GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 13/01/2018

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSU21FT
[B-4]
0 0 [B-4] Central Coast M. Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
Canberra Utd Youth [B-5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
WS Wanderers [7] 0 1
0 1 
ASI23FT
[C-2]
0 0 [C-2] Malaysia U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Jordan U23 [C-3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-2]
0 0 [B-2] Palestine U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
North Korea U23 [B-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
WS Wanderers Youth [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
0 0 [4] Melbourne Victory
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Eastern AA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Académica Coimbra
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Académico Viseu [5] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-4]
0 0 [C-4] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Iraq U23 [C-1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-4]
0 0 [B-4] Thailand U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Japan U23 [B-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
FC Helsingor   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brøndby IF
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
FC Roskilde   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
AaB Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Girona FC
2 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[19]
UD Las Palmas [19] 0 5
0 5 
 
KSAFT
[6]
2 0 [6] Al Faisaly (KSA)
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Qadisiya Khubar [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
1 0 [2] Cardiff City
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland [24] 0 2
0 2 
EGYAFT
[11]
2 0 [11] Masr lel Maqassah
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Alassiouty Sport [8] 0 1
0 1 
EGYAFT
[17]
1 0 [17] Al Raja
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Arab Contractors [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   FC Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
2 0 [4] Gzira United
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 4
0 4 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Rayyan SC
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Khor SC [8] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Parma Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Livorno   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Thun
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
 
FC Wohlen   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(1-2)
(1-2)
 
Arsenal Sarandi   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Paderborn   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pontedera   0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] FC Lorient
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Gazélec Ajaccio [15] 0 1
0 1 
PH3FT
[1]
0 1 [1] Red Star FC93
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
SO Cholet [9] 1 0
1 0 
ISRAFT
[6]
1 0 [6] Bnei Yehuda
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
1 0 [14] Ethnikos Achnas
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nürnberg
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Hearts FC   0 0
0 0 
DUAFT
[13]
0 0 [13] Hannover 96
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
Mainz [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
0 0 [7] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[10]
1 0 [10] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hertha BSC [9] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
1 0 [12] Werder Bremen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Hoffenheim [5] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[11]
1 0 [11] FC Augsburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Celta de Vigo B
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-21]
Gimnástica Seg. [A-21] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Wil
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Luzern
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Groningen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Dresden   0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
1 0 [16] Huddersfield
1 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[14]
West Ham [14] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Brighton [13] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Crystal Palace
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley FC [7] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Watford FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[18]
Southampton [18] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Newcastle Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Swansea City [17] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[5]
2 0 [5] Chelsea FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Leicester City [8] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Birmingham City
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Derby County [7] 0 3
0 3 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Ipswich Town
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Leeds United [12] 0 2
0 2 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Bristol City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Norwich City [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[6]
1 0 [6] Millwall FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Preston NE [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Barnsley
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wolverhampton [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
0 0 [8] Brentford FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[18]
1 0 [18] Hull City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Reading FC [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Burton Albion
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
QPR [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
4 0 [5] Middlesbrough
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fulham FC [3] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Shrewsbury [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Southend Utd
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Northampton [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Oxford United [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Scunthorpe Utd [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Gillingham
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[21]
Rochdale [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Crewe Alexandra [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Port Vale
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Stevenage FC [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 1 [21] Grimsby Town
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Newport County [14] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Forest Green [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Coventry City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Real Valladolid [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Real Sociedad B [B-2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Livingston FC [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Inverness CT
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Queen of the South [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Alloa Athletic [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Ayr United [3] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 1 [17] Sporting Lisboa B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Sporting Covilha [15] 1 0
1 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ittihad Alexandria [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Real Madrid
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Villarreal CF [6] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smyrni
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Panionios GSS [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
UE Cornellà [C-2] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Sadd SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Markhiya SC [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] SD Amorebieta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-16]
Osasuna B [B-16] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Stade Rennais
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Olympique Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNBFT
[13]
0 1 [13] SL Benfica B
0 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
UD Oliveirense [11] 1 0
1 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
FC Ashdod [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] SD Leioa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Sporting Gijón
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Alcorcón [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] UD Almería
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Gimnàstic Tarragona [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaka
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
KSAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Ittihad Jeddah [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Cefn Druids AFC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[2]
GAP Connah's Quay [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Cardiff Met [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
0 0 [4] Tottenham
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Everton FC [9] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[12]
2 0 [12] SD Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
2 0 [6] RB Leipzig
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
Tanta FC [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
FK Kukesi   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rangers FC
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
 
Corinthians/SP   0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
1 0 [15] Paços de Ferreira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Marítimo [6] 0 2
0 2 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Polokwane City [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Free State Stars
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Cape Town City [6] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
PHAFT
[7]
5 0 [7] Montpellier HSC
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[12]
2 1 [12] Dijon FCO
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
FC Metz [20] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[15]
3 1 [15] SM Caen
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Lille OSC [19] 1 3
1 3 
 
PHAFT
[18]
4 0 [18] Troyes AC
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Girondins Bordeaux [11] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] OGC Nice
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amiens SC [13] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
CD Tenerife [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruña
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Valencia CF [4] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Barcelona SC
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Legia Warszawa   0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
2 0 [3] SC Braga
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
SL Benfica [1] 0 3
0 3 
CRCAFT
[8]
0 1 [8] Universidad CR
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos Juniors   0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (W) U20
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[A-1]
Paraguay (W) U20 [A-1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Club América
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Pachuca CF [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos de la BUAP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Querétaro FC [15] 0 2
0 2 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juárez
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Atlético San Luis [10] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (W) U20
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Argentina (W) U20 [A-4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Tasman United
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[10]
Hamilton Wanderers [10] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Waitakere United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Tigres UANL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Santos Laguna [2] 0 3
0 3 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 0 [13] Club León
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Deportivo Toluca [1] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Tampico Madero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Celaya FC [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Guadalupe FC [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
3 0 [17] Guadalajara Chivas
3 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[12]
Cruz Azul [12] 0 3
0 3 
ITC2Hoãn
 
0 0   Padova
0 0 
0-0
 
Vicenza Calcio   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất