GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT

GiảiGiờNhàKQKhách
TBNA
82
[19]
0 0 [19] Valencia CF
0 0 
82
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
UD Las Palmas [7] 0 0
0 0 
 
PARAHT
[9]
0 0 [9] Independiente FBC
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sportivo Trinidense [10] 0 0
0 0 
BRB05h15
[5]
0 0 [5] Juventude/RS
0 0 
vs
05h15
[3]
Vila Nova/GO [3] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[9]
0 0 [9] Audax Italiano
0 0 
vs
06h00
[6]
Deportes Temuco [6] 0 0
0 0 
CNDA06h00
[3]
0 0 [3] Serbian White Eagles
0 0 
vs
06h00
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
PARA06h10
[5]
0 0 [5] Nacional Asunción
0 0 
vs
06h10
[7]
Sportivo Luqueño [7] 0 0
0 0 
BRB06h30
[8]
0 0 [8] Criciúma/SC
0 0 
vs
06h30
[12]
Oeste/SP [12] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[14]
0 0 [14] Monarcas Morelia
0 0 
vs
07h00
[16]
Pachuca CF [16] 0 0
0 0 
ARGC07h10
[38]
0 0 [38] Racing Club
0 0 
vs
07h10
[12]
CA Mitre Salta [12] 0 0
0 0 
CNDA07h15
[5]
0 0 [5] York Region Shooters
0 0 
vs
07h15
[6]
Royal Toronto [6] 0 0
0 0 
BRB07h30
[15]
0 0 [15] Goiás/GO
0 0 
vs
07h30
[1]
América Mineiro/MG [1] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Swope Park Rangers
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
ECUA07h30
[5]
0 0 [5] Macará
0 0 
vs
07h30
[9]
Clan Juvenil [9] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] CS Switchbacks
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[6]
0 0 [6] Atlante FC
0 0 
vs
08h00
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[11]
0 0 [11] Cimarrones Sonora
0 0 
vs
08h00
[4]
Atlético San Luis [4] 0 0
0 0 
MEXB08h30
[12]
0 0 [12] Venados Yucatán
0 0 
vs
08h30
[16]
Leones Negros [16] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[7]
0 0 [7] Murciélagos FC
0 0 
vs
09h00
[9]
Celaya FC [9] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[18]
0 0 [18] Club Tijuana
0 0 
vs
09h00
[13]
Santos Laguna [13] 0 0
0 0 
USA09h00
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Portland Timbers
0 0 
vs
09h00
[Dong-5]
New York Red Bulls [Dong-5] 0 0
0 0 
USB09h30
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Orange County SC
0 0 
vs
09h30
[Nhóm 2-11]
Phoenix Rising [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[A-1]
0 0 [A-1] Korea Republic University
0 0 
vs
10h00
 
Argentina SV   0 0
0 0 
SVTG10h00
[D-2]
0 0 [D-2] Uruguay University
0 0 
vs
10h00
[A-4]
Canada University [A-4] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[C-1]
0 0 [C-1] Japan University
0 0 
vs
10h00
[C-3]
Malaysia University [C-3] 0 0
0 0 
SVTG10h00
[B-1]
0 0 [B-1] South Africa University
0 0 
vs
10h00
[B-3]
Ukraine University [B-3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
2 0   Arema Indonesia
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
1 0   South Korea Univ (W)
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Mỹ SV Nữ   0 2
0 2 
SVTGWFT
 
0 0   Taiwan Univ (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Argentina SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Mexico Univ (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland Univ (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Brazil Univ (W)
0 0 
FT
17-0(10-0)
(10-0)
 
Colombia SV Nữ   0 0
0 0 
SEAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Myanmar U22
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-3]
2 0 [A-3] Singapore U22
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Lào U22 [A-4] 0 1
0 1 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 1 [1] Gimhae City
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Busan Transportation [8] 1 0
1 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[B-4]
Mexico University [B-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-2]
0 0 [A-2] Italy University
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mỹ SV   0 0
0 0 
SVTGFT
[D-1]
0 0 [D-1] Ireland University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
France University [B-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 0 [C-2] Brazil University
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[D-3]
Russia University [D-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Pakhtakor [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants Yerevan
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert Martuni [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne Youth [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Hapoel Kfar Saba   0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Afula [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
 
0 1   Hapoel Hadera
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[12]
Ironi Nir Ramat HaSharon [12] 1 0
1 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hapoel Katamon [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Hapoel Marmorek   0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Olimpik Donetsk Yth [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Spartak M. Youth
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[5]
Lokomotiv M. Youth [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Padideh Shandiz
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Esteghlal Khuzestan [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Bunyodkor [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Dnepr Mogilev [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Paykan FC [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Anzhi Youth [12] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
EIF Ekenas [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] OPS Oulu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FF Jaro [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Cherno More Varna [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Sandecja [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
FK ISLOCH MINSK [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Nomme Kalju [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[9]
Tulevik Viljandi [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Batumi
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
FC Shukura [10] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Foolad Khuzestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Gostaresh Foolad [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
AaB Aalborg [12] 0 0
0 0 
KSAFT
[1]
0 0 [1] Al Baten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ohud Medina [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Paide Linnameeskond [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Floridsdorfer AC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Kapfenberg [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] Austria Lustenau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Blau Weiss Linz [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
WSG Wattens [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] Hartberg
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
SV Ried [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 1 [9] Sport Podbrezova
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 1 0
1 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] FK Tosno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
SKA-Energia [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 1 [3] Birkirkara FC
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Floriana FC [5] 1 0
1 0 
MLTAFT
 
0 1   Lija Athletic
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Gzira United [7] 1 0
1 0 
DUBFT
[5]
2 0 [5] E. Braunschweig
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Erzgebirge Aue [14] 0 4
0 4 
DUBFT
[1]
2 0 [1] SV Darmstadt
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
St. Pauli [9] 0 1
0 1 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Denizlispor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
İstanbulspor AŞ [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Meppen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
FSV Zwickau [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Fortuna Köln
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Karlsruher SC [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Jönköpings Södra
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
IF Elfsborg [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] Örgryte IS
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
IK Frej [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] Znojmo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Frydek-Mistek [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Debrecen VSC
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[5]
Vasas SC [5] 0 0
0 0 
KSAFT
[3]
0 0 [3] Al Nassr Riyadh
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Ettifaq FC [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 1 [5] Astra Giurgiu
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 1 0
1 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Les Herbiers VF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lyon Duchère [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] US Concarneau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Chambly [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
US Avranches [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] US Boulogne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Grenoble [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Rodez AF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Stade Laval [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Entente SSG
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[5]
AS Béziers [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[5]
0 0 [5] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Fram Reykjavik [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[21]
0 0 [21] NEC Nijmegen
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Almere City FC [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] Fortuna Sittard
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[19]
FC Dordrecht [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] FC Eindhoven
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
SC Telstar [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FC Emmen [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
 
Go Ahead Eagles   0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] FC Volendam
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[14]
Helmond Sport [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Den Bosch
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Jong AZ Alkmaar   0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 1 [3] SC Cambuur
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Jong Ajax [2] 1 0
1 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cibalia Vinkovci [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Schaffhausen [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Miedz Legnica
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[14]
Zaglebie Sosnowiec [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[18]
Podbeskidzie [18] 0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Cape Town City [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 1 [11] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Levski Sofia [4] 1 0
1 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Vitesse Arnhem [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Le Havre AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Valenciennes FC [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
US Orléans [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Paris FC [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Stade Reims
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Bourg-Péronnas [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
FC Sochaux [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
US Quevilly [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Clermont Foot
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
FC Lorient [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] La Hoya Lorca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
Cultural Leonesa [22] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Slovacko [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Silkeborg IF [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
0 0 [1] CD Leganés
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Deportivo Alavés [20] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Cracovia
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[4]
Gornik Zabrze [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Liefering [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] Lierse SK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Roeselare [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Standard Liège
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2]
Zulte Waregem [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
1 0 [1] Bayern München
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[18]
Bayer Leverkusen [18] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[11]
0 0 [11] Galway FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] St Patrick's Dublin
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Finn Harps [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Drogheda Utd [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Cefn Druids AFC [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
UCD Dublin [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Shelbourne FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Gornik Leczna
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[3]
Stal Mielec [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 1 [12] Ruch Chorzow
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Stomil Olsztyn [15] 1 0
1 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Samsunspor [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Besiktas JK [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 1 [10] Tarxien Rainbows
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[9]
Hamrun Spartans [9] 1 0
1 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Hibernians Paola
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
St. Andrews [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
0 0 [19] Burton Albion
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Birmingham City [13] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
1 0 [19] FC Metz
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
AS Monaco [1] 0 1
0 1 
 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Llandudno [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford Youths
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Cabinteely FC [4] 0 0
0 0 
ICEBFT
[4]
0 0 [4] Haukar
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
Keflavik IF [1] 0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] Trottur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
HK Kopavogur [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] Rio Ave
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Portimonense SC [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] CD Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Real Zaragoza [21] 0 0
0 0 
PH3Hoãn
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
0-0
[18]
SC Bastia [18] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by tyletrandau.com - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất