GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 06/08/2016

GiảiGiờNhàKQKhách
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Redlands Utd
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
North QLD United [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 1 [3] Campbelltown City
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Adelaide Utd Youth [6] 1 0
1 0 
AUSSLFT
 
0 0   Adelaide Raiders
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Adelaide Blue Eagles   0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Adelaide Comets
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
West Torrens [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] West Adelaide
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
N.E. MetroStars [1] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Adelaide City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SA Panthers [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Armadale SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Inglewood United [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
0 0 [8] Stirling Lions
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Sorrento FC [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Floreat Athena
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Balcatta [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Perth Glory Youth [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
0 0 [11] Subiaco AFC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Cockburn City [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[16]
0 0 [16] Perseru Serui
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Persib Bandung [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Roar Youth
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Brisbane City [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   UD Almería
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Levante UD   0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] Amkar Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Anzhi Youth [11] 0 0
0 0 
RMNBFT
[3]
0 0 [3] Batrana Doamna
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
CSM Ramnicu Valcea [16] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] CS Afumati
0 0 
FT
16-0(7-0)
(7-0)
[20]
ACS Soimii Pancota [20] 0 0
0 0 
RMNBFT
[1]
0 0 [1] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
CS Mioveni [7] 0 0
0 0 
RMNBFT
[18]
0 0 [18] Unirea Tărlungeni
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Rapid CFR Suceava [8] 0 0
0 0 
RMNBFT
[14]
0 0 [14] Politehnica Timisoara
0 0 
FT
3-4(0-3)
(0-3)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
RMNBFT
[10]
0 0 [10] Dunarea Calarasi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
CF Braila [9] 0 0
0 0 
RMNBFT
[13]
0 0 [13] CS Balotesti
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[19]
ACS Berceni [19] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
0 0 [5] Olimpia Satu Mare
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Metalul Reșița [17] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Far North Queensland   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Dalian Chaoyue [16] 0 0
0 0 
VNBFT
[9]
0 0 [9] Binh Phuoc FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Tay Ninh [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] Banik Sokolov
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Sellier&Bellot Vlasim [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Fotbal Trinec
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Ceske Budejovice [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Beijing BG FC [3] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Phu Yen FC
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[10]
Hue FC [10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
0 0 [5] Sutherland Sharks
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Blacktown Spartans   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[8]
Hakoah Sydney [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Dulwich Hill
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Wollongong Wolves [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Moreton Bay Utd [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 2 [13] Hume City FC
0 2 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Northcote City [10] 2 0
2 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh Greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Nam Dinh FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Viettel [2] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[7]
0 0 [7] Adelaide Olympic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Croydon Kings [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Vegalta Sendai [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
Shonan Bellmare [13] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Cà Mau
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Dak Lak FC [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Spartak Nalchik   0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Lokomotiv M. Youth
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Avispa Fukuoka   0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Yokohama F Marinos [14] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Vissel Kobe [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] FC Tokyo
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Gamba Osaka
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Sagan Tosu [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 1 [4] Cerezo Osaka (R)
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Kagoshima United [8] 1 0
1 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yongin City   0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Busan Transportation
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
 
0 0   Ulsan Mipo Dockyard
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Song Lam Nghe An [11] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Ho Chi Minh City
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Dong Nai Berjaya   0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Olhanense
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Académica Coimbra [7] 0 0
0 0 
DUBFT
[6]
1 0 [6] VfL Bochum
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Union Berlin [9] 0 2
0 2 
DUC4BFT
 
2 0   Wolfsburg II
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
BSV Rehden   0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
2 0   Berlin AK 07
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Berlin   0 2
0 2 
FINAFT
[8]
1 1 [8] PS Kemi
1 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
PK-35 Vantaa   1 5
1 5 
DEN3FT
[1-7]
0 0 [1-7] Hellerup IK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1-6]
Fredensborg BI [1-6] 0 2
0 2 
TQBFT
[11]
0 2 [11] Zhejiang Yiteng
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Xinjiang Tianshan Leopard [15] 2 0
2 0 
THAFT
 
0 0   Army United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Suphanburi FC [10] 0 0
0 0 
THAFT
 
1 0   BBCU FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sukhothai FC [5] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
1 0   Energie Cottbus
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RB Leipzig II   0 1
0 1 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 5
0 5 
TQBFT
 
1 0   Qingdao Huanghai
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Hunan Xiangtao   0 1
0 1 
TQBFT
[2]
1 1 [2] Wuhan Zall
1 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
Shanghai Shenxin [8] 1 0
1 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Paderborn
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Mainz II   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Chemnitzer FC [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
1 0 [11] VfR Aalen
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Holstein Kiel   0 2
0 2 
DUC3FT
 
2 0   FSV Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
1 0 [14] Sportfreunde Lotte
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen [3] 0 1
0 1 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Lübeck
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
1 0 [18] Greuther Fürth II
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[2]
Ingolstadt II [2] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
2 0   Eintracht Trier
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SSV Ulm   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FK Pirmasens
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Teutonia WS
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Mönchengladbach II   0 2
0 2 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
RW Oberhausen   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf II
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Wuppertal   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
1 1   Alemannia Aachen
1 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
SG Wattenscheid   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Siegen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   RW Ahlen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Sprockhovel   0 4
0 4 
NGBFT
[14]
3 0 [14] FK Tyumen
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Luch-Energiya [15] 0 1
0 1 
NOR3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Egersunds IK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-1]
Floro SK [C-1] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-1]
1 0 [2-1] Middelfart G & BK
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-3]
Dalum IF [2-3] 0 1
0 1 
IDNAFT
[13]
0 0 [13] Sriwijaya FC
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[17]
PS TIRA [17] 0 1
0 1 
THAFT
[2]
0 0 [2] Bangkok United
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Bangkok Glass [13] 0 2
0 2 
THAFT
 
1 0   Osotspa Saraburi
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Pattaya United [7] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   Sarawak FA
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Penang FA   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Middlesbrough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hoffenheim
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
ChievoVerona   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Strasbourg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Amiens SC   0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
JK Sillamae Kalev   0 0
0 0 
NOR3FT
[D-1]
0 0 [D-1] FK Arendal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-5]
Notodden FK [D-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fana IL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lorenskog IF [C-9] 0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Turku [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] Seinajoen JK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
KuPS Kuopio [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
AC Oulu [4] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-4]
0 0 [2-4] Næsby BK
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
FC Sydvest [2-7] 0 0
0 0 
DEN3FT
[1-5]
0 0 [1-5] BK Frem
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1-1]
BK Avarta [1-1] 0 0
0 0 
DEN3FT
[1-3]
0 1 [1-3] B93 København
0 1 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[1-4]
Brønshøj BK [1-4] 1 0
1 0 
DEN3FT
[2-8]
0 0 [2-8] FC Svendborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-5]
Greve Fodbold [2-5] 0 0
0 0 
MASLFT
[4]
0 0 [4] Perak FA
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Darul Takzim [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Kedah FA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Selangor FA [10] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
0 0 [11] Kelantan FA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
PBDKT T-Team   0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   PDRM FA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Pahang FA [2] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   Felda United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Terengganu FA [3] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Police Tero FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[12]
Chonburi FC [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Dynamo Dresden
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Nürnberg [2] 0 3
0 3 
DUBFT
[8]
4 0 [8] SV Sandhausen
4 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Fortuna Düsseldorf [1] 0 2
0 2 
ARMAFT
[1]
0 1 [1] Shirak FC
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Pyunik FC [5] 1 0
1 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Nieciecza KS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Gornik Leczna   0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Molde FK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[15]
FK Bodo/Glimt [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Gostaresh Foolad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis FC [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Watford FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
FC Lorient   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stade Rennais   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Torino FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Hull City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Everton FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
RCD Espanyol   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Crystal Palace
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Valencia CF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hamburger SV
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stoke City   0 0
0 0 
ANHBFT
 
1 0   Huddersfield
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Brentford FC [10] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Reading FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Preston NE [8] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Wigan Athletic   0 4
0 4 
 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[22]
Barnsley [22] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
 
2 0   Rotherham
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Wolverhampton [1] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
 
2 0   Blackburn Rovers
2 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[13]
Norwich City [13] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Derby County
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Brighton   0 2
0 2 
 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Birmingham City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 0
0 0 
 
ANHL1FT
 
0 0   Millwall FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sheffield Utd   0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Fleetwood Town [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Southend Utd
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[15]
Gillingham [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Bradford City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Rochdale
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Oxford United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Chesterfield   0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Cambridge Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Hartlepool Utd
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Carlisle Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Blackpool
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 1 [22] Grimsby Town
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Morecambe FC [20] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Leyton Orient   0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Newport County
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Doncaster Rovers   0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 1 [13] Crawley Town
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe [3] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[17]
Crewe Alexandra [17] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Meppen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Weiche Flensburg 08   0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Inverness CT   0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] St. Mirren
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Greenock Morton [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 1 [4] Dunfermline
0 1 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[9]
Dumbarton FC [9] 1 0
1 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Raith Rovers   0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hibernian FC   0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Alloa Athletic
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
Peterhead FC   0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Livingston FC
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[5]
Stranraer FC [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Brechin City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Stenhousemuir FC   0 0
0 0 
SCO2FT
[9]
0 0 [9] Queen's Park FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FK Ufa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zenit [3] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovia Saransk
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[12]
FK Khimki [12] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Banants Yerevan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 1   AZAL PFK Baku
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Neftchi Baku [5] 1 0
1 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
3-0(4-0)
(4-0)
 
Portadown FC   0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[11]
0 0 [11] Leiknir Faskr.
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
UMF Grindavik   0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] Keflavik IF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Fjardabyggd   0 0
0 0 
NOR3FT
[C-4]
0 1 [C-4] SK Vard Haugesund
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-2]
Nest-Sotra [C-2] 1 0
1 0 
NOR3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Nardo FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Strindheim IL [B-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Tonsberg FK
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[D-13]
Fløy IL [D-13] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-14]
0 0 [D-14] FK Orn-Horten
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[D-2]
Baerum SK [D-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Nybergsund IL-Trysil
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-9]
Byasen IL [B-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Vindbjart FK
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[D-9]
Moss FK [D-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Tynset IF
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[B-2]
HamKam [B-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lysekloster
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-14]
Sola Fotball [C-14] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-5]
0 0 [B-5] IL Stjordals-Blink
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Brumunddal [B-4] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Falkenbergs FF
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
Jönköpings Södra   0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Östersunds FK
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[8]
GIF Sundsvall [8] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Sirius IK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Varbergs BoIS [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Degerfors IF
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Ängelholms FF   0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Stal Dniprodzh.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn Lutsk   0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Vorskla Youth
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Karpaty Lviv Youth [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya L. Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chernomorets Youth [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[5]
Aleksandriya Youth [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Mattersburg
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Viborg FF   0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Slavia Mozyr
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Naftan Novopolotsk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Skeid Fotball
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Mo IL [A-14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] VfR Garching
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
TSV 1860 II   0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] Sporting Lisboa B
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Portimonense SC   0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Académico Viseu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Neftekhimik Nizhn.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[4]
FK Tambov [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Isloch
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
GRANIT MIKASHEVICHI   0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 2   Academia UTM
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Zimbru Chisinau [6] 2 0
2 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dacia Chisinau   0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
1. FC Brno [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
 
0 0   Hradec Kralove
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Jablonec [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Slovacko
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Dukla Praha [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] Frydek-Mistek
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carpi FC
0 1 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Maceratese 1922   1 0
1 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] FK Krupa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Radnik Bijeljina [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FK Sarajevo [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
 
0 0   Bokelj Kotor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Grbalj [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Jedinstvo   0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 1 [10] Decic Tuzi
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[9]
OFK Petrovac [9] 1 0
1 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
FC Thun [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sporting Gijón   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Angers SCO
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Bournemouth   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 1   FC Metz
0 1 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
 
Dijon FCO   1 0
1 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] CD Santa Clara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Vitória Guimarães B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
AD Fafe   0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Leixões SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Famalicão [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
União da Madeira [18] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Zenit-2 [19] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
SKA-Energia   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Spartak-2 Moscow [13] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Sokol Saratov
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FK Tosno   0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Zira FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sumqayit FK [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
5-4(2-2)
(2-2)
[17]
Stomil Olsztyn [17] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wisla Pulawy   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] FC Vereya
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] RE Mouscron
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Charleroi [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Flora Tallinn
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Diosgyori VTK
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Budapest Honved [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Paksi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Dinamo Riga   0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
Moldova-03 Ungheni   0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 1 [12] Lillestrom SK
0 1 
FT
3-4(0-4)
(0-4)
[6]
Rosenborg BK [6] 1 0
1 0 
FIN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
FC Honka Espoo [B-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-11]
0 1 [B-11] FC Aland
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
FC Kiffen [B-6] 1 0
1 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] GAIS
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Assyriska FF   0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Saba Qom
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Machine Sazi   0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Padideh Shandiz [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Sepahan Esfahan
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Esteghlal Khuzestan [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
6 0 [10] CD Palestino
6 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
CD Huachipato [5] 0 2
0 2 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
6-1(5-0)
(5-0)
 
Jeunesse Canach   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Liverpool FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
 
SLOAFT
 
0 1   NK Radomlje
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Krsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Guingamp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SM Caen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   RB Leipzig
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
 
SD Eibar   0 0
0 0 
HLAFT
[9]
1 0 [9] ADO Den Haag
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Go Ahead Eagles   0 1
0 1 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Rubin Kazan [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogoń Siedlce [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dnipro   0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SV Ried   0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Admira
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Deportivo Alavés
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Zaragoza   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Montpellier HSC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Real Betis   0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] SL Benfica B
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Sandecja
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
GKS Tychy [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Cibalia Vinkovci
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
HK Kopavogur [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
 
0 0   Spartak Myjava
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   FC Zürich
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[10]
FC Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-6]
Ayacucho FC [A-6] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
1 0 [18] FC Twente
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
SBV Excelsior [10] 0 3
0 3 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 2
0 2 
OLPWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Canada (W)
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[B-4]
Zimbabwe (W) [B-4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Crotone
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Atlético Madrid   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SC Bastia
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Genoa   0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   MKS Kluczbork
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] RS Waasland-Beveren
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Zulte Waregem [9] 1 0
1 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Union Saint-Gilloise [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Iskra Danilovgrad [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   FK Novi Pazar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   FK Metalac
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
FK Napredak [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Surdulica
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Spartak Subotica [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 1 [9] FC Sion
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Lausanne-Sport [10] 1 0
1 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
 
0 0   FC Koper
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
NK CM Celje [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Pescara
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Celta de Vigo   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Spezia Calcio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Modena FC   0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Olimpik Sarajevo   0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Standard Liège
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sint-Truiden [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Ujpest FC [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Palermo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Olympique Marseille   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FC Nantes   0 0
0 0 
PHASCFT
 
0 0   Paris St. Germain
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Lyon   0 2
0 2 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Real Mallorca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
West Bromwich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   CD Feirense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo La Coruña   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Málaga CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sampdoria   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitória Guimarães
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
 
Toulouse FC   0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Tigres FC (COL)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Universitario Popayán [11] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Deportivo Lara [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Atlético Venezuela
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Aragua FC [13] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   FC Montréal
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-13]
Richmond Kickers [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Córdoba CF
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Granada CF   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cagliari Calcio
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Marítimo   0 0
0 0 
OLPWFT
[C-1]
1 0 [C-1] USA (W)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
France (W) [C-2] 0 1
0 1 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] Rangers Talca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Santiago Morning [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 1 [14] Orsomarso SC
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Pereira [3] 1 0
1 0 
PARAFT
[4]
0 1 [4] Cerro Porteño
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Olimpia Asunción [1] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Deportivo Municipal
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[B-8]
Unión Comercio [B-8] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Fortaleza (COL)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[19]
Boyacá Chicó [19] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Villarreal CF   0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Leones FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bogotá FC [5] 0 0
0 0 
OLPWFT
[B-2]
2 0 [B-2] Germany (W)
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
Australia (W) [B-3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 1 [8] Delfin SC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
River Ecuador   1 0
1 0 
BRAFT
[9]
2 0 [9] CR Flamengo/RJ
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Atlético/PR [1] 0 4
0 4 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Caracas FC [4] 0 0
0 0 
OLPWFT
[A-4]
0 0 [A-4] South Africa (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
China (W) [A-2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
4 0 [2] Univ de Chile
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Antofagasta [6] 0 4
0 4 
ECUAFT
[3]
0 1 [3] Independiente del Valle
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Fuerza Amarilla SC   1 0
1 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Anzoátegui
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Estudiantes Caracas [18] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Vanc. Whitecaps 2
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-11]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
1 1 [14] Cruz Azul
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Club Tijuana [7] 1 1
1 1 
MEXBFT
 
0 0   Lobos de la BUAP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
UAEM [16] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Rochester Rhinos
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Wilmington Hammerheads   0 0
0 0 
COLAFT
[9]
0 1 [9] Rionegro Águilas
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[12]
Atlético Bucaramanga [12] 1 0
1 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Club Rubio Ñu   0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
OLPWFT
[C-4]
1 0 [C-4] Colombia (W)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
New Zealand (W) [C-3] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] DC United
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
North Carolina FC [3] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Atomic Selects SC
0 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
[5]
York Region Shooters [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] Toronto FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Dong-3]
New England Revolution [Dong-3] 0 1
0 1 
USAFT
[Dong-7]
1 0 [Dong-7] Montreal Impact
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-9]
Houston Dynamo [Tay-9] 0 2
0 2 
USBFT
 
0 0   Orlando City B
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ottawa Fury   0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Ft Lauderdale Strikers   0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Minnesota United
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
2 0 [4] Tigres UANL
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Jaguares Chiapas   0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
3 0 [6] Monarcas Morelia
3 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[17]
Club Atlas [17] 0 2
0 2 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
 
Univ de Colima   0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club León
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
CF Monterrey [5] 0 3
0 3 
CHIAFT
[7]
2 0 [7] Unión Española
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Univ de Concepcion [3] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] RGV Toros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
OKC Energy [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
5 0 [16] Alianza Petrolera
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Envigado FC [11] 0 2
0 2 
OLPWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Brazil (W)
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[A-3]
Sweden (W) [A-3] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Cesar Vallejo   0 0
0 0 
USAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Colorado Rapids
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 3
0 3 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Tampico Madero
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Tepic   0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Club Necaxa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
UNAM Pumas [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 2 [12] TR Veracruz
1 2 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[3]
Club América [3] 2 1
2 1 
MEXAFT
[16]
2 0 [16] Guadalajara Chivas
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Querétaro FC [15] 0 4
0 4 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
1 0 [Tay-7] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Dong-10]
Chicago Fire [Dong-10] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 1 [Nhóm 2-16] LA Galaxy II
0 1 
FT
3-4(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-6]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Sacramento Republic
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-12]
San Antonio FC [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
RMNBHoãn
[12]
0 0 [12] Luceafarul Oradea
0 0 
0-0
[15]
Academica Arges [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất