GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 16/02/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSAFT
[6]
3 0 [6] WS Wanderers
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Redlands Utd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Gold Coast Utd [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Vorskla Youth
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Veres Rivne Youth [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   AEK Youth
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Xanthi Youth   0 3
0 3 
UKRU21FT
[10]
2 0 [10] Stal Kamianske Youth
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Aleksandriya Youth [5] 0 5
0 5 
EGYAFT
[13]
1 0 [13] Masr lel Maqassah
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Tanta FC [16] 0 2
0 2 
KSAFT
[14]
2 0 [14] Al Raed Club
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ettifaq FC [11] 0 2
0 2 
ISRBFT
[1]
2 0 [1] Hapoel Tel Aviv
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Hadera [4] 0 1
0 1 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 3
0 3 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Ironi Nir Ramat HaSharon [13] 0 1
0 1 
ISRBFT
[3]
1 0 [3] Hapoel Afula
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Marmorek [11] 0 2
0 2 
ISRBFT
[2]
1 0 [2] Hapoel Rishon Lezion
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Hapoel Petah Tikva [10] 0 2
0 2 
JORAFT
[5]
2 0 [5] Ahli Amman
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 1
0 1 
THAFT
[12]
0 0 [12] Chonburi FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Siam Navy [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Rayyan SC
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Sailiya SC [4] 0 1
0 1 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altınordu SK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Samsunspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ankaragücü
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Rizespor [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] DRB Tadjenanet
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
JS Kabylie [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 1 [15] USM El Harrach
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
USM Alger [4] 1 0
1 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Alassiouty Sport
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ahly Cairo [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Jazeera Amman [3] 0 0
0 0 
KSAFT
[7]
0 0 [7] Al Feiha
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Gharrafa SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Kharaitiyat [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Ahli Doha
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Qatar SC [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[4]
Spartak Subotica [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] MC Alger
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Korona Kielce [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Rudeš Zagreb
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Inter Zaprešić [5] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-4]
0 0 [D-4] HIFK Helsinki
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[D-2]
FC Honka Espoo [D-2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Chernomorets Od. [10] 0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
SV Sandhausen [4] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Heidenheim
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
VfL Bochum [14] 0 0
0 0 
KSAFT
[8]
0 0 [8] Shabab Riyadh
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Al Hilal Riyadh [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Arab Contractors
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al Intagh Al Harbi [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] Tala'ea Al Jaish Cairo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Semouha Club [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preußen Münster
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Odense BK [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Maritzburg United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
AmaZulu FC [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] FC Voluntari
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Blackburn U23s
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2-1]
Brighton U23s [2-1] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] US Orléans
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Paris FC [3] 1 0
1 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] FC Sochaux
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[5]
Le Havre AC [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Clermont Foot
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
LB Châteauroux [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 1 [18] Bourg-Péronnas
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
AS Nancy-Lorraine [17] 1 0
1 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Valenciennes FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
AC Ajaccio [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nîmes Olympique
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
AS Béziers [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] US Boulogne
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
FC Chambly [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Rodez AF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Les Herbiers VF [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Entente SSG
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
US Concarneau [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] SO Cholet
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[16]
US Avranches [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Stade Laval [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] GS Consolat
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Lyon Duchère [13] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] VVV Venlo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
FC Groningen [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 1 [18] RKC Waalwijk
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
SC Cambuur [12] 1 0
1 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] FC Volendam
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[11]
FC Dordrecht [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] FC Emmen
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[8]
De Graafschap [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Jong Utrecht [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Eindhoven
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[16]
Jong AZ Alkmaar [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
SC Telstar [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Almere City FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Wil
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Bari 1908 [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
0 0 [11] Hertha BSC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Mainz [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[10]
Slask Wroclaw [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Sint-Truiden
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse SK
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Bohemians FC
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Shamrock Rovers [10] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Leicester City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sheffield Utd   0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Sambenedettese
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-15]
AC Mestre [B-15] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
2 0 [2] AS Monaco
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dijon FCO [13] 0 1
0 1 
 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Dundalk FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Bray Wanderers [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St Patrick's Dublin
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Derry City [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
GAP Connah's Quay [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
1 0   Chelsea FC
1 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
 
Hull City   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[8]
3 0 [8] Girona FC
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
CD Leganés [12] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Valladolid
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-4]
0 0 [C-4] Keflavik IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-3]
Fjölnir [C-3] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] CD Feirense
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Portimonense SC [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Santaní
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Libertad [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Aragua FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Caracas FC [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Unión Santa Fe [6] 0 1
0 1 
ARGAFT
[7]
1 0 [7] Racing Club
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
CA Lanús [22] 0 3
0 3 
CHIAFT
[1]
0 0 [1] Univ de Chile
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
San Luis Quillota [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Tachira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Lara [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] General Díaz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Independiente FBC [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Instituto Córdoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Los Andes [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Juventud Unida (G)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Gimnasia Jujuy [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Universitario Sucre
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
CD Guabirá [A-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
3 0 [9] Belgrano Córdoba
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[21]
Vélez Sársfield [21] 0 4
0 4 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Morón [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 1 [8] Barcelona SC
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Univ Católica Quito [10] 1 0
1 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Tasman United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Univ San Martín
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Universitario [A-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lobos de la BUAP [17] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] UAEM
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Cafetaleros Tapachula [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Correcaminos UAT
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Zacatepec [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 1 [16] Atlético San Luis
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Celaya FC [9] 1 0
1 0 
ICELCHoãn
[C-5]
0 0 [C-5] Vikingur Olafsvik
0 0 
0-0
[C-6]
Leiknir Reykjavik [C-6] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-12]
0 0 [1-12] Man United U23s
0 0 
0-0
[1-2]
Chelsea U23s [1-2] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
0-0
[1]
Crusaders Belfast [1] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
0-0
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
MEXBHoãn
[2]
0 0 [2] Mineros de Zacatecas
0 0 
0-0
[15]
Murciélagos FC [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất