GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 09/12/2017

GiảiGiờNhàKQKhách
GHQGFT
 
0 0   Solomon Islands
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Tuvalu   0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melb. Victory (W)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
Adelaide Utd (W) [9] 0 0
0 0 
AUSWFT
[8]
1 0 [8] WS Wanderers (W)
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Sydney FC (W) [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Guangzhou R&F U19
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Eastern AA [6] 0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
2 0 [7] Brisbane Roar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
EAFFFT
[1]
0 0 [1] South Korea
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
China [3] 0 0
0 0 
GHU23FT
 
0 0   Vietnam U23
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Myanmar U23   0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
4 0 [6] WS Wanderers
4 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] HK Pegasus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Dreams SC [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 1 [9] Spartak M. Youth
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ümraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Balikesirspor [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Erzurum BB
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Adana Demirspor [15] 0 0
0 0 
EAFFFT
[2]
0 0 [2] Japan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
North Korea [4] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[A-4]
0 0 [A-4] Rwanda
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Tanzania [A-5] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Trabzonspor [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[8]
Göztepe Izmir [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 1 [5] Aleksandriya Youth
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dynamo Kiev Youth [1] 1 0
1 0 
AUSAFT
[8]
2 0 [8] Perth Glory
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] FC Famalicão
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[4]
CD Santa Clara [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Getafe CF
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
SD Eibar [7] 0 4
0 4 
 
DUBFT
[10]
1 0 [10] Union Berlin
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Dynamo Dresden [13] 0 2
0 2 
DUBFT
[8]
1 0 [8] Jahn Regensburg
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
VfL Bochum [14] 0 3
0 3 
DUBFT
[16]
0 0 [16] Greuther Fürth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Heidenheim [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Karlsruher SC [4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] FK Kukesi
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
FK Mladost [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] FK Rad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 1 [11] FK Zemun
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 1 0
1 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 1 [11] Chernomorets Od.
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 1 0
1 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] FC Mariupol
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
Stal Kamianske [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
KSAFT
[7]
2 0 [7] Al Feiha
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Al Baten [11] 0 1
0 1 
ANHAFT
[12]
6 0 [12] West Ham
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Chelsea FC [4] 0 1
0 1 
 
DUC4BFT
 
0 0   Weiche Flensburg 08
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Lüneburger SK   0 3
0 3 
TNKBFT
[5]
2 0 [5] Gaziantep B.B.
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Ankaragücü [3] 0 2
0 2 
TNKBFT
[10]
2 0 [10] Adanaspor
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Elazığspor [8] 0 3
0 3 
FCWCFT
 
1 0   Pachuca CF
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wydad Casablanca   0 2
0 2 
CAFCECFT
[A-1]
0 0 [A-1] Kenya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Zanzibar [A-2] 0 3
0 3 
GHU23FT
 
0 0   Thailand U23
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Japan U23   0 2
0 2 
ITBFT
[15]
1 0 [15] Salernitana
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Perugia Calcio [12] 0 1
0 1 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preußen Münster
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[11]
Sonnenhof Großaspach [11] 0 3
0 3 
DUC3FT
[2]
1 0 [2] Paderborn
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Fortuna Köln [6] 0 2
0 2 
DUC3FT
[9]
4 0 [9] Meppen
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Werder Bremen II [19] 0 1
0 1 
DUC3FT
[7]
4 1 [7] VfR Aalen
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen [3] 1 1
1 1 
DUC3FT
[16]
2 0 [16] VfL Osnabrück
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Unterhaching [8] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
2 0   Stuttgarter Kickers
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
E. Stadtallendorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Elversberg
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
VfB Stuttgart II   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   SSV Ulm
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
TSV Schott Mainz   0 3
0 3 
DUC4NFT
 
1 0   Röchling Völklingen
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
1. FC Saarbrücken   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Astoria Walldorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
3 0   Mainz II
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
TuS Koblenz   0 1
0 1 
BULAFT
[5]
1 1 [5] Botev Plovdiv
1 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Etar Veliko Tarnovo [12] 1 3
1 3 
GREAFT
[12]
1 0 [12] AE Larisa
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
SKODA Xanthi [6] 0 6
0 6 
MLTAFT
[8]
1 0 [8] Hamrun Spartans
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 3
0 3 
MLTAFT
[10]
1 1 [10] Senglea Athletic
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 1 0
1 0 
SVKAFT
[4]
1 0 [4] Dunajska Streda
1 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 1
0 1 
SVKAFT
[10]
3 0 [10] Sport Podbrezova
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Nitra [7] 0 3
0 3 
SVKAFT
[1]
2 0 [1] Spartak Trnava
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tatran Presov [11] 0 2
0 2 
SVKAFT
[12]
3 0 [12] FK Senica
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 1
0 1 
NGAFT
[11]
3 0 [11] Rubin Kazan
3 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
SKA-Energia [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Genclerbirligi [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[14]
2 0 [14] Polokwane City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Bidvest Wits [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
1 0 [10] SuperSport United
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cape Town City [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
1 0 [21] Ascoli
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Virtus Entella [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
1 0 [2] Frosinone
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia Calcio [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Venezia FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 1
0 1 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Cittadella
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Avellino [17] 0 1
0 1 
PHBFT
[4]
0 0 [4] AC Ajaccio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Le Havre AC [5] 0 1
0 1 
PH3FT
[4]
2 1 [4] SO Cholet
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rodez AF [2] 1 2
1 2 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[8]
Istra 1961 [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 1
0 1 
ISRAFT
[12]
2 0 [12] FC Ashdod
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 1
0 1 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[2]
MSK Zilina [2] 0 1
0 1 
EGYCFT
 
0 0   El Gouna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Al Intagh Al Harbi   0 1
0 1 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] US Biskra
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
USM Bel Abbès [9] 0 1
0 1 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[3]
2 0 [3] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bayern München [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[2]
0 0 [2] Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Werder Bremen [15] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[5]
2 0 [5] RB Leipzig
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Mainz [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Slask Wroclaw
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Piast Gliwice [13] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvaros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mezokovesdi SE [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
1 0 [8] Puskás Akadémia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Ujpest FC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Haladas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangor City [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Granada CF B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
CD El Ejido 2012 [D-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Peña Sport FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
UD Logroñés [B-4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Tottenham
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[19]
Stoke City [19] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[15]
5 0 [15] Crystal Palace
5 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[10]
Bournemouth [10] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Watford FC [11] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[16]
2 0 [16] Swansea City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich [20] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] Huddersfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Brighton [14] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolverhampton
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland [24] 0 3
0 3 
ANHBFT
[22]
3 0 [22] Burton Albion
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Preston NE [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Fulham FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Birmingham City [20] 0 1
0 1 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[19]
Bolton Wanderers [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[21]
3 0 [21] Hull City
3 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[10]
Brentford FC [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[23]
0 0 [23] Barnsley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Derby County [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] QPR
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[11]
Leeds United [11] 0 3
0 3 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Aston Villa
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Millwall FC [13] 0 3
0 3 
ANHBFT
[8]
3 0 [8] Middlesbrough
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Ipswich Town [14] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Walsall FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[19]
Northampton [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Bradford City
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[23]
Rochdale [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Wigan Athletic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fleetwood Town [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Blackpool
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shrewsbury [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Doncaster Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 1 [10] Peterborough
0 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[1]
Blackburn Rovers [1] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Southend Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mansfield [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Lincoln City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Newport County
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[12]
Carlisle Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Forest Green [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Coventry City [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester Utd
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[7]
Exeter City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Wycombe [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cambridge Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Chesterfield
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Crewe Alexandra [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Albacete Balompié
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Real Valladolid [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Amorebieta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Hearts FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Hamilton Acad.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
St Johnstone [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Ross County [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Kilmarnock FC
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[10]
Partick Thistle [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Dunfermline
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[5]
Queen of the South [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Greenock Morton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[2]
Académica Coimbra [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Flamurtari Vlore
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vllaznia Shkodër [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Crusaders Belfast [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyori VTK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Debrecen VSC [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hibernians Paola [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Concordia Chiajna [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Rapid Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] FC Helsingor
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Deportes Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Univ de Concepcion [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[5]
Sevilla FC [5] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Panionios GSS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana FC
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Slavia Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Atlético Saguntino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
CD Alcoyano [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] CE Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-7]
Valencia Mestalla [C-7] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Lille OSC [17] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] CD Aves
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
CD Tondela [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] NK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rudeš Zagreb [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Pafos FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Platinum Stars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Kaizer Chiefs [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 1 [2] Galatasaray SK
0 1 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
[12]
Akhisar Bld. [12] 1 0
1 0 
KSAFT
[5]
0 0 [5] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Al Raed Club [14] 0 0
0 0 
KSAFT
[12]
0 0 [12] Qadisiya Khubar
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Al Nassr Riyadh [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Alcorcón
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 1 [D-15] Las Palmas Atlético
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[D-9]
Recreativo Huelva [D-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Racing Ferrol
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-10]
Real Madrid Castilla [A-10] 0 0
0 0 
ITAFT
[14]
3 0 [14] Cagliari Calcio
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Sampdoria [6] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Arka Gdynia [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KV Oostende
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
KV Mechelen [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Alki Oroklini [10] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Wadi Degla SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Al Masry   0 0
0 0 
ANHAFT
[13]
2 0 [13] Newcastle Utd
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Leicester City [8] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Norwich City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[16]
Sheffield Wed [16] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
4 0 [19] Deportivo La Coruña
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
CD Leganés [13] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[10]
1 0 [10] Mönchengladbach
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Schalke 04 [6] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[9]
0 0 [9] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Panetolikos
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
Olympiakos Pireus [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Admira [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
ACS Poli Timisoara [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] FC Sion
0 0 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Vaduz [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
3 0 [2] SL Benfica
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
GD Estoril [16] 0 2
0 2 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Chippa United [11] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
AmaZulu FC [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] SBV Excelsior
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
PEC Zwolle [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] CD Numancia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Lorca FC [21] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
3 0 [19] Angers SCO
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Montpellier HSC [6] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
0 0 [10] Guingamp
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
Dijon FCO [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[2]
5 0 [2] AS Monaco
5 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[15]
Troyes AC [15] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] FC Metz
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Stade Rennais [7] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Toulouse FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
SM Caen [12] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mouscron-Peruwelz [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Eupen [16] 0 0
0 0 
BLVAFT
 
0 1   Petrolero Yacuiba
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Universitario Sucre [A-4] 1 0
1 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Mineros Guyana [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 2 [11] Real Zaragoza
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Cádiz CF [3] 2 0
2 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
KV Kortrijk [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lierse SK [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Valencia CF
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Celta de Vigo [11] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[2]
2 0 [2] Juventus FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milano [5] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
1 0 [18] CA Banfield
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[13]
Argentinos Juniors [13] 0 3
0 3 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] CA Aldosivi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Independiente Rivadavia [22] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] El Nacional Quito
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Barcelona SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Macará [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Delfin SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Fuerza Amarilla SC   0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Independiente del Valle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Univ Católica Quito [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
1 0 [7] Boavista FC
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Lisboa [3] 0 2
0 2 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] CD Huachipato
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Colo Colo [4] 0 1
0 1 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Unión Española
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Everton Viña del Mar [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Univ de Chile
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportes Iquique [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] El Tanque Sisley
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
IA Sud América   0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-1]
Seattle Sounders [Tay-1] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
2 0 [50] River Plate
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Atlético Tucumán [5] 0 4
0 4 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Guayaquil City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Deportivo Cuenca [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
3 0 [20] Ind. Santa Fe
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportes Tolima [14] 0 4
0 4 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Arsenal Sarandi
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Independiente [7] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Canterbury United [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
1 0 [1] CS Herediano
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Santos Guápiles [5] 0 4
0 4 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
GHU23Hoãn
 
0 0   Uzbekistan U23
0 0 
0-0
 
North Korea U23   0 0
0 0 
BIHAHoãn
[7]
0 0 [7] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
0-0
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   E. Braunschweig II
0 0 
0-0
 
VfB Oldenburg   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
0-0
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
0-0
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SG Wattenscheid
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
0-0
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   RW Essen
0 0 
0-0
 
KFC Uerdingen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Westfalia Rhynern
0 0 
0-0
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
BIHAHoãn
[8]
0 0 [8] Borac Banja Luka
0 0 
0-0
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất