GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 17/02/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] N.E. MetroStars
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Campbelltown City [2] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] Croydon Kings
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[11]
Para Hills Knights [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City
0 0 
FT
10-0(6-0)
(6-0)
[8]
SA Panthers [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[12]
0 0 [12] Sturt Lions
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Adelaide Utd Youth [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
2 0 [9] Wellington Phoenix
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Moreton Bay Utd [3] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Panetolikos Youth   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
1 0 [6] Brisbane City
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
3 1 [5] Adelaide United
3 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Central Coast Mariners [10] 1 3
1 3 
GREU20FT
 
1 0   Asteras Tripoli Youth
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Atromitos Youth   0 4
0 4 
GREU20FT
 
1 0   AO Kerkyra Youth
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Apollon Smyrni Youth   0 2
0 2 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[14]
Sunshine Coast [14] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[12]
3 0 [12] North QLD United
3 0 
FT
1-6(1-5)
(1-5)
[1]
Western Pride [1] 0 2
0 2 
GREU20FT
 
4 0   Lamia Youth
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAOK Youth   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[9]
0 0 [9] Brisbane Roar Youth
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Cairns FC [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
1 0 [6] Balikesirspor
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Elazığspor [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
2 0 [8] Erzurum BB
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
1 0 [14] Antalyaspor
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
2 0 [15] Pattaya United
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
Chainat FC [13] 0 3
0 3 
AZEAFT
[2]
2 0 [2] Gabala FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 5
0 5 
BULAFT
[12]
3 0 [12] Etar Veliko Tarnovo
3 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[9]
Septemvri Sofia [9] 0 4
0 4 
GREU20FT
 
2 0   AO Platanias Youth
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
PAS Giannina Youth   0 4
0 4 
FINCFT
[A-3]
1 0 [A-3] RoPS Rovaniemi
1 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[A-4]
AC Kajaani [A-4] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka K. Youth
0 0 
FT
0-3(3-1)
(3-1)
[5]
Mariupol Youth [5] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
2 0 [4] Muang Thong United
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Port FC [3] 0 4
0 4 
BDNBFT
[19]
1 0 [19] Gil Vicente
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Sporting Lisboa B [18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] UD Las Palmas
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sevilla FC [7] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Düsseldorf
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Greuther Fürth [15] 0 2
0 2 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Ingolstadt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
St. Pauli [12] 0 2
0 2 
DUBFT
[4]
3 0 [4] Arminia Bielefeld
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SV Darmstadt [10] 0 3
0 3 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Holstein Kiel
1 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-2]
0 0 [D-2] HJK Helsinki
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[D-3]
FC KTP [D-3] 0 1
0 1 
FINCFT
[A-2]
0 0 [A-2] AC Oulu
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[A-1]
KuPS Kuopio [A-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
2 0 [12] Sepsi OSK
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[11]
2 0 [11] Stal Kamianske
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
PFK Aleksandriya [5] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[9]
Olimpik Donetsk Yth [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
1 0 [8] Suphanburi FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Nakhon Ratchasima [11] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   Sheffield Wed
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Swansea City   0 1
0 1 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Hearts FC [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Stjarnan FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[C-5]
Haukar [C-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-3]
1 0 [C-3] Ilves Tampere
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[C-2]
FC Lahti [C-2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
2 0 [11] Giresunspor
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
2 0 [17] Manisaspor
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Adanaspor [13] 0 1
0 1 
DUC3FT
[19]
0 1 [19] Chemnitzer FC
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Unterhaching [9] 1 0
1 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Würzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
FSV Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen II
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 1 [14] Sonnenhof Großaspach
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carl Zeiss Jena [11] 1 0
1 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
1 0 [6] FC Vereya
1 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Apollon Smyrni [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AE Larisa Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] FK Zemun
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Sivasspor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Fotboll
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kalmar FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Åtvidabergs FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Oddevold
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Halmstads BK   0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Hussein Irbid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Police Tero FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United [2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Triestina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-8]
AlbinoLeffe [B-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 1 [B-9] Fano
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-17]
Vicenza Calcio [B-17] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Baroka FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Chippa United [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Markhiya SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Khor SC [8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-7]
0 0 [2-7] Stoke City U23s
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[2-9]
Fulham U23s [2-9] 0 0
0 0 
ITAAFT
[13]
3 0 [13] Udinese Calcio
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[2]
Parma Calcio [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Spezia Calcio [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia Calcio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC93
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
HNK Rijeka [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] FK Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
MFK OKD Karvina [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] FK Jablonec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaka
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
2 0 [18] 1.FC Köln
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hannover 96 [13] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[15]
2 0 [15] SC Freiburg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Werder Bremen [11] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[16]
4 0 [16] VfL Wolfsburg
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bayern München [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sumqayit FK
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Neftchi Baku [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Wisla Plock
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-6]
0 0 [C-6] FC Viikingit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
JJK Jyväskylä [C-5] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] Cardiff Met
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Cefn Druids AFC [6] 1 0
1 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Middlesbrough [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] QPR
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Brentford FC [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Burton Albion
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham F. [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Birmingham City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall FC [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
2 1 [7] Preston NE
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wolverhampton [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   West Bromwich
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Southampton   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend Utd
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Walsall FC [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[22]
Northampton [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Wycombe [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Forest Green [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Colchester Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] CA Osasuna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Gernika Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Motherwell FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Kilmarnock FC [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of the South
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Falkirk FC [8] 1 0
1 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Airdrieonians FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[5]
Stranraer FC [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Ayr United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Alloa Athletic [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Arouca [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Magni Grenivik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
KR Reykjavik [B-3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Göteborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Varbergs BoIS   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   GIF Sundsvall
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
 
Norrby IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Sirius IK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Östers IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Norrköping
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Helsingborg   0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Veres Rivne [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 1 [16] Everton Viña del Mar
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Universidad Católica [1] 1 0
1 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] Paradou AC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] USM Bel Abbès
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Brighton
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 1 [9] SD Eibar
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Asteras Tripoli
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Atromitos FC [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
IBV Vestmannaeyjar [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Fermana FC [B-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo Calcio [B-16] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Jihlava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Faisaly Amman
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Shabab Al Urdun [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al Faisaly (KSA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Ohud Medina [14] 0 0
0 0 
FINCFT
[B-3]
0 0 [B-3] VPS Vaasa
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[B-5]
TPV Tampere [B-5] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[7]
Arabi Doha [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia Mestalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 1 [A-11] Rápido de Bouzas
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-6]
Real Valladolid B [A-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas de Guecho
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
SD Amorebieta [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Villarreal B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
CD Ebro [C-1] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[15]
Strasbourg [15] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] CD Aves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Marítimo [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] FC Ashdod
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Alcorcón
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Oviedo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Albacete Balompié [18] 0 0
0 0 
ITAAFT
[14]
2 0 [14] ChievoVerona
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari Calcio [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
KV Oostende [11] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-1]
0 0 [B-1] KA Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-5]
IR Reykjavik [B-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-5]
0 0 [E-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[E-1]
EIF Ekenas [E-1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] El Nacional Quito
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
CS Emelec [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-6]
0 0 [A-6] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Valur Reykjavik [A-1] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Huddersfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Deportivo Alavés
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruña [18] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Hoffenheim [3] 0 6
0 6 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
SBV Excelsior [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
PAOK Salonica [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 1 [7] Bohemians 1905
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
1. FC Brno [16] 1 0
1 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al Fateh (KSA) [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cape Town City [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Académica Coimbra
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Vitória Guimarães B [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Lugano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Grasshoppers [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[5]
0 0 [5] Tombense FC/MG
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Democrata-GV/MG [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] SL Benfica
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-8]
Ayacucho FC [A-8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro/MG
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Villa Nova/MG [10] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Santo André/SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Bragantino/SP [A-2] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 1 [1] PSV Eindhoven
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
SC Heerenveen [8] 1 0
1 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Lorca FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sporting Gijón [3] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
1 0 [19] Troyes AC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] SM Caen
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Stade Rennais [5] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
1 0 [10] Montpellier HSC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Guingamp [12] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[14]
0 0 [14] Angers SCO
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
AS Saint-Étienne [7] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[13]
1 1 [13] Amiens SC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Toulouse FC [18] 1 0
1 0 
 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte Waregem
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KSC Lokeren
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
KV Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BRARSFT
[11]
0 0 [11] Cruzeiro PoA/RS
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Avenida/RS [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
CD San José [B-1] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Tigres FC (COL)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Unión Magdalena [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Real Zaragoza [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] OH Leuven
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FCO Beerschot Wilrijk [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Fortaleza (COL)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Llaneros FC (COL) [14] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 1 [17] Anzoátegui
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portuguesa FC [9] 1 0
1 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Málaga CF
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Valencia CF [4] 1 4
1 4 
 
ITAAFT
[12]
0 0 [12] Genoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Inter Milano [5] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] ADO Den Haag
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Willem II Tilburg [13] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Argentinos Juniors
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[15]
Atlético Tucumán [15] 0 2
0 2 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newell's Old Boys [21] 0 1
0 1 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
[5]
Sarmiento Junín [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 2 [1] Club Almagro
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Deportivo Riestra [19] 2 0
2 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atlético FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cortuluá [5] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Liverpool (URU)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 1 [11] Mvo Wanderers
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
CA Peñarol [2] 1 0
1 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] CA Progreso
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Rampla Juniors [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
1 1 [18] GD Estoril
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Belenenses [12] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Real Garcilaso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
FBC Melgar [B-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano/SP
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Ferroviária/SP [C-4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
3 0 [9] CD Palestino
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Colo Colo [6] 0 4
0 4 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Puerto Montt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
CD Magallanes [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Universitario Popayán [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macará
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Independiente del Valle [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Zulia FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Real Potosí
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-5]
Club Destroyers [A-5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario AAC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Villa Dálmine [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
2 1 [25] Temperley
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Independiente [6] 1 1
1 1 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Cerro Porteño
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de América [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sport Rosario
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
3 0 [2] Independiente Medellín
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 3
0 3 
COLAFT
[19]
1 0 [19] Boyacá Chicó
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Rionegro Águilas [13] 0 2
0 2 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Puerto Cabello
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Estudiantes FC [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Cruz Azul
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Puebla FC [10] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranópolis/RS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Grêmio/RS [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Univ de Concepcion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Curicó Unido [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 1 [13] FC Juárez
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Venados Yucatán [11] 1 0
1 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[28]
Club Olimpo [28] 0 1
0 1 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] San Marcos Arica
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[10]
Deportes Copiapó [10] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
6 0 [15] Alianza Petrolera
6 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Ind. Santa Fe [12] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Sport Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Unión Comercio [B-6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Tigres UANL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Club Atlas [15] 0 1
0 1 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Tampico Madero [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
4 0 [13] Club León
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Querétaro FC [14] 0 1
0 1 
CRCAFT
[1]
2 0 [1] CS Herediano
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad CR [8] 0 4
0 4 
MEXAFT
[6]
6 0 [6] Club Tijuana
6 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
UNAM Pumas [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[11]
0 1 [11] Club Necaxa
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
CF Monterrey [3] 1 2
1 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cimarrones Sonora [15] 0 1
0 1 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Guadalajara Chivas
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca CF [9] 0 3
0 3 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Babelsberg
0 0 
0-0
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
0-0
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
CHIBHoãn
[13]
0 0 [13] Deportes Melipilla
0 0 
0-0
[16]
Santiago Wanderers [16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất