GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 05/08/2016

GiảiGiờNhàKQKhách
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] FK Ufa Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Zenit Youth [7] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Kuala Lumpur FA
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Kuantan FA [10] 0 0
0 0 
MAPLFT
[12]
0 0 [12] Perlis FA
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
DRB-Hicom   0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] UiTM FC
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Melaka FA   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Surabaya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   Richmond SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Port Melbourne Sharks [11] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Faroe Islands (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lithuania (W)   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Norway U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Denmark U17   0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Young Lions
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[7]
Balestier Khalsa [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Schalke II
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
1.FC Köln II   1 0
1 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[5]
Rubin Kazan Youth [5] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 1 [7] Sabah FA
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
ATM FA [9] 1 0
1 0 
SINAFT
[1]
0 0 [1] Brunei DPMM FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Albirex Niigata [3] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Sweden U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Montenegro U17   0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Dnipro Youth   0 0
0 0 
MAPLFT
[4]
0 0 [4] Johor Darul Takzim II
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
PKNS FC   0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] NS Matrix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sime Darby   0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[11]
Zirka K. Youth [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Mitra Kukar   0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan AK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Saipa Karaj [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Tottenham
0 0 
FT
6-1(2-1)
(2-1)
 
Inter Milano   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Estonia (W)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Latvia (W)   0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 1 [4] FK Ventspils
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 1 0
1 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Petrocub S-G
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] FC Speranta
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
FC Saxan   0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Stal Dnipro. U21
0 0 
FT
9-0(2-0)
(2-0)
 
Volyn Lutsk Youth   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cyprus U17   0 0
0 0 
FIN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] IF Gnistan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-12]
MPS Helsinki [A-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] MuSa Pori
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
PPT Pori [C-10] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] OPS Oulu
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
TP-47 Tornio [C-4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] FC Voluntari
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[4]
FC Botosani [4] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Faroe Islands U17
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Jagiellonia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Arka Gdynia [8] 0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Neftohimik 1986
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[13]
Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   Parnu Linnameeskond
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Tarvas Rakvere   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Atlantis FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-3]
BK-46 Karis Karjaa [B-3] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Sigma Olomouc
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Opava [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 1 [12] Randers FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
AC Horsens [5] 1 0
1 0 
DEN3FT
[3-1]
0 0 [3-1] Brabrand IF
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3-6]
VSK Arhus [3-6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Sanat Naft AC [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Foolad Khuzestan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Zob Ahan [7] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Oldenburg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Hannover 96 II   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[1]
0 0 [1] Nürnberg II
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Illertissen [5] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] Schalding-Heining
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Wacker Burghausen [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Rosenheim [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   Horn
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
LASK Linz   0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   FAC Team für Wien
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sunderland   0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Köln
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen II [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Preußen Münster [18] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] Schweinfurt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Seligenporten [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] FC Augsburg II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
TSV Buchbach [11] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hoffenheim II
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FC Nöttingen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
FC Homburg   0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Bytovia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Podbeskidzie [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
 
Ljungskile SK   0 0
0 0 
DEN3FT
[3-5]
0 0 [3-5] Aarhus Fremad
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3-2]
Thisted FC [3-2] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-2]
0 0 [2-2] Kolding IF
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2-6]
BK Marienlyst [2-6] 0 0
0 0 
DEN3FT
[3-7]
0 0 [3-7] Jammerbugt FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3-8]
Vejgaard BK [3-8] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[14]
0 0 [14] Memmingen
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
SpVgg Bayreuth [16] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Wormatia Worms
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
 
Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   RW Essen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Bonner SC   0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Helsingborg
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Znicz Pruszkow   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Burnley FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 1   Stade Laval
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Chamois Niortais [14] 1 0
1 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Troyes AC   0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Clermont Foot
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Red Star FC93   0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Le Havre AC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Nîmes Olympique [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 1 [1] Stade Reims
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg-Péronnas [18] 1 0
1 0 
PHBFT
[17]
0 1 [17] RC Lens
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Tours FC [20] 1 0
1 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Gazélec Ajaccio [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
US Orléans [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] FC Sochaux
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Valenciennes FC [11] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   ASM Belfort
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
AS Béziers [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Lyon Duchère
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
SAS Épinal   0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   US Quevilly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
FC Chambly [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Pau FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
US Concarneau [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 1 [13] US Boulogne
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
USL Dunkerque [6] 1 0
1 0 
PH3FT
 
0 0   CA Bastia
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
GS Consolat [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Les Herbiers VF
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
LB Châteauroux   0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Avranches
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sedan Ardennes   0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 1 [14] US Créteil-Lusitanos
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Paris FC   1 0
1 0 
HLAFT
 
2 0   NEC Nijmegen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Volendam
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] FC Dordrecht
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FC Oss [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] De Graafschap
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
FC Eindhoven [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 1 [3] Fortuna Sittard
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Achilles '29   1 0
1 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Helmond Sport
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
MVV Maastricht [12] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 0   NAC Breda
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Jong Utrecht [19] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 0   VVV Venlo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
SC Cambuur [16] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Slaven Belupo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RNK Split   0 0
0 0 
RMNAFT
 
0 0   ASA Târgu Mureș
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Radnicki Nis
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
FK Rad [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Lokomotiv Gorna O.   0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Silkeborg IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[10]
Lyngby BK [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Viking FK
0 0 
FT
0-8(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Hannover 96   0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Cracovia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Wisla Krakow [3] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KV Oostende
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Roeselare
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Lierse SK [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Fulham FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Newcastle Utd   0 3
0 3 
 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bohemians 1905
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
St Patrick's Dublin [8] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
UCD Dublin [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Drogheda Utd
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
 
Limerick FC   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Hellas Verona
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Foggia Calcio   0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Shamrock Rovers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Longford Town   0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Galway FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Dundalk FC [2] 0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Wexford Youths
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Huginn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KA Akureyri   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisboa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
OGC Nice   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   UD Las Palmas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Marítimo   0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Sol de América
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[2]
Club Guaraní [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
 
0 0   Cobresal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Santiago Wanderers [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 1 [Nhóm 1-12] Pitts. Riverhounds
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 1 0
1 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Serbian White Eagles
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[3]
Brantford Galaxy [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 2 [6] Libertad
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Sportivo Luqueño [5] 2 0
2 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Univ Católica Quito
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
CS Emelec [1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Alebrijes de Oaxaca [4] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Hamilton Croatia
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
0 0 [15] O'Higgins
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Universidad Católica [13] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Barcelona SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Mushuc Runa   0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SD Aucas   0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 1 [16] Atlante FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Dorados Sinaloa [12] 1 0
1 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Venados Yucatán
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zacatepec [9] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] San Jose Earthquake
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City FC [Dong-2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 1 [13] Murciélagos FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Juárez [2] 1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất