 0 [11] Leeds United
0 0 
vs
23h30
[6]
Bristol City [6] 0 0
0 0 
TBN323h30
[D-15]
0 0 [D-15] Recreativo Huelva
0 0 
vs
23h30
[A-21]
Écija Balompié [A-21] 0 0
0 0 
ITB23h30
[19]
0 0 [19] Brescia Calcio
0 0 
vs
23h30
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
BIHA23h30
[4]
0 0 [4] Siroki Brijeg
0 0 
vs
23h30
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[8]
0 0 [8] CD Numancia
0 0 
vs
00h00
[2]
Cádiz CF [2] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
vs
00h00
[4]
Rayo Vallecano [4] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-6]
0 0 [B-6] Real Sociedad B
0 0 
vs
00h00
[B-19]
Caudal Deportivo [B-19] 0 0
0 0 
ITA00h00
[8]
0 0 [8] Atalanta Bergamo
0 0 
vs
00h00
[11]
Fiorentina [11] 0 0
0 0 
 
DUA00h00
[10]
0 0 [10] Mönchengladbach
0 0 
vs
00h00
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 0
0 0 
 
POLA00h00
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
vs
00h00
[15]
Pogon Szczecin [15] 0 0
0 0 
BIA00h00
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
vs
00h00
[9]
Standard Liège [9] 0 0
0 0 
ISRA00h00
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
vs
00h00
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
CZEA00h00
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
vs
00h00
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
DENA00h00
[8]
0 0 [8] AaB Aalborg
0 0 
vs
00h00
[2]
Brøndby IF [2] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[5]
0 0 [5] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
00h00
[4]
LDU Quito [4] 0 0
0 0 
TBNA00h30
[16]
0 0 [16] RCD Espanyol
0 0 
vs
00h30
[6]
Villarreal CF [6] 0 0
0 0 
 
ITA300h30
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
vs
00h30
[A-6]
Monza [A-6] 0 0
0 0 
ITA300h30
[A-7]
0 0 [A-7] Carrarese Calcio
0 0 
vs
00h30
[A-17]
AC Prato [A-17] 0 0
0 0 
ITA300h30
[A-8]
0 0 [A-8] Pontedera
0 0 
vs
00h30
[A-15]
US Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
EGYA00h30
[9]
0 0 [9] ENPPI Cairo
0 0 
vs
00h30
[2]
Ismaily SC [2] 0 0
0 0 
BDNA01h00
[2]
0 0 [2] FC Porto
0 0 
vs
01h00
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
MEXA01h00
[10]
0 0 [10] Deportivo Toluca
0 0 
vs
01h00
[2]
Santos Laguna [2] 0 0
0 0 
MEXB01h00
[8]
0 0 [8] Leones Negros
0 0 
vs
01h00
[5]
Atlante FC [5] 0 0
0 0 
ICELC01h15
[B-5]
0 0 [B-5] Trottur Reykjavik
0 0 
vs
01h15
[B-3]
Breidablik [B-3] 0 0
0 0 
PERA01h15
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Municipal
0 0 
vs
01h15
[B-1]
Academia Cantolao [B-1] 0 0
0 0 
ISRA01h30
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
vs
01h30
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
RMNA01h45
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
vs
01h45
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
TBNB02h00
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
vs
02h00
[17]
Barcelona B [17] 0 0
0 0 
BIA02h00
[13]
0 0 [13] Mouscron-Peruwelz
0 0 
vs
02h00
[10]
RS Waasland-Beveren [10] 0 0
0 0 
BRAMG02h00
[5]
0 0 [5] URT/MG
0 0 
vs
02h00
[9]
Tupi/MG [9] 0 0
0 0 
BRAMG02h00
[6]
0 0 [6] Caldense/MG
0 0 
vs
02h00
[8]
Patrocinense/MG [8] 0 0
0 0 
BRAMG02h00
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
vs
02h00
[11]
Atlético Mineiro/MG [11] 0 0
0 0 
BRARS02h00
[11]
0 0 [11] SC São Paulo/RS
0 0 
vs
02h00
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Caetano/SP
0 0 
vs
02h00
[C-3]
Ferroviária/SP [C-3] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[D-2]
0 0 [D-2] RB Brasil/SP
0 0 
vs
02h00
[A-1]
Corinthians/SP [A-1] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[B-3]
0 0 [B-3] Santo André/SP
0 0 
vs
02h00
[A-2]
Bragantino/SP [A-2] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[A-5]
0 0 [A-5] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
02h00
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari
0 0 
vs
02h00
[B-6]
Nacional Potosí [B-6] 0 0
0 0 
COLA02h00
[6]
0 0 [6] Envigado FC
0 0 
vs
02h00
[1]
Once Caldas [1] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
vs
02h30
[5]
AD Carmelita [5] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[4]
0 0 [4] Pérez Zeledón
0 0 
vs
02h30
[10]
Limón FC [10] 0 0
0 0 
TBNA02h45
[9]
0 0 [9] Real Betis
0 0 
vs
02h45
[4]
Real Madrid [4] 0 0
0 0 
 
ITA02h45
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
vs
02h45
[6]
Sampdoria [6] 0 0
0 0 
 
VENA02h45
[8]
0 0 [8] Deportivo La Guaira
0 0 
vs
02h45
[15]
Metropolitanos [15] 0 0
0 0 
PHA03h00
[3]
0 0 [3] Olympique Marseille
0 0 
vs
03h00
[7]
Girondins Bordeaux [7] 0 0
0 0 
 
ARGA03h00
[15]
0 0 [15] San Martín San Juan
0 0 
vs
03h00
[2]
Talleres Córdoba [2] 0 0
0 0 
ARGA03h00
[28]
0 0 [28] Arsenal Sarandi
0 0 
vs
03h00
[10]
CA Huracán [10] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[13]
0 0 [13] Guillermo Brown
0 0 
vs
03h00
[19]
Quilmes AC [19] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[11]
0 0 [11] Brown de Adrogué
0 0 
vs
03h00
[23]
Boca Unidos [23] 0 0
0 0 
BRARS03h00
[12]
0 0 [12] Novo Hamburgo/RS
0 0 
vs
03h00
[5]
São Luiz/RS [5] 0 0
0 0 
BRARS03h00
[2]
0 0 [2] Brasil Pelotas/RS
0 0 
vs
03h00
[4]
São José PoA/RS [4] 0 0
0 0 
BRASP03h00
[B-1]
0 0 [B-1] São Paulo/SP
0 0 
vs
03h00
[D-1]
Santos/SP [D-1] 0 0
0 0 
URUA03h00
[12]
0 0 [12] River Plate (URU)
0 0 
vs
03h00
[8]
Atenas San Carlos [8] 0 0
0 0 
URUA03h00
[14]
0 0 [14] Racing Club (URU)
0 0 
vs
03h00
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
URUA03h00
[6]
0 0 [6] Defensor Sporting
0 0 
vs
03h00
[15]
CA Torque [15] 0 0
0 0 
URUA03h00
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
vs
03h00
[4]
Atlético Fénix [4] 0 0
0 0 
MEXA03h00
[15]
0 0 [15] Cruz Azul
0 0 
vs
03h00
[6]
Puebla FC [6] 0 0
0 0 
BDNA03h15
[9]
0 0 [9] Vitória Guimarães
0 0 
vs
03h15
[4]
SC Braga [4] 0 0
0 0 
COLB03h30
[11]
0 0 [11] Fortaleza (COL)
0 0 
vs
03h30
[12]
Llaneros FC (COL) [12] 0 0
0 0 
COLB03h30
[15]
0 0 [15] Deportes Quindío
0 0 
vs
03h30
[9]
Bogotá FC [9] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[8]
0 0 [8] O'Higgins
0 0 
vs
04h00
[4]
CD Huachipato [4] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[13]
0 0 [13] Deportes Valdivia
0 0 
vs
04h00
[9]
Cobresal [9] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[3]
0 0 [3] Cobreloa
0 0 
vs
04h00
[1]
Rangers Talca [1] 0 0
0 0 
COLA04h00
[17]
0 0 [17] Atlético Bucaramanga
0 0 
vs
04h00
[18]
Leones FC [18] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[9]
0 0 [9] SD Aucas
0 0 
vs
04h00
[7]
Delfin SC [7] 0 0
0 0 
PERA04h00
[A-2]
0 0 [A-2] Alianza Lima
0 0 
vs
04h00
[A-3]
Sporting Cristal [A-3] 0 0
0 0 
VENA04h00
[4]
0 0 [4] Mineros Guyana
0 0 
vs
04h00
[9]
Trujillanos FC [9] 0 0
0 0 
VENA04h00
[10]
0 0 [10] Atlético Venezuela
0 0 
vs
04h00
[11]
Estudiantes Caracas [11] 0 0
0 0 
CRCA04h00
[7]
0 0 [7] Guadalupe FC
0 0 
vs
04h00
[6]
Santos Guápiles [6] 0 0
0 0 
BLVA04h15
[B-5]
0 0 [B-5] The Strongest
0 0 
vs
04h15
[A-1]
Bolívar [A-1] 0 0
0 0 
ARGB05h00
[25]
0 0 [25] Ferro Carril Oeste
0 0 
vs
05h00
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
ARGB05h00
[10]
0 0 [10] San Martín Tucumán
0 0 
vs
05h00
[16]
CS Estudiantes (SL) [16] 0 0
0 0 
PARA05h00
[12]
0 0 [12] Sportivo Luqueño
0 0 
vs
05h00
[2]
Olimpia Asunción [2] 0 0
0 0 
CRCA05h00
[3]
0 0 [3] Saprissa
0 0 
vs
05h00
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
ARGA05h15
[19]
0 0 [19] River Plate
0 0 
vs
05h15
[4]
Godoy Cruz [4] 0 0
0 0 
COLA05h15
[8]
0 0 [8] América de Cali
0 0 
vs
05h15
[3]
Patriotas FC [3] 0 0
0 0 
BRARS05h30
[1]
0 0 [1] Caxias/RS
0 0 
vs
05h30
[9]
Juventude/RS [9] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[C-2]
0 0 [C-2] Sao Bento/SP
0 0 
vs
05h30
[D-3]
Botafogo/SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[B-2]
0 0 [B-2] Ponte Preta/SP
0 0 
vs
05h30
[C-1]
Palmeiras/SP [C-1] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[A-4]
0 0 [A-4] Linense/SP
0 0 
vs
05h30
[C-4]
Novorizontino/SP [C-4] 0 0
0 0 
CHIB06h00
[4]
0 0 [4] Ñublense
0 0 
vs
06h00
[6]
La Serena [6] 0 0
0 0 
COLA06h00
[13]
0 0 [13] Atlético Huila
0 0 
vs
06h00
[14]
Junior Barranquilla [14] 0 0
0 0 
VENA06h00
[2]
0 0 [2] Zamora FC
0 0 
vs
06h00
[7]
Carabobo FC [7] 0 0
0 0 
CRCA06h00
[1]
0 0 [1] LD Alajuelense
0 0 
vs
06h00
[8]
Municipal Grecia [8] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[B-2]
0 0 [B-2] Blooming
0 0 
vs
06h30
[B-4]
Club Aurora [B-4] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[5]
0 0 [5] Unión Española
0 0 
vs
06h30
[7]
Antofagasta [7] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[14]
0 0 [14] TR Veracruz
0 0 
vs
07h00
[1]
Club América [1] 0 0
0 0 
ARGA07h30
[18]
0 0 [18] CA Banfield
0 0 
vs
07h30
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
COLA08h00
[9]
0 0 [9] Millonarios
0 0 
vs
08h00
[4]
Atlético Nacional [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất