GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 14/01/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSWFT
[5]
0 0 [5] Canberra Utd (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
WS Wanderers (W) [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melb. Victory (W)
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Melbourne City (W) [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
3 0 [10] Central Coast Mariners
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Melbourne City [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[8]
0 0 [8] Lee Man FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Dreams SC [9] 0 0
0 0 
ASI23FT
[D-2]
0 0 [D-2] Vietnam U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Australia U23 [D-3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
2 0   CS Univ Craiova
2 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
 
Meppen   0 4
0 4 
AUSAFT
[5]
2 0 [5] Adelaide United
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[1]
0 0 [1] Kitchee SC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[5]
Southern District [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
1 0 [A-8] Real Valladolid B
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-1]
Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
4 0 [17] Levante UD
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Celta de Vigo [10] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] SD Huesca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
CD Numancia [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-6]
CD Mirandés [B-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] CF Peralada
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[C-8]
Valencia Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Las Palmas Atlético
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-13]
UCAM Murcia [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] CF Fuenlabrada
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-2]
CF Talavera Reina [A-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Atlético Madrid B
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-9]
Unión Adarve [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Marbella
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[D-18]
Córdoba CF B [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Atlético Baleares
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
SD Formentera [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] SCR Peña Deportiva
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
Real Mallorca [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Deportivo Aragón
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-10]
Lleida Esportiu [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Real Betis B
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[D-16]
Linense [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] CD Vitoria (ESP)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logroñés [B-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 1 [A-10] S.S. Reyes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Depor La Coruña B [A-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[D-4]
CF Villanovense [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Jumilla CF
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura UD
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-17]
Lorca Deportiva [D-17] 0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Sydney FC (W) [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Porto B [8] 0 0
0 0 
ASI23FT
[D-4]
0 0 [D-4] Syria U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
South Korea U23 [D-1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
2 0   Indonesia
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Iceland   0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-4]
0 0 [2-4] Norwich U23s
0 0 
FT
4-3(2-3)
(2-3)
[2-11]
Newcastle U23s [2-11] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-4]
0 0 [1-4] Sunderland U23s
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1-9]
Chelsea U23s [1-9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
1 0 [11] Petrojet Suez
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Dakhleya [14] 0 4
0 4 
ANHU23FT
[2-8]
0 0 [2-8] Middlesbrough U23s
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[2-1]
Blackburn U23s [2-1] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
PAOK Salonica [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
2 0 [10] Mosta FC
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 4
0 4 
CYPAFT
[7]
1 0 [7] Doxa Katokopia
1 0 
FT
0-8(0-4)
(0-4)
[1]
APOEL FC [1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Bournemouth
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Arsenal [6] 0 2
0 2 
 
BIBFT
[4]
2 0 [4] Lierse SK
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Tubize [8] 0 2
0 2 
NPAFT
[7]
2 0 [7] Chippa United
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Bidvest Wits [11] 0 2
0 2 
NPAFT
[9]
2 0 [9] Golden Arrows
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
SuperSport United [15] 0 1
0 1 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Baroka FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
AmaZulu FC [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Galatasaray SK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Viitorul Constanta   0 0
0 0 
ITC2FT
 
1 0   US Lecce
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Matera Calcio   0 1
0 1 
ITC2FT
 
2 0   Cosenza
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Trapani Calcio   0 1
0 1 
PHAFT
[6]
2 0 [6] AS Saint-Étienne
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Toulouse FC [17] 0 3
0 3 
 
GHCLBFT
 
0 0   Heidenheim
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
LASK Linz   0 0
0 0 
DUAFT
[18]
2 0 [18] 1.FC Köln
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Mönchengladbach [8] 0 3
0 3 
 
GHCLBFT
 
0 0   FC Basel
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Tianjin Quanjian   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   BSC Young Boys
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
SV Sandhausen   0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Cádiz CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Córdoba CF [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Peña Sport FC
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[A-15]
Arenas de Guecho [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] CD Izarra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-13]
Real Unión [B-13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Leixões SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[20]
Real SC [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional Madeira [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] União da Madeira
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Sporting Braga B [16] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Famalicão [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 0 [10] Vitória Guimarães B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hibernians Paola [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis FC [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Semouha Club
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6]
ENPPI Cairo [6] 0 0
0 0 
KSAFT
[10]
0 0 [10] Shabab Riyadh
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Ettifaq FC [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
3 1 [13] Deportivo Alavés
3 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sevilla FC [8] 1 2
1 2 
 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Asteras Tripoli
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
AE Larisa [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Atromitos FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Panetolikos [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-25]
0 0 [A-25] CCD Cerceda
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-12]
CD Guijuelo [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rápido de Bouzas
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Pontevedra [A-14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
2 0 [3] Liverpool FC
2 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[1]
Manchester City [1] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Barakaldo CF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Tudelano [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Gernika Club [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] CD Toledo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-13]
Navalcarnero [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] CE Sabadell
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-9]
UE Olot [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] CD Badajoz
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-20]
Écija Balompié [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Atlético Saguntino
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Villarreal B [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Racing Ferrol
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] San Fernando CD
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-15]
Mérida AD [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[D-5]
CD El Ejido 2012 [D-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Ontinyent CF
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[C-6]
CD Ebro [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Burgos CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] CF Badalona
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[C-2]
Elche CF [C-2] 0 0
0 0 
PHAFT
[3]
2 0 [3] Lyon
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Angers SCO [14] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] CD Tondela
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[17]
CD Feirense [17] 0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
0 0 [8] Boavista FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Portimonense SC [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] CD Santa Clara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 1 [9] Pafos FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
AEL Limassol [5] 1 0
1 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Cultural Leonesa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Lorca FC [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Albacete Balompié
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
Recreativo Huelva [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Hércules CF
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-16]
CD Alcoyano [C-16] 0 0
0 0 
DUAFT
[3]
1 0 [3] Borussia Dortmund
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 1
0 1 
 
BIBFT
[2]
0 0 [2] OH Leuven
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Union Saint-Gilloise [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] LD Alajuelense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
CS Herediano [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] RCD Espanyol
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 4
0 4 
 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
PAS Giannina [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Levadiakos
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[5]
Panathinaikos [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-21]
Coruxo FC [A-21] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
4 1 [12] Belenenses
4 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Rio Ave [5] 1 4
1 4 
MEXAFT
[6]
0 0 [6] UNAM Pumas
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
Club Atlas [16] 0 3
0 3 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Negros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
UAEM [16] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Zamalek SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Al Intagh Al Harbi [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
CA Osasuna [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
2 0 [11] Real Sociedad
2 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
1 0 [9] FC Nantes
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Lisboa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
CD Aves [16] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] AD Carmelita
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Grecia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Limón FC [5] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (W) U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Uruguay (W) U20 [B-4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 1 [12] CS Cartaginés
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Saprissa [2] 1 0
1 0 
ARGTVFT
 
2 0   Rosario Central
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
CA Lanús   0 1
0 1 
MEXAFT
[14]
3 0 [14] TR Veracruz
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
CF Monterrey [3] 0 1
0 1 
CSUW20FT
[B-1]
1 1 [B-1] Brazil (W) U20
1 1 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[B-3]
Chile (W) U20 [B-3] 1 0
1 0 
ARGTVFT
 
0 0   Boca Juniors
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Godoy Cruz   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất