GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 17/11/2017

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSWFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Roar (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Adelaide Utd (W) [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
3 0 [3] Dynamo M. Youth
3 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 0 5
0 5 
AUSAFT
[6]
4 0 [6] Brisbane Roar
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 4
0 4 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
HS Red Angels (W) [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] FK Pardubice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Pribram [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[8]
Rubin Kazan Youth [8] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka K. Youth
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Dynamo Kiev Youth [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya L. Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Veres Rivne Youth [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Spartak M. Youth [5] 0 3
0 3 
ARMAFT
[4]
2 0 [4] Banants Yerevan
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Alashkert Martuni [2] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mariupol Youth [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
1 0 [1] Opava
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 1
0 1 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Eastern AA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Southern District [5] 0 2
0 2 
UAEAFT
[12]
1 0 [12] Hatta Club
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[4]
Al Nasr Dubai [4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
2 0 [8] Ajman Club
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sharjah [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Jihlava [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] O Médéa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
JS Kabylie [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM El Harrach
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
USM Bel Abbès [7] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 1 [1] Qarabag FK
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sumqayit FK [5] 1 0
1 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragücü
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Petrojet Suez
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Tala'ea Al Jaish Cairo [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[9]
Septemvri Sofia [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Wasl Dubai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Al Dhafra [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
FC Botosani [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Radnicki Nis [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 2 [8] Buqa'a Amman
0 2 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[10]
Hussein Irbid [10] 2 0
2 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Shabab Riyadh [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed Club
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
Al Nassr Riyadh [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Stomil Olsztyn
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bytovia [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Podbeskidzie
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chrobry Glogow [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Rudeš Zagreb
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Slaven Belupo [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
APOEL FC [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Akhisar Bld. [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
PFK Aleksandriya [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
2 0 [4] Arminia Bielefeld
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[17]
E. Braunschweig [17] 0 2
0 2 
DUBFT
[10]
6 0 [10] SV Darmstadt
6 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
SV Sandhausen [11] 0 2
0 2 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] Hartberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Kapfenberg [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Floridsdorfer AC [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabrück
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
VfR Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Preußen Münster [10] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   FSV Frankfurt
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Mainz II   1 0
1 0 
PHAAFT
[17]
2 0 [17] Lille OSC
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
AS Saint-Étienne [7] 0 3
0 3 
 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Zamalek SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Nasr Cairo [18] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-5]
Univ San Martín [A-5] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Znojmo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Olympia H.Kralove [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] LB Châteauroux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] US Quevilly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
US Orléans [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Stade Reims
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Paris FC [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont Foot
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg-Péronnas
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[12]
Valenciennes FC [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Sochaux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Nîmes Olympique [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[3]
AC Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre AC [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
US Boulogne [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] SO Cholet
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[12]
US Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Lyon Duchère [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC93
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Rodez AF [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] FC Emmen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] FC Den Bosch
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
FC Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
FC Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 1 [8] SC Cambuur
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Fortuna Sittard [2] 1 0
1 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Servette FC [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
2 0 [7] VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse SK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Preston NE
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Burton Albion
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
Sheffield Utd [10] 0 0
0 0 
PHAAFT
[13]
2 0 [13] Amiens SC
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 3
0 3 
 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 1 [2] GAP Connah's Quay
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Bangor City [3] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
4 0 [10] Girona FC
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Real Sociedad [11] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] UD Almería
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Real Zaragoza [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Argentinos Juniors
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Colon Santa Fe [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] GS Consolat
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[15]
Les Herbiers VF [15] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Portimonense SC   0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 1 [9] Guarani/SP
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Luverdense/MT   1 0
1 0 
ARGAFT
[15]
1 0 [15] Atlético Tucumán
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[27]
Arsenal Sarandi [27] 0 3
0 3 
BRBFT
[10]
3 0 [10] Juventude/RS
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Figueirense/SC [3] 0 1
0 1 
NZLAFT
[6]
1 0 [6] Tasman United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[21]
2 0 [21] Newell's Old Boys
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano Córdoba [13] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] SKA-Energia Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
El Nacional Quito [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 1 [10] Puebla FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Lobos de la BUAP [18] 1 0
1 0 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] Club Atlas
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca CF [9] 0 2
0 2 
DUC4THoãn
 
0 0   RW Essen
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất