GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT

GiảiGiờNhàKQKhách
MEXA02h00
[12]
0 0 [12] Lobos de la BUAP
0 0 
vs
02h00
[7]
Cruz Azul [7] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[17]
0 0 [17] Querétaro FC
0 0 
vs
02h00
[14]
Santos Laguna [14] 0 0
0 0 
URUA02h30
[3]
0 0 [3] Boston River
0 0 
vs
02h30
[14]
Mvo Wanderers [14] 0 0
0 0 
URUA02h30
[9]
0 0 [9] CA Cerro
0 0 
vs
02h30
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
URUA02h30
[7]
0 0 [7] El Tanque Sisley
0 0 
vs
02h30
[10]
Atlético Fénix [10] 0 0
0 0 
CHIA
74
[12]
0 0 [12] Curicó Unido
0 0 
74
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Unión Española [3] 0 0
0 0 
PARA
74
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
74
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sportivo Trinidense [9] 0 0
0 0 
URUA04h00
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
vs
04h00
[2]
Defensor Sporting [2] 0 0
0 0 
ECUA
73
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
73
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[2]
0 0 [2] CS Emelec
0 0 
vs
04h00
[12]
Univ Católica Quito [12] 0 0
0 0 
BRA
77
[17]
5 0 [17] Ponte Preta/SP
5 0 
77
1-2(1-2)
(1-2)
[19]
Avai FC/SC [19] 0 1
0 1 
BRA
76
[15]
1 0 [15] Chapecoense/SC
1 0 
76
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Fluminense/RJ [11] 0 1
0 1 
BLVA
58
[6]
0 0 [6] CD San José
0 0 
58
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
The Strongest [3] 0 0
0 0 
COLA
14
[6]
0 0 [6] Millonarios
0 0 
14
0-0(1-0)
(1-0)
[14]
Once Caldas [14] 0 1
0 1 
BLVA
61
[10]
0 0 [10] Real Potosí
0 0 
61
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
COLA
6
[19]
0 0 [19] Alianza Petrolera
0 0 
6
0-0(1-0)
(1-0)
[7]
Tigres FC (COL) [7] 0 0
0 0 
PARA06h10
[4]
0 0 [4] Olimpia Asunción
0 0 
vs
06h10
[2]
Sportivo Luqueño [2] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[6]
0 0 [6] Univ de Chile
0 0 
vs
06h30
[13]
CD Palestino [13] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[8]
0 0 [8] Sport Boys Warnes
0 0 
vs
06h30
[7]
Petrolero Yacuiba [7] 0 0
0 0 
MEXA07h15
[13]
0 0 [13] TR Veracruz
0 0 
vs
07h15
[18]
Guadalajara Chivas [18] 0 0
0 0 
COLA07h30
[20]
0 0 [20] Rionegro Águilas
0 0 
vs
07h30
[16]
Deportivo Pasto [16] 0 0
0 0 
NZLA10h35
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay Utd
0 0 
vs
10h35
[7]
Wellington Phoenix (R) [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Montedio Yamagata [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 1 [2] Avispa Fukuoka
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
JEF United Chiba [10] 1 0
1 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Tokushima Vortis [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[22]
Thespakusatsu Gunma [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] Zweigen Kanazawa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Kyoto Sanga [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Cerezo Osaka (R)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Yokohama S&CC [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 1 [16] FK Ural Youth
0 1 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Sony Sendai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Imabari [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
1 0 [10] Brisbane Roar
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 4
0 4 
HQBFT
[7]
1 0 [7] FC Anyang
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Busan I'Park [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
1 0 [3] Seongnam Ilhwa Ch.
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Daejeon Citizen [10] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[14]
1 0 [14] Maruyasu Okazaki
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Tochigi Uva [15] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
1 0 [6] Gangwon FC
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 0 1
0 1 
HQAFT
[12]
1 0 [12] Gwangju FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
2 1 [3] Ulsan Hyundai
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Jeju United [2] 1 1
1 1 
IDNAFT
 
1 0   Perseru Serui
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Persipura Jayapura   0 2
0 2 
ASIW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
South Korea (W) U19 [B-3] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-2]
1 0 [B-2] Australia (W) U19
1 0 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[B-4]
Vietnam (W) U19 [B-4] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
3 0 [8] Changchun YaTai
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Jiangsu Suning [14] 0 2
0 2 
AUSAFT
[6]
1 0 [6] Perth Glory
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Central Coast Mariners [9] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Persela Lamongan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[10]
Gamba Osaka [10] 0 1
0 1 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Znojmo [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[2]
2 0 [2] Teplice Youth
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Dukla Praha Youth [18] 0 3
0 3 
CZEU21FT
[19]
1 0 [19] Fotbal Trinec Youth
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Sigma Olomouc Youth [14] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[12]
1 0 [12] Karvina Youth
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Zlin Youth [5] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[8]
1 0 [8] Bohemians 1905 Youth
1 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[1]
Pribram Youth [1] 0 1
0 1 
KAZAFT
[7]
1 0 [7] Kaisar Kyzylorda
1 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Atyrau [8] 0 1
0 1 
KAZAFT
[3]
2 0 [3] FK Ordabasy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Astana [1] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[10]
2 0 [10] Anzhi Youth
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] France U17
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6-3]
Belarus U17 [6-3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Tobol Kostanay
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
FK Okzhetpes [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
1 0 [1] Ümraniyespor
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Gaziantep B.B. [15] 0 2
0 2 
TNKBFT
[2]
1 0 [2] Giresunspor
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Manisaspor [12] 0 1
0 1 
DENAFT
[4]
1 0 [4] Hobro IK
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[2-3]
0 0 [2-3] Albania U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2-2]
Spain U17 [2-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[7-1]
0 0 [7-1] Scotland U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7-3]
Andorra U17 [7-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
1 0 [6] Villarreal CF
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[18]
UD Las Palmas [18] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[12]
1 0 [12] Real Oviedo
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Córdoba CF [21] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
1 0 [5] Than Quang Ninh
1 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[3]
Thanh Hoa FC [3] 0 1
0 1 
BDNBFT
[11]
1 1 [11] FC Arouca
1 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gil Vicente [7] 1 0
1 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Heracles Almelo [14] 0 0
0 0 
ITAFT
[7]
2 0 [7] ChievoVerona
2 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[17]
Hellas Verona [17] 0 1
0 1 
 
VNAFT
[14]
1 0 [14] Dong Tam Long An
1 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[7]
Ha Noi Club [7] 0 0
0 0 
THAAFT
[13]
0 0 [13] Siam Navy
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sisaket FC [16] 0 0
0 0 
THAAFT
[9]
0 0 [9] Port FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Muang Thong United [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] FK Jelgava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FS METTA/LU Riga [7] 0 0
0 0 
THAAFT
[6]
0 0 [6] Chonburi FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
THAAFT
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Chiangrai United [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Dinamo Minsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Slavia Mozyr [15] 0 0
0 0 
LITAFT
[6]
0 0 [6] FK Jonava
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FK Atlantas [4] 0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 1 [7] Stumbras Kaunas
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
FK Utenis [5] 1 0
1 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] FK Suduva
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
VMFD Zalgiris [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] FK Trakai
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[8]
FK Kauno Zalgiris [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Strommen IF
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[5]
Ullensaker/Kisa [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] FK Jerv
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[1]
FK Bodo/Glimt [1] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Tromsdalen UIL [12] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert Martuni
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Gandzasar Kapan [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chernomorets Od. [11] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Mladost
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FK Ural
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Akhmat Groznyi [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Sivasspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bursaspor [8] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-2]
0 0 [7-2] Italy (W) U19
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[7-1]
France (W) U19 [7-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-4]
0 0 [7-4] Moldova (W) U19
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[7-3]
Faroe Islands (W) U19 [7-3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
3 0 [11] Ipswich Town
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Norwich City [6] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Semen Padang   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Viktoria Berlin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Union Fürstenwalde
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Babelsberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
WC17FT
[D-2]
2 0 [D-2] Spain U17
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Iran U17 [C-1] 0 2
0 2 
DUBFT
[8]
3 1 [8] Erzgebirge Aue
3 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Jahn Regensburg [15] 1 3
1 3 
DUBFT
[18]
3 0 [18] Kaiserslautern
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
MSV Duisburg [14] 0 4
0 4 
DUBFT
[3]
2 0 [3] Nürnberg
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Dynamo Dresden [12] 0 3
0 3 
DUAFT
[18]
3 0 [18] 1.FC Köln
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Werder Bremen [17] 0 3
0 3 
 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T&T Ha Noi
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
Can Tho FC [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Tianjin Teda
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Beijing Guoan [9] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Guangzhou Evergrande
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[7]
Guizhou Zhicheng [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shanghai SIPG
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Guangzhou R&F [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Chongqing Lifan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Shanghai Shenhua [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
THAAFT
[11]
0 1 [11] Suphanburi FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Buriram United [1] 1 0
1 0 
THAAFT
[3]
0 0 [3] Bangkok United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
THAAFT
[14]
0 1 [14] Police Tero FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sukhothai FC [15] 1 0
1 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FK Slutsk
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[11]
FC Isloch [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Spartak-2 Moscow
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
FK Tyumen [17] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] FSV Zwickau
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Carl Zeiss Jena [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Wormatia Worms
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Lyngby BK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Odense BK [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Admira
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
RB Salzburg [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkodër
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] Croatia U17
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[2-4]
Liechtenstein U17 [2-4] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Waldhof Mannheim
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand IF
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Vendsyssel FF [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Thisted FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Nykøbing FC [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] FC Roskilde
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Fredericia [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Esbjerg fB
0 0 
FT
5-2(1-0)
(1-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle BK
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[5]
Viborg FF [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
FK Shkupi [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Pelister Bitola [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Academy Pandev [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Sileks Kratovo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Renova [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Pobeda Prilep
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Eskişehirspor
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Erzurum BB [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Elazığspor
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
Samsunspor [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Royal Antwerp [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
1 1 [18] Everton FC
1 1 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[5]
Arsenal [5] 1 1
1 1 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Utrecht [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] Feyenoord
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab (Oman)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Mirbat SC [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 1 [2] Riga FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Rigas Futbola skola [3] 1 0
1 0 
THAAFT
[17]
0 0 [17] Thai Honda FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[18]
Samut Songkhram [18] 0 0
0 0 
THAAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Ubon UMT United [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Shakhter Soligorsk [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Istra 1961 [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Olimpia Grudziadz [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 1 [2] TSV 1860
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bayern München II [4] 1 0
1 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al Suwaiq
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Muscat Club [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 1 [3] Nasr Salalah
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al Salam [12] 1 0
1 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Asteras Tripoli
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Panionios GSS [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 1 [9] Mosta FC
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Floriana FC [4] 1 0
1 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Norrköping [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] IFK Göteborg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Östersunds FK [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FK Zeljeznicar [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] FK Partizan
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
FK Backa [14] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[7-4]
0 1 [7-4] Estonia U17
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7-2]
Denmark U17 [7-2] 1 0
1 0 
ITAFT
[12]
3 0 [12] Atalanta Bergamo
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bologna FC [8] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[20]
3 0 [20] Benevento Calcio
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Fiorentina [9] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[11]
0 1 [11] AC Milan
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Genoa [14] 1 2
1 2 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] SPAL 1907
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sassuolo Calcio [13] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[10]
1 0 [10] Torino FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
AS Roma [5] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[14]
0 0 [14] OGC Nice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[18]
Strasbourg [18] 0 1
0 1 
 
TDBFT
[3]
0 0 [3] Trelleborgs FF
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Åtvidabergs FF [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Arka Gdynia
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
Jagiellonia [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Taborsko [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK Varnsdorf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Zenit [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Kayserispor
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Konyaspor [16] 0 0
0 0 
SCOLCFT
 
0 0   Rangers FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Motherwell FC   0 0
0 0 
DUAFT
[15]
4 0 [15] SC Freiburg
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Hertha BSC [11] 0 3
0 3 
 
WCWVLFT
[A-17]
0 0 [A-17] Finland (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-21]
Serbia (W) [A-21] 0 1
0 1 
TSBFT
[8]
3 0 [8] FC Wohlen
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
FC Wil [9] 0 4
0 4 
UKRAFT
[7]
2 1 [7] FC Mariupol
2 1 
FT
2-5(2-3)
(2-3)
[6]
Zorya Lugansk [6] 1 3
1 3 
BDNBFT
[6]
3 0 [6] SL Benfica B
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
União da Madeira [17] 0 1
0 1 
BIBFT
[2]
4 0 [2] FCO Beerschot Wilrijk
4 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
OH Leuven [1] 0 3
0 3 
DENAFT
[13]
2 0 [13] FC Helsingor
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Brøndby IF [2] 0 4
0 4 
LUXAFT
[11]
0 1 [11] Rodange 91
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
US Hostert [12] 1 0
1 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Union Titus Pétange [4] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
1 0 [6] Differdange
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[10]
RFCU Luxemburg [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 1 [1] F91 Dudelange
0 1 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[2]
CS Fola Esch [2] 1 0
1 0 
LUXAFT
[13]
3 0 [13] Jeunesse Esch
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Progrès Niedercorn [3] 0 2
0 2 
LUXAFT
[7]
3 0 [7] RM Hamm Benfica
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Victoria Rosport [8] 0 1
0 1 
TSAFT
[4]
1 0 [4] St. Gallen
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[6]
Lausanne-Sport [6] 0 2
0 2 
TSAFT
[9]
2 0 [9] FC Luzern
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 4
0 4 
TSAFT
[7]
2 0 [7] FC Sion
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
FC Lugano [10] 0 4
0 4 
TBNBFT
[7]
3 0 [7] Real Valladolid
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
CD Lugo [2] 0 6
0 6 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Al Nahda (OMA)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Dhofar Salalah [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
2 0 [6] FC Vereya
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Septemvri Sofia [11] 0 3
0 3 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Celta de Vigo
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Atlético Madrid [4] 0 5
0 5 
 
AZEAFT
[1]
1 0 [1] Gabala FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Karabakh Agdam [2] 0 3
0 3 
AUTAFT
[4]
5 0 [4] Austria Wien
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Rapid Wien [3] 0 3
0 3 
WC17FT
[C-2]
0 0 [C-2] Germany U17
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[D-1]
Brazil U17 [D-1] 0 0
0 0 
HLAFT
[7]
0 0 [7] SC Heerenveen
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Vitesse Arnhem [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
3 0 [14] Santiago Wanderers
3 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[5]
Everton Viña del Mar [5] 0 3
0 3 
RMNAFT
[4]
3 0 [4] Astra Giurgiu
3 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
FC Voluntari [8] 0 2
0 2 
CZEAFT
[1]
1 0 [1] Viktoria Plzen
1 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
1. FC Brno [15] 0 2
0 2 
LATAFT
[5]
3 0 [5] FK Liepaja
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
FK Ventspils [4] 0 4
0 4 
SVKAFT
[11]
1 0 [11] Tatran Presov
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
MSK Zilina [3] 0 1
0 1 
BDNBFT
[2]
1 0 [2] CD Santa Clara
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Vitória Guimarães B [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
2 0 [4] FC Porto B
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Varzim SC [16] 0 2
0 2 
POLBFT
[11]
4 0 [11] Zaglebie Sosnowiec
4 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[17]
Stomil Olsztyn [17] 0 1
0 1 
CYPAFT
[9]
2 0 [9] Olympiakos Nic.
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ermis Aradippou [11] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
RW Essen   0 2
0 2 
TNKBFT
[16]
3 0 [16] Boluspor
3 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Balikesirspor [3] 0 2
0 2 
ALBAFT
[3]
2 0 [3] Flamurtari Vlore
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
KF Kamza [6] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] Slovenia U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6-4]
Kazakhstan U17 [6-4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
0 0 [3] Tottenham
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[9]
Liverpool FC [9] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[12]
2 0 [12] CD Tondela
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Belenenses [8] 0 4
0 4 
PHAFT
[13]
2 1 [13] Troyes AC
2 1 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[4]
Lyon [4] 1 2
1 2 
 
OMAFT
[11]
3 0 [11] Oman Club
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fanja Club [14] 0 1
0 1 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
AE Larisa [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
2 0 [14] Apollon Smyrni
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
SKODA Xanthi [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Sliema Wanderers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Hibernians Paola [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
1 0 [3] Djurgårdens IF
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
BK Häcken [5] 0 1
0 1 
TDBFT
[4]
1 0 [4] Östers IF
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Falkenbergs FF [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] GKS Katowice
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[14]
Ruch Chorzow [14] 0 1
0 1 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Krakow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Legia Warszawa [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] FK Zlin
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[11]
Mlada Boleslav [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
1 1 [10] Hapoel Ashkelon
1 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Maccabi Petah Tikva [8] 1 2
1 2 
NORBFT
[9]
1 0 [9] Kongsvinger
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Mjøndalen IF [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Floro SK [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] Apollon Limassol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Aris Limassol [14] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
0 0 [16] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
1 0 [5] Anderlecht
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Racing Genk [10] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 0 [7] Saham Club
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Sohar Club [5] 0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 1 [10] Al Mudhaibhi
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Al Oruba SC [6] 1 0
1 0 
NORAFT
[16]
0 1 [16] Viking FK
0 1 
FT
1-7(0-4)
(0-4)
[7]
Valerenga [7] 1 0
1 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Sandefjord
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Stromsgodset IF [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Haugesund [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
1 0 [13] Sogndal
1 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[3]
Sarpsborg 08 [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 1 [9] Stabaek
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[14]
Tromso IL [14] 1 0
1 0 
DENAFT
[5]
1 0 [5] FC København
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
AGF Aarhus [10] 0 3
0 3 
DUAFT
[14]
1 0 [14] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hoffenheim [4] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[15]
6 0 [15] Udinese Calcio
6 0 
FT
2-6(1-2)
(1-2)
[3]
Juventus FC [3] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Rayo Vallecano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sporting Gijón [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 1 [18] Gimnàstic Tarragona
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[17]
Alcorcón [17] 1 2
1 2 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 1 [1] Galatasaray SK
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fenerbahçe SK [6] 1 0
1 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Beroe Stara Zagora [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] LDU Quito
0 0 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[1]
Delfin SC [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Independiente del Valle
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[10]
Fuerza Amarilla SC [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
3 0 [5] CD Leganés
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Athletic Bilbao [11] 0 4
0 4 
 
CROAFT
[4]
0 0 [4] HNK Rijeka
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
NK Osijek [3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 1 [12] Leones Negros
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Cafetaleros Tapachula [13] 1 0
1 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[6]
Limón FC [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Municipal Grecia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad CR [8] 0 0
0 0 
CAFCLFT
[1]
0 0 [1] Ahly Cairo
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[2]
Étoile Sahel Sousse [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] UNAM Pumas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
CF Monterrey [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] El Nacional Quito
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[8]
Barcelona SC [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] CD Aves
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
SL Benfica [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Haifa [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[10]
ACS Poli Timisoara [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Zulte Waregem
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[8]
RS Waasland-Beveren [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] SK Brann
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Rosenborg BK [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] UD Almería
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
CF Reus Deportiu [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] Univ de Concepcion
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[16]
O'Higgins [16] 0 5
0 5 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
PAOK Salonica [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 1 [3] Deportivo Cuenca
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Macará [6] 1 0
1 0 
ITAFT
[4]
1 0 [4] Lazio
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Cagliari Calcio [16] 0 4
0 4 
TBNAFT
[3]
1 0 [3] Real Madrid
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
SD Eibar [16] 0 1
0 1 
 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Guadalupe FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Municipal Liberia [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[4]
0 0 [4] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Universitario Sucre [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
2 0 [12] Bahia/BA
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Vitória/BA [16] 0 3
0 3 
BRAFT
[3]
1 0 [3] Santos/SP
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Atlético/GO [20] 0 1
0 1 
BRAFT
[13]
1 0 [13] São Paulo/SP
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
CR Flamengo/RJ [6] 0 1
0 1 
BRAFT
[9]
0 0 [9] Atlético/PR
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Sport Recife/PE [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Grêmio/RS
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
Palmeiras/SP [2] 0 1
0 1 
BRAFT
[5]
2 0 [5] Cruzeiro/MG
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[10]
Atlético Mineiro/MG [10] 0 4
0 4 
PHAFT
[5]
4 0 [5] Olympique Marseille
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[2]
1 0 [2] Sporting Lisboa
1 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[14]
GD Chaves [14] 0 1
0 1 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Portuguesa FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Deportivo La Guaira [9] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Zamora FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 1 [7] Metropolitanos
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Monagas SC [5] 1 0
1 0 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Anzoátegui
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Atlético Venezuela [17] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Zulia FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Atlético Socopó [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Estudiantes FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo JBL [10] 0 0
0 0 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
4-4(3-1)
(3-1)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] AD Carmelita
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Deportivo Cali [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 1 [4] Caracas FC
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Lara [3] 1 0
1 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Aragua FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Trujillanos FC [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Mineros Guyana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Deportivo Tachira [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
2 0 [Tay-7] San Jose Earthquake
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Tay-9]
Minnesota United [Tay-9] 0 3
0 3 
USAFT
[Dong-11]
0 1 [Dong-11] DC United
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 1 2
1 2 
USAFT
[Tay-2]
3 0 [Tay-2] Portland Timbers
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 3
0 3 
USAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-8]
0 0 [Tay-8] Real Salt Lake
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Tay-4]
Sporting Kansas City [Tay-4] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-9]
3 0 [Dong-9] Montreal Impact
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-6]
1 0 [Tay-6] FC Dallas
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[Tay-11]
Los Angeles Galaxy [Tay-11] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Houston Dynamo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Dong-4]
Chicago Fire [Dong-4] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
1 0 [Dong-8] Philadelphia Union
1 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[Dong-10]
Orlando City SC [Dong-10] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Atlanta United
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-1]
4 1 [Tay-1] Seattle Sounders
4 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 1 3
1 3 
SLOAHoãn
[6]
0 0 [6] NK Krsko
0 0 
0-0
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
CRCAHoãn
[3]
0 0 [3] Santos Guápiles
0 0 
0-0
[9]
CS Cartaginés [9] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất