GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 08/12/2017

GiảiGiờNhàKQKhách
EAFFWFT
[3]
0 0 [3] China (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
North Korea (W) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
1 0 [4] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Adelaide United [5] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (W)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
South Korea (W) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 1 [9] Olimpik Donetsk Yth
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Vorskla Youth [8] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[13]
SKA-Energia Youth [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atlético Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
CD Guijuelo [A-10] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Mariupol Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sharjah [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Nazareth Ilit [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 1 [7] Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 1 0
1 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Arabi Doha
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Khor SC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Parma Calcio [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dynamo M. Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Anzhi Youth [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sliema Wanderers [7] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily SC   0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] O Médéa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] FK Ural
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Shabab Riyadh
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Al Faisaly (KSA) [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Səbail FK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag FK [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] İstanbulspor AŞ
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Boluspor [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Markhiya SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Umm Salal SC [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Gharrafa SC [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-12]
CD Tudelano [B-12] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Septemvri Sofia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Wasl Dubai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-5]
Gernika Club [B-5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
Spartak Subotica [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 1 [5] USM Alger
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
JS Kabylie [11] 1 0
1 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Sétif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[16]
UD Almería [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Inter Zaprešić
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahçe SK [3] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Semouha Club
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet Suez   0 0
0 0 
DUBFT
[17]
0 0 [17] E. Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
0 0 [16] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
SV Darmstadt [10] 0 4
0 4 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Würzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] All Boys
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[18]
Ferro Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Baroka FC [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
FC Sochaux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
LB Châteauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Valenciennes FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
US Quevilly [19] 1 0
1 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg-Péronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[17]
AS Nancy-Lorraine [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
RC Lens [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchère [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
US Boulogne [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] GS Consolat
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Entente SSG [13] 1 0
1 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Stade Laval
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
AS Béziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
USL Dunkerque [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] US Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
US Concarneau [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 1 [14] FC Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
Jong Utrecht [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] FC Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-1(2-1)
(2-1)
[5]
Jong PSV [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Astra Giurgiu [5] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia Calcio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Foggia Calcio [9] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Standard Liège [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 1 [5] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[10]
1 1 [10] Sheffield Utd
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Bristol City [11] 1 3
1 3 
PHAFT
[6]
3 0 [6] Girondins Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[15]
Strasbourg [15] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Deportivo Alavés
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
UD Las Palmas [19] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Sporting Gijón [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
4 0 [25] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[24]
CA Tigre [24] 0 4
0 4 
BDNAFT
[5]
3 0 [5] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Moreirense FC [14] 0 4
0 4 
WALAFT
[2]
0 0 [2] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
2 0 [19] Patronato Paraná
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[28]
Club Olimpo [28] 0 3
0 3 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Quilmes AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Juventud Unida (G) [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
1 0 [13] Belgrano Córdoba
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
CA Huracán [4] 0 2
0 2 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] LDU Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
 
Clan Juvenil   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Eastern Suburbs (NZL)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
0-0
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất